Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub - Show] 140725 NTV Another Sky - SNSD

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 7-8-2014 20:32:04 | Chỉ xem của tác giả
Đúng thật thì em đang cần cái link này ạ! Em theo gái lâu roài. Những đoạn video nào mà ko có sub là em buồn không thể tả vì chả biết gái nói gì luôn. Thế nên em là em rất cảm kích với thớt vì đã sub đoạn clip này. Nhân tiện thêm 1 lần nữa mừng gái debut 7 năm nhá! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-8-2014 20:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cái show!!! đã 7 năm rồi kể từ ngày họ ra mắt, và cũng 6 năm rồi kể từ khi các list nhạc của tui gắn liền với những bài hát của họ
Vẫn nhớ Into the new world, Girls' Generation, lại còn cả cái show đầu tiên Girls go to school nữa ... Không biết đến show này là show thứ bao nhiêu rồi nhỉ???
Cầu mong sao nhiều nhiều năm nữa, 9 cô gái ấy vẫn còn sát cánh bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 7-8-2014 21:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam
Mới đó mà 7 năm trôi qua nhanh quá
Xem show này nhớ lại lúc chúng nó mới debut ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-8-2014 23:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng không phải là 7 năm mà sẽ là những chặng đường dài hơn và các chị sẽ mãi bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-8-2014 01:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Bị lười còm mà với mấy mợ chắc ko còm ko được...
7 năm rồi... cố thêm 2 năm rồi các mợ yên bề gia thất tôi cũng ko còn khóc ròng nữa
Vì yêu nên 7 năm hay lâu hơn thế, vẫn sẽ muốn được mãi dõi theo những người con gái ấy
Cảm ơn nhà Són vẫn ra sub đều thế này :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 8-8-2014 01:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi J&K, có đoạn Jessica nói "Thanh xuân của chị dành cho Soshi hết rồi". Ờ, tự dưng cảm thán, thanh xuân của mình cũng dành cho 9 chị hết rồi. Mình vốn là lì lợm, cứng đầu; từ ngày biết và làm fan tụi nó thì đã có 1 đống người nói này nói kia với mình, nói họ chẳng xứng đáng chẳng tài năng. Nhưng nghe thì nghe thế thôi, yêu thích vẫn là yêu thích. Tình cảm giữa con người với nhau, yêu thương hay ghét bỏ, vốn không có bất kì lý do gì đặc biệt rõ ràng, yêu chính là yêu thôi <3 Another Sky, 30 phút quý giá và đầy ý nghĩa. Một show cực kỳ hay và là món quà tuyệt vời nhất có 7th anniversary lần này. Mong 9 cục cưng còn sách bước với nhau dài dài, cùng nhau cố gắng, yêu thương và bao dung lẫn nhau :"> Cuộc sống không dài, nhưng tình cảm bạn bè luôn là mãi mãi và những kỷ niệm là trường tồn với thời gian.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 8-8-2014 10:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Ý nghĩa vãi , S9 deabak! vãi cả nhanh 7 năm rồi, từ từ đợi e đi xem Concert nhé mấy Gái :3
Tịt xinh vãi vch <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 8-8-2014 10:46:29 | Chỉ xem của tác giả
mừng kỷ niệm 7 năm của gái nhà và thế là 7 năm chúng ta bên nhau rồi đó, 9 cô gái của t ơi, hãy cứ như vậy nhé, các gái sẽ luôn là So Nyuh Shi Dae trong trái tim tôi. Chỉ muốn nói rằng: Ta yêu 9 nàng nhiều nhiều nhiều cực kì luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-8-2014 10:53:13 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trôi qua thật nhanh. Mới đó đã được 7 năm.
Dù trải qua rất nhiều tin đồn không tốt nhưng SNSD vẫn luôn năm trong top 1 những nhóm nhạc được yêu thích của K-Pop. Chúc các bạn luôn đoàn kết và cho ra đời nhiều sản phẩm ý nghĩa hơn.
Chúc thành công !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-8-2014 12:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Phải trả lời mới được xem . Mình chẳng đủ kiên nhẫn để viết cái gì cho đún luật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách