Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3260|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Phỏng vấn Lý Dịch Phong- Trần Vỹ Đình: Phỏng vấn trên Sina(CUT)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
VIETSUB PHỎNG VẤN LÝ DỊCH PHONG- TRẦN VỸ ĐÌNH: PHỎNG VẤN TRÊN SINA (CUT)

FENGFENG'S HOUSE SUBBING TEAM
Translator: Patrau_vybangwoo
Timer: CandyZhou
Typesetter & Encoder: Zickie
Designer: phuongvi_dl

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-10-2014 15:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, tui thích cái clip này lắm luôn ý, toàn những câu hỏi hay ko à, tung tym cho ST trước

Nhóm pv sina đúng là bá đạo, bữa trc hỏi toàn mấy câu chặn họng thèng nhỏ xong, giờ lại còn đến cả mấy vụ quần sịt nữa, đến bó chiếu với các chị nhà đài thôi

Còn lúc Đình trả lời cái câu hỏi "Muốn nói gì với PP" ko ý? cái mặt suy nghĩ sao mà nó đáng iu quá đi, suy nghĩ thấy ghê xong trả lời 1 câu rõ tỉnh, ko muốn nói gì vì mọi thứ của bé Phong, bạn Đình đã biết hết. Bạn trả lời thế này thì hủ nữ biết sống làm thao đây

Bé Phong thì giờ đã biết tại sao ko viết weibo mấy vụ ko khí ô nhiễm, tùm lum tá lả nữa rồi. Hóa ra bé nghe lời ba ạ, biết nghe lời ba mẹ là ngoan nha cưng. Thiệt tình có 1 điểm mà mình cũng giống PP rất ghét khi đi trên đường ở TQ là ng TQ khạc nhổ rất bừa bãi, chỗ nào cũng nhổ đc. Mỗi lần nhìn thấy vậy đúng là trong lòng khó chịu ghê gớm

p/s: May quá, clip này ko câu view nha

Bình luận

coi không được ,đành coi comt ủa các em  Đăng lúc 25-10-2014 04:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-10-2014 16:36:49 | Chỉ xem của tác giả
PV: Có muốn hỏi j LDP ko?
ĐĐ: Không có j mún hỏi cả, cái j của cậu ấy tôi đều biết hết rồi
ĐSH anh có bít cách trả lời này rất chi là nguy hiểm ko,sẽ khiến em suy nghĩ xa hơn đó nha
PP thì vẫn thế trả lời khôn chết được ak, nhìn mặt vẫn iu chết đi được.
Công nhận là PV bên đây bá đạo ghê, hỏi rất đứng trọng tâm nha
PS: cái câu hỏi đầu tiên của pp ấy, em đoán màu trắng nha

Bình luận

chuyện ! ss mà lị :)))  Đăng lúc 24-10-2014 05:15 PM
@ThuyMin9x ss được cái nói chuẩn ah  Đăng lúc 24-10-2014 05:12 PM
chắc @phuongvi_dl lại liên tưởng đến ảnh phim ĐMBK đúng ko? :))  Đăng lúc 24-10-2014 05:07 PM
2 lão đều thích màu trắng ss ạ  Đăng lúc 24-10-2014 04:50 PM
hahaha, sao đoán màu trắng, ss tưởng phải thắm hường chớ? :))))))))  Đăng lúc 24-10-2014 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-10-2014 17:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Vỹ Đình anh thật là biết kiểu trả lời! muốn hỏi gì không thì suy nghĩ 1 hồi lại phán 1 câu xanh rờn *mọi thứ của cậu ấy tôi đều biết rồi*
2 lão biết hết về nhau rồi!
mà Đình quan tâm Phong thế! hy vọng một ngày không xa Đình dắt Phong đến HK trượt nước! em cũng thích nhìn PP trong mấy trò chơi mạo hiểm ấy lắm!
còn đoạn cut sau của PP xem rồi thì phải! đoạn hỏi thăm con mèo rồi hỏi trên trần nhà có gương PP lại bảo trên trần có nhà của anh Nghêu, cười xòa 1 cái rõ đểu rồi bảo *aiza cũng ko phải đâu* mới chết
tung bông ủng hộ subteam

Bình luận

đoạn của PP thì bữa trc ss trans và post lên topic trong nhà mình đó e  Đăng lúc 24-10-2014 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-10-2014 19:12:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
FF nói dài nói dai đâm ra nói tầm bậy khi không lôi anh Nghiêu vô bảo nhà ngta gắn gương ) mà ai lại đi gắn yrên trần nhà bao giờ, giường đối diện với gương là đã ko ngủ nổi rồi. Cái mặt bạn lúc pv hỏi câu đầu rõ mắc cười. Thích nhất là vụ its long time ago với sao băng đợt trc, nhìn có vẻ buồn và cô đơn gớm )

Bình luận

cái vụ gương nhà chính thèng bé nói ở clip khác chứ đâu em, chắc nói chơi chơi thôi ai dè bị pv ghi nhớ rùi bắt thóp ko à:)))  Đăng lúc 24-10-2014 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-10-2014 20:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Vid này có vẻ quen quen, hình nhưng đã từng post lên nhà PP trước đây rùi

Xem hình ảnh mới thấy PP iu quá cơ, đoạn kể lể "công ty xếp lịch làm việc nhiều quá, ko cho tôi có thời gian quen bạn gái" gì đấy, vẻ mặt tội nghiệp rất là đáng iu

Thanks nhà mình trans vid nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-10-2014 21:14:23 | Chỉ xem của tác giả
Chị pv à thành thật với con tim là chị cũng muốn biết bạn ấy mặc màu gì đi Phải tinh thần thép, siêu cấp cao lãnh mới có thể chống chọi được sự bạo dạng của đội ngũ phóng viên, cơ mà tui thích, thẳn thắn đánh vào trọng tâm
Nói đến cái gương, thực ra nhà tường gắn cái gương cỡ bự bự nửa đêm đi qua đi lại cũng đủ dọa người rồi đừng nói đến trần nhà gắn gương, đêm đêm ngửa cổ lên thấy lù lù cái mặt rồi tay đâu đó từ từ mò lên...

p/s: Trần Vỹ Đình tiên sinh điểm "hai" nhất của anh chính là anh lúc nào cũng "hai" đó, chỉ cần hô cut 1 cái là ["hai" đến rồi!] nếu không rõ hãy xem lại cái đoạn clip anh đòi xóa

Thanks Subteam nhiều nha

Bình luận

cái p/s của em là chuẩn nhất :))))  Đăng lúc 24-10-2014 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-10-2014 21:37:02 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn Đình mà toàn hỏi về Phong ko hà

Kết với câu của Đình: mọi thứ của cậu ấy hầu như tôi đều biết

Bởi vậy mạng wifi ko phát sóng mạnh thì uổng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2014 12:13:09 | Chỉ xem của tác giả
xanhla1314 gửi lúc 24-10-2014 07:12 PM
FF nói dài nói dai đâm ra nói tầm bậy khi không lôi anh Nghiêu vô bảo nhà ng ...

Ở pv Đằng Tín á ss, lúc chém gió với anh MC
Nói xong rồi ngta hỏi thì bảo ai nói
Thiệt coi pv của FF em không khép miệng dc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2014 05:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì của Phong anh cũng biết hết là sao vậy Đẳng Đẳng >"<
Đôi này thật giết chết ta mất thôi
Đình Phong Đảng sắp bùng nổ vì Đẳng Đẳng và Meo Meo rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo