Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anglemoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] SBS Special 'Hard Working Idols' cut (Taemin, Kai, Yunho)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-3-2014 11:34:45 | Chỉ xem của tác giả
thank ST! chưa xem nên cmt sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-3-2014 10:12:17 | Chỉ xem của tác giả
Lee Taemin ah <3 tôi tự hào về cậu <3
thương lắm, cố lên nhé, nỗ lực cuar cậu sẽ được đền đáp
Taeminie mạnh mẽ của Shawol ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-3-2014 09:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Đọc được news về cái chương trình này cũng khá lâu rồi, hôm nay vô tình lượn lờ trong kites mới thấy sub của chương trình.
Mọi thành công đều có được dựa vào sự nỗ lực hết mình,cái yếu tố may mắn nó nhỏ nhoi lắm.
Cả 3 idol trên mình đều thích, đơn giản là vì tài năng và sự nỗ lực cống hiến của họ, có thể mới đầu không hoàn hảo nhưng qua thời gian thì mọi kĩ năng đều tốt hơn rất nhiều rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-7-2014 11:34:56 | Chỉ xem của tác giả
hehe hehe  hehe hehe iu lắm cơ đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-8-2014 22:45:59 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại mà vẫn thấy hay ^^ tks ss nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-11-2014 19:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Thằng Nấm ko phải là đứa mình bias nhất trong SHINee nhưng phải luôn công nhận ko 1 ai trong nhóm có đc sự nỗ lực đáng ngưỡng mộ bằng nó. Từ 1 đứa nhảy chính có thể ra album riêng, dù ko gây tiếng vang hay đcặ biệt suất sắc nhưng chỉ cần biết đến nó từ những buổi đầu debut sẽ hiểu đc quyêt tâm no cao đến mức nào. ng ngoai thường nhìn thấy gà nhà SM noi tiếng nhưng ko biết rằng tất cả đều  nỗ lực nhiều hơn bất cứ ai khác mới có đc thành quả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-2-2015 20:18:24 | Chỉ xem của tác giả
Taemin - cậu nhóc mỏng manh ngày nào Chính bản thân hồi xưa cũng nghĩ rằng cậu nhóc đó không thể hát.
Rồi từng concert, qua từng mùa comeback, cậu cứ lớn dần nhiều lắm. Giọng hát, ngoại hình. Ngày càng trở nên thu hút hơn. Cảm ơn cậu nhóc niên thiếu ngày nào đã khiến một fan như tôi nhìn nhận cậu như một người đàn ông, có nỗ lực, cảm ơn sự bướng bỉnh của cậu đã giúp tôi nhận ra người ngoài đánh giá bản thân ta k phải lúc nào cũng đúng và thật tuyệt vời khi ta chứng minh được điều đó với họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách