Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thư-chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub Show 2014] [04.06.2014] Guerilla Date - Trở lại show lần thứ 3

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-9-2015 01:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Tks subteam nhiều nhiều
Thật ra coi cái này rồi mà chả hiểu gì,nay mới biết là anh dai dẻo mỏ tán gái mà tán nhầm,chắc ngượng lắm vì cũng định khéo mồm tý thôi mà ai ngờ nhầm địa chỉ
Mà anh quảng cáo cho phim mới ghê không,mồm nói mắt nói cứ tít hết cả lên cơ
Coi đi coi lại cũng vẫn khoái coi chỗ anh dai thoa son rất dẻo rồi hun kính* tại cái môi xinh nên di di vài cái mà nó vẫn nét chứ lại *
Klq nhưng tự nhiên hồi đó mê mệt son Ruby Woo

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Yoshimura + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-9-2015 09:35:57 | Chỉ xem của tác giả
Hay quạ :'( *chấm nước mét* mà cóa nên nói cảm ơn súp chêm không nhỉ? :v
Klq cơ mà banner đẹp thế

Rate

Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-10-2015 21:53:05 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi hi vâng bởi vì comment của mình quá ngắn nên mình xin chỉnh sửa lại như sau: Ablabla bla bla. Đó là một câu chuyện dài loằng ngoằng với vô số dấu ngắt câu và vô cùng nhiều cảm xúc về một chàng trai có một đôi mắt sắc sảo (mới đầu em xem bản engsub em nghĩ nhầm là "Tôi thích anh ấy vì anh ấy có đôi mắt thông minh". Xem thêm một lúc nữa mới nhìn ra. Đùa! Là small chứ không phải smart. :v)
Thôi đêm đã khuya và thư đã dài. Em xin kết lại ở đây.
À quên bổ sung thêm. Đùa chứ đoàn người đi theo ổng dài khiếp. Cả một con phố luôn. Lại còn đủ cả giới tính, già trẻ thu hút hết chứ. Anh nhà chưa bao giờ hết hot ! :3

Bình luận

T.o.c là Thảo Orange chuột là Thảo chuột cam đó. Cơ mà bọn bạn em toàn dịch là Thảo óc chó. Cry like a river ! :'(  Đăng lúc 2-10-2015 10:36 PM
nói j đó =))))))))))))) mà t.o.c là j vậy =)))) chị gọi mài là toớc nơ mài có buyền k Tê Ô Cê =)))))))))))  Đăng lúc 2-10-2015 10:33 PM
Không biết không biết ! Anh rất hot !!! Đụng độ giữa fan trẻ trâu và fan lâu năm hiểu rõ bản chất :v  Đăng lúc 2-10-2015 10:31 PM
nếu dạng show thì sẽ có fan mua vé~ còn ở phố xá thế này tò mò là chính e ơi =)))))))  Đăng lúc 2-10-2015 10:29 PM
Em xem bài pv của mấy người khác cũng có đông vậy đâu. Lần trước anh tham gia chương trình cũng đông người xem lắm mà.  Đăng lúc 2-10-2015 10:27 PM

Rate

Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 ngoan =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-10-2016 12:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là những cảnh hành động đc nhèo tiền
Cái bộ dạng mỗi lần nhắc đến lựu thấy phát tội luôn
Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ