Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1088|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Phỏng Vấn Lý Dịch Phong trên Letv- Qua Trải Nghiệm Mới Có Thành Công

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-11-2014 15:06:24 | Xem tất |Chế độ đọc
VIETSUB PHỎNG VẤN LÝ DỊCH PHONG TRÊN LETV-
QUA TRẢI NGHIỆM MỚI CÓ THÀNH CÔNG

FENGFENG'S HOUSE SUBBING TEAM
Translator: jejejung
Timer: petitecyndi
Typesetter & Encoder: Zickie

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 15:32:45 | Xem tất
Woa lại có vid mới
nhà mình subteam đúng là đáng nể mà
iu mọi người wa chừng lun
cố lên cố lên.
Đã xem xong vid
Càng xem các phỏng vấn càng thích pp hơn
anh nói anh ko bít cách ăn nói, nhưng cách nói chuyện của anh khiến mọi người cứ phải lắng nghe từng câu từng chữ anh bít ko?Có kiêu ngạo có thẳng thắn, có thù ắt báo, được em càng lúc càng thích anh
công nhận là anh đã có "sau 2 đêm liền nổi danh và em mong vị thế của anh sẽ mãi dc giữ như bây giờ "nam thần quốc dân" của em ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 15:52:23 | Xem tất
sub mới sub mới kìa, hok kịp bóc tem rồi
nhà mình năng suất pro quá lun ạ, cảm ơn các chị em subteam
bé nhà mình hoàn toàn xứng đán là "nam thần quốc dân" ạ
em thik cách bé nói rằng sẽ khiến mọi người phải ngậm miệng, mất thể diện, rất tự tin cũng rất kiêu ngạo
cao lạnh, lại còn ko biết diễn đạt, tự luyến trầm trọng, sống có mục tiêu và sẽ cố gắng hết mình để thực hiện điều đó con ngừoi này sao có thể ko yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 16:21:22 | Xem tất
Cảm ơn sub team

Phong cách trả lời phỏng vấn của Phong rất tự tin và thẳng thắn, điều đó càng làm cho người xem càng yêu quý bé thêm. Thật bất ngờ khi biết Ba của Phong rất nghiêm và yêu cầu rất cao khi xem các vai diễn của Phong.

Mong nhà mình sẽ có nhiều sub nữa để cả nhà có thể hiểu và yêu mến bé Phong nhiều hơn

Bình luận

uh, nhìn hình thì thấy có vẻ nghiêm mà chị không nghĩ đến việc Ba Phong củng nghiêm trong công việc của Phong.  Đăng lúc 2-11-2014 04:52 PM
bộ, Đảng viên ngày xưa. Mà nhìn hình thì giống y chang ss ạ =)))  Đăng lúc 2-11-2014 04:29 PM
PP viết trong cuốn KHoảnh khắc là ba PP là ng rất nguyên tắc đó ss, thuộc kiểu người nghiêm, đòi hỏi cao lắm ss, e cứ có cảm tưởng bác ấy giống mấy bác cán   Đăng lúc 2-11-2014 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 16:22:49 | Xem tất
phuongvi_dl gửi lúc 2-11-2014 03:32 PM
Woa lại có vid mới
nhà mình subteam đúng là đáng nể mà
iu mọi người wa chừng lun

ss thấy nhiều ng nói PP có khiếu ăn nói này kia nhưng thật sự ss lại thấy đúng như PP nhận xét, ss cảm thấy PP là ng ko biết biểu đạt nhiều lắm, có rất nhiều clip ss xem PP rất lúng túng ko biết biểu đạt ý của mình thế nào cả, nhất là trước đây. Chỉ là bây giờ PP trả lời trôi chảy hơn 1 chút thôi em chứ cũng ko hẳn là ng biết biểu đạt bản thân đâu. Mà ai bảo PP kiêu ngạo chứ ss thì hoàn toàn thấy ngược lại, ss thấy PP là người rất khiêm tốn, ít kể lể về bản thân thế này thế kia. Ngoại trừ vụ ngoại hình ra (ss thấy mấy chuyện tự luyến về ngoại hình cũng chỉ vui là chính mà nếu đã gặp PP ngoài đời rồi thì ss có thể chấp nhận đc sự tự luyến của bởi PP thật sự đẹp) thì hầu như ss thấy PP rất nói chuyện rất chừng mực đó em, nếu để ý kỹ trong rất nhiều các câu trả lời của PP đều có sự khiêm tốn cả. Trong tính cách PP, ss ko thấy PP kiêu ngạo, tự cao tự đại chỗ nào hết cả, mà ngoài đời cũng thế, gặp qua mấy lần ss thấy PP ko có tính đó đâu em, nếu có thì ss chỉ nhìn thấy sự tự tin và hết sức thẳng thắn ở PP thôi.
Nói thế chứ mỗi ng 1 cách nhìn khác nhau, ss thì thấy PP như vậy nhưng cũng biết đâu có người lại nhìn ra thằng bé tự kiêu? ai bảo bé tự luyến cho lắm vào?

Trong clip này ss ấn tượng khi PP kể về ba mình, chắc bác ấy khó tính trong việc xem phim lắm nhưng nghe qua có vẻ lại thuộc gu của ss thích những người như thế. Nhìn hình bác ấy thôi là đã thấy toát lên vẻ nghiêm khắc rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 16:36:33 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 2-11-2014 04:22 PM
ss thấy nhiều ng nói PP có khiếu ăn nói này kia nhưng thật sự ss lại thấy đúng như ...

Kiêu ngạo ở đây em muốn nói ko phải là kiểu kiêu căng ngạo mạn đâu ss
Cái này ý của em là .. chả biết phải giải thích thế nào
Giống như từ em hay dùng là ngạo kiều ấy, là cách bạn tự tin vào bản thân và phải để mọi người tin bạn ấy lun ak...
pp mà bít cách nói chuyện thì đã tốt ss ạ
chỉ là em nghĩ cách nói chuyện của pp để lại ấn tượng với người nghe
Ai nghe hỉu sẽ bít ngay tính cách thẳng thắn của bạn ấy

Bình luận

e nói thế là ss hiểu cái "kiêu ngạo" mà e muốn nói rùi, hehe.  Đăng lúc 2-11-2014 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 17:51:59 | Xem tất
trước tiên phải cảm ơn subteam nhà mình yêu quá
PP trả lời PV này hay đấy chứ! lúc xem nghĩ ra bao nhiêu chuyện mà giờ chả biết bắt đầu từ đâu!
à! đầu tiên là *nổi tiếng sau 2 đêm*
*đêm đầu tiên* là từ hồi 2k7 từ 1 học sinh bước lên trên san khấu lớn
rồi từ từ chìm xuống
còn *đêm thứ 2* là sau khi CKKĐ phát sóng! Người ta có câu *hứu xạ tự nhiên hương* mà  
kiểu gì rồi anh cũng sẽ nổi tiếng thôi PP ak! vượt qua cả cụ giáo Kim Soo Hyun nữa
Là người của công chúng thì a phải *đỏm dáng* là chuẩn rồi phải thật đẹp, thật đẹp
a! iem muốn nhốt PP lại trong phòng 1 mình rồi cho xem phim bi muốn dòm PP khóc khi xem phim như thế nào quá đi ta thật là độc ác mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2014 22:44:54 | Xem tất
Con người này càng tìm hiểu nhiều, càng biết nhiều thì càng yêu ko thể tả <3

Thích xem mấy clip pv kiểu này của PP quá. Mỗi lần xem đều hiểu thêm về PP, về những gì mà P đã trải qua và những gì PP tiếp tục theo đuổi <3

Cám ơn subteam nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách