Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ∞Su∞
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Ranking King episode 6

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-7-2012 22:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ Nhà In sờ tý nào! Coi bộ cũng hoành tá tráng nhỉ?

Ta thì đã xem k sub, cơ mà chưa có xem vietsub, thế nên nhận đc pm của cô su phải vào luôn...

Chưa biết thế nào, cơ mà vẫn ủng hộ và thanh kiu đội sub nhiều nhiều....Mong rằng tới đây sẽ có thêm những sản phẩm tương tự, để cho thân fan gơn như mình k phải xem hàn sub,k phải vừa xem vừa cười vừa cắn gối vì chả hiểu cái gì như trước đây nữa....

p.s: cô su à, ta chỉ biết vào xem, và comt ủng hộ đội sub thôi, chứ chắc là k giúp đc gì...hixhix...cô thông cảm nhé...

còn nữa, răng nhà chỉ sub có ep này, thử nghiệm à...

Bình luận

http://kites.vn/thread/-inspirit-team-infinite-ranking-king-episode-6-343371-1-1.html ss ra khu show ủng hộ tụi e nào :xxxxxx  Đăng lúc 22-7-2012 08:12 PM
làm hết show lun ss..ss nhớ vào ủng hộ bọn e đó :xxxxxxxx  Đăng lúc 20-7-2012 11:39 PM
uk. sẽ làm tiếp từ ep này, còn sẽ có 1 bộ phận làm đuổi từ ep1 ;))  Đăng lúc 20-7-2012 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-7-2012 23:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Òa òa òa đi có việc tối mí về thì đã mất chỗ mặt tiền rầu *khóc lụt thread*{:285:}
tình hình dạo nè cũng đương xem show nè của mí zai
mí tập đầu xem rất vui đến mấy tập giữa không được như ý lắm nhưng mà đến mấy tập gần gần lại thấy thú vị rầu
giờ qua ủng hộ nhà zai INFINITE làm sub show này nhá

p/s: sao subteam nhà zai không chuyển logo nhà sang vị trí khác vậy???
để ở vị trí kia thì bị logo kites chèn mất 1 chút rồi

Bình luận

đó, e đã nhá hàng trc rùi mà vô chậm quá, để khi ra khu show ss sẵn sàng mà giành pết 1 nha^^ và cái logo vẫn là vde đó nên ss mà đụng ssMun thì nhắc giúp e ngay nhé~~   Đăng lúc 21-7-2012 02:59 PM
thanks nàng, cơ mà cái này hôm sau đưa ra box show thì vào ủng hộ và PR nhé ;)) cái logo đang là 1vấn nạn T.T  Đăng lúc 21-7-2012 08:17 AM
cảm ơn nàg đã vào ủng hộ + góp ý ♥ cái logo thì nhà vẫn còn đag bàn cãi đấy nàg ạ ;))  Đăng lúc 20-7-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-7-2012 09:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Ya :x:X

bản sub của nhà mềnh làm tuyệt wá

Hóng những ep sau của nhà mềnh

Xem tập này mà cười lăn lộn..=)))))))))))

---------------

Má âu.. xeo bạn Lờ nhà mềnh =)))))))))

điềm tỉnh thế nhở =)))))))))))

đổi chỗ mà cũng không muốn đi

còn chẳng mấy khi lên trả lời câu hỏi nữa chứ
=))))))))))))))

=)))))))))))))ngốc thặc là giả vờ vậy chời =))))))))))))))

Bình luận

=))))))) lười vô điều kiện =)))))))))))))  Đăng lúc 21-7-2012 10:04 AM
bệnh lười tái phát í mà ;))  Đăng lúc 21-7-2012 10:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-7-2012 20:40:20 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, em sang tận page 2 rồi sao :(

L của em giản dị mà đẹp trai quá đi

Có điều cho em góp ý chút ạ :">

Cái phần giới thiệu tên người trans, timer, ts, encode, nhìn hơi khó chút, nên để chế độ ''Opaque box'' . Rồi lấy một màu sáng nhất định thì xem dễ hơn á :x

Nhưng mà thực sự cảm ơn subteam rất nhiều

Bình luận

http://kites.vn/thread/-inspirit-team-infinite-ranking-king-episode-6-343371-1-1.html ra khu show ủng hộ nhà vs e ui :xxxxxxxxx  Đăng lúc 22-7-2012 08:13 PM
cái quần của em =p~  Đăng lúc 22-7-2012 05:43 PM
thật ra toàn người mới học làm lần đầu, nên chưa biết hết các chức năng, e góp ý cho nhà với nhé  Đăng lúc 21-7-2012 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách