Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mikage
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub movie] Fly Daddy Fly 2006

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-7-2012 10:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chẳng có cái ngu nào như cái ngu nào, tự nhiên đâm mặt vào xem Iljimae để bây giờ cứ nhìn thấy chỗ nào có Lee Jun Ki là nhảy vô xem.

Lý trí tự nhủ rằng ta đã già rồi, mĩ nam Hàn quốc nhường lại cho con cháu, vậy mà cái tay cứ làm theo con tim mà click vô chỗ nào có chữ Lee Jun Ki.
Chắc kiểu này lại phải xem phim này của lão rồi.

Có ai khổ như tôi không hả trời, già rồi mà vẫn bị quyến rũ bởi mấy trò trẻ con nì. Tại hồi trẻ ta cố giữ trái tim trong trắng, quyết không chao đảo vì mĩ nam.

Thành tích cũng không tồi, chinh chiến bao nhiêu phim thần tượng mà chưa gục anh nào. Từ thời Full House cho đến bây giờ đã xem không biết bao nhiêu phim thần tượng, mĩ nam nhiều như sao trên trời, nhưng tất cả chỉ như cành củi khô giữa đường (vì ta thích mĩ nữ).

Tưởng rằng trái tim ta sẽ trong sáng cho đến già, ai ngờ già rồi mà vẫn không thoát, chi vì một bộ phim cũ: ILJIMAE.

Nên giờ mới khổ. Đúng là trẻ không ăn chơi già đổ đốn... TT

Bình luận

bạn giống mình quá. thíc jun đâu chỉ vì jun ẹp zai mà cơ bản là tài năng của jun nữa  Đăng lúc 8-11-2012 12:29 AM
ôi ~ chết cười vs ss ~  Đăng lúc 3-9-2012 11:02 PM
Không ạ, các bác hiểu nhầm rồi, em thích Gà vì diễn xuất của lão quá nổi bật giữa những diễn viên thần tượng khác. Còn em vẫn chỉ thích mĩ nữ thôi  Đăng lúc 27-7-2012 05:02 PM
Khổ thật!!! Bác nỳ thích mĩ nữ...??? Nhưg hìh như có lẽ nào.... đây cũg là lý do bác thích Gà ~~ =))  Đăng lúc 27-7-2012 11:44 AM
=]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] cung hỉ ạ :")  Đăng lúc 27-7-2012 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-7-2012 11:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước coi phim này thích nhất cảnh Gà oánh nhau vs đám côn đồ trong chỗ tối tối, trông hay hay, ảo ảo, có tí như phim trưởng, coi tua đi tua lại   Xem phim nhữg cảh như vậy cho đã mắt, bởi biết ngoài đời thì Gà yếu xìu, chân tay loằg khoằg người ngợm õng ẹo chả làm gì được ai Trong phim có được nhữg cảh như vậy xem như cũg là một điều an ủi ~~
Phim đoạn kết rất ý nghĩa

Bình luận

*đạp* phải xem xong mới cảm tác chất lượng khoảng ....... 3 dòng được chứ ;))  Đăng lúc 27-7-2012 03:01 PM
dìm chất lượng :)))))  Đăng lúc 27-7-2012 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-7-2012 22:58:05 | Chỉ xem của tác giả
đang dowload về tổng cộng mất >2h
chán thật mạng chạy chậm quá

Bình luận

sau khi xem xong phim thì vào edit bài em nhé :D cmt trên 3 dòng nha!  Đăng lúc 27-7-2012 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-7-2012 09:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim mấy hôm trước rồi mà bây giờ mới nhảy vào com
Đầu tiên là bạn Gà trong phim này bị đẹp quá , có thêm vết sẹo nhìn càng chất
Thấy bạn tri thức lắm cơ, lúc nào cũng mang theo 1 quyển sách để đọc (thật ra là để tạo dáng ), chỗ ngủ cũng chất đầy sách xung quanh nữa chứ.
Xem mới thấy Jun đã cố gắng rất nhiều từ những vai diễn nhỏ trong Flying Boys rồi đến vai nhiều đất diễn hơn như phim này, để mới có được thành công như ngày hôm nay là cả 1 sự phấn đấu nỗ lực *nghe hơi nghiêm trọng*
Bạn Gà với bác Lee Moon Sik đóng chung từ phim này cơ à. Lại cũng như cha con nữa, sau này lại gặp trong Iljimae, cũng cha con lun. Thật là có duyên mừ
Công nhận bác Moon Sik diễn xuất tuyệt quá, đúng là tiền bối có khác mà. Coi phim mà thấy cảm động quá, bác cứ hay vào vai người cha hi sinh vì con thế này
Tóm lại là thích phim này lắm í
Hi vọng nhà có thể làm sub thêm nhiều bộ phim của Jun nữa để mn cùng xem và ngày càng chìm vào bạn Gà

Bình luận

thích nhất câu "thật ra là để tạo dáng" =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 29-7-2012 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-7-2012 10:06:05 | Chỉ xem của tác giả
không uổng công mình chờ 2h để coi phim nì
phim nì a Jun Ki nhìn mạnh mẽ, bất cần đời thế nào ý, nói chung là chuẩn
xem xong phim thật sự rất cảm động với tình cha con của chú Moon Sik, hồi coi phim ILJIMAE mình đã khóc sướt mướt khi chú qua đời, chú đóng hay thiệt. Thanks nhà nhìu vì đã cố công làm sub cho mn xem

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-7-2012 01:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Mặt Sẹo nhưng vẫn đẹp trai áh ^^
xem phim mà cứ phải dừng để ngắm zai
phim này bác Lee Moon Sikmới là nhân vật chính
Jun hơi ít đất diễn nên ko thể diễn tả tính cách nhân vật
ngoài dáng vẻ ngang tàng, gương mẹt đẹp như thiên thần
thì diễn xuất hơi bình thường nhé
chỉ hoan nghênh tinh thần hết mình cho vai diễn mà tập trèo tường thui ^^

một số ảnh cap từ pim nhé, vẻ đẹp thiên thần là đây =)))

phim này hành hạ ông bố cho lém vào

Bình luận

pic 1 me li lun ban oi! hic! hok chua chut mau nao cho t song day ma! :(( Dang down! :D Mong la khong co link nao die! :) Da ta ST! :x  Đăng lúc 28-8-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-8-2012 09:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Hix, sao CD2 part 4 MF không down được vậy nè

Trùi ui muốn ngắm Gà quá mừ không được hix

Chắc tại MF đang bị lỗi T_T

Bình luận

Haiz, cái máy của cơ quan ko down được, về nhà lại đc ^^  Đăng lúc 7-8-2012 12:21 PM
vậy mai thử lại ^^ em down về vẫn đc í T__T  Đăng lúc 7-8-2012 10:02 AM
vẫn ko được :((  Đăng lúc 7-8-2012 09:38 AM
em vừa kt thì thấy đc... chắc tại MF đang trục trặc tí... chốc nữa ss down lại thử nhé :)  Đăng lúc 7-8-2012 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-8-2012 11:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Đang down ạ!
Tình hình rất ư là tình hình! Bỏ ăn bỏ học vì LJK! Bị ếm bùa từ hồi Iljimae, sau đó lại bị dập tơi tả bởi Time between..., h đang là cặp đôi Gà Cáo! kiểu này ai mà sống nổi hả trời!
Lúc trước có dòm lén phim My Girl nhưng mà cũng không ấn tượng lắm LJK (có lẽ là do ít khi nhìn thấy), h ngày càng bấn loạn mất thui! {:290:}

Gà Cáo cố lên!

Bình luận

^^ phải nói là qa bao vòng "tuyển chọn" thì Gà là dv mà mình iu thích nhất từ trước đến nay! :x :D Tiếc là biết Gà trễ quá! Nhưng mà không có j là quá muộn nhỉ! :D   Đăng lúc 30-8-2012 10:28 AM
wel cưm vào nhà ^^  Đăng lúc 28-8-2012 07:16 PM
weo cum vào nhà :D  Đăng lúc 28-8-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-9-2012 14:16:47 | Chỉ xem của tác giả
vanness_vu gửi lúc 2-9-2012 22:46
cho mình hỏi là phải down cả CD1 và CD2 mới đủ hết phim à? hay 2 CD như nhau :D       ...

Cảm ơn bạn nhiều ^^ mình cũng là fan của JunKi từ 2007 thôi :D Nhưng năm nay mới biết đến Kites và box của JunKi nên đc xem nhiều fim của oppa quá trời \m/ Nhưng còn nhiều phim của JunKi mình muốn xem nhưng ko tìm thấy trên này, ko biết vì ko có hay mình ko biết chỗ tìm nữa == :p

Bình luận

Hii :D Mình muốn tìm phim " The hotel venus" ko biế có ko nhỉ :p  Đăng lúc 3-9-2012 02:38 PM
weo cum b vào chuồng, film của Jun trong nhà có đủ hết đó b, b muốn tìm phim j` vậy  Đăng lúc 3-9-2012 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-9-2012 16:36:05 | Chỉ xem của tác giả
vanness_vu gửi lúc 3-9-2012 14:16
Cảm ơn bạn nhiều ^^ mình cũng là fan của JunKi từ 2007 thôi :D Nhưng năm nay mới biế ...

http://kites.vn/thread/-vietsub- ... -2004-6802-1-1.html

đây nè b, nó nằm chình ình ngoài cửa chuồng đó

b muốn xem Time thì ở trong thớt "        [Thread Film] Kay-SooHyun's house"

xem Iljimae thì vào nhà Yong, còn Kingsman thì vào nhà Gong Gil, Hero thì vào nhà Cải nha b........ tất

cả đều đc lập thread ở cửa chuồng hết rùi , vào đó sẽ có đường link dẫn đến thread phim :))))

ngoài ra còn có Flying boy , và các show , chương tình, vid của Gà nữa đó :)))

chúc b xem phim vui vẻ, weo cum b vô chuồng ^^

Bình luận

ui. coi mà mún phát điên lên vì downl chậm quá  Đăng lúc 8-11-2012 12:53 AM
bạn ơi ko xem đc trcj típ mà phải downl về mới coi đc sao?  Đăng lúc 8-11-2012 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách