Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Vì em tồn tại / 因你而在 - Lâm Tuấn Kiệt *Happy valungtung hội nhà Cờ mờ =))* ~ Vì tình yêu đã cho chúng ta gặp nhau...

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-2-2015 22:35:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

valentine về có khác, người FA cũng k thể cảm thấy FA cho nổi sáng ra cứ ăn r bật nhạc ngồi nghe cho qua ngày là đủ có 1 valentine riêng của mình (ý là k nói mình đâu nha )
cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ để sub nhiều bài hát cho ngày valentine, chờ đợi nhiều sản phẩm nữa của subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-2-2015 21:05:58 | Chỉ xem của tác giả
"Tung hoa, tung bông"
Sao giờ mình mới đc nghe bài này nhỉ, valentine mà nghe thì đã không phải lập đàn cầu mưa roài
Lời bài hát hay quá, ngay cả từ tên bài hát nữa, làm mình có niềm tin mãnh liệt là ở một góc nào đó trên trái đất có một ai đó cũng đang thấy mình quan trọng như thế này
Tks subteam nhiều ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-2-2015 09:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là Happy Valentine, bãn nhạc rất là hay và phù hợp với dịp lễ nầy
bãn nhạc tình yêu cho các bạn thích lãng mạn
Cám ơn Sub Team nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-2-2015 13:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Cuối năm dạo một vòng các khu của Kites, phải nói là comt mệt gãy tay luôn...nhiều bài hay wo...

Giọng anh này như cà phê ấy nhỉ, có chất gây nghiện, biết là uống vào sẽ khó ngủ, cơ mà vẫn không khống chế được bản thân mà sa vào...

Rất thích giai điệu bài này, giống như tiếng lòng rạo rực không yên của chàng trai vừa mới chạm ngõ tình yêu, hân hoan, náo nức muốn bộc lộ hết thảy lòng mình cho người con gái đang nắm giữ đầu bên kia của sợi dây tơ hồng...Nghe bài hát mà cũng thầm mơ mộng có một chàng trai cũng trao cho mình một tình yêu nồng nàn và mãnh liệt như vậy

Thật ra cũng không biết anh ca sỹ này là ai nhưng có vẻ cảm được bài hát này rồi...Để chờ xem anh này có tiến được thêm một bước vào lòng mình không nhá...

Cám ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-2-2015 21:24:12 | Chỉ xem của tác giả
ui Va lung tung va lung tung năm nay mình chỉ ngồi ở nhà cầu mưa
và mong ước trở thành hiện thực
năm nay chỗ mình mưa to lắm hihihi
cơ mà cũng may mà ko nghe bài này lúc ý
bài hát ngọt ngào quá đi
nghe lúc ý thì mưa đến mấy cũng GATO chết mất với những đứa có đôi có cặp
FA lại ngồi buồn 1 mình mà xem hiu hiu
Giờ nghe thì thấy thỏa mãn ghê
Hehe
Thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-2-2015 15:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa thích nghe "Yi qian nian yi hou", bây giờ lại có thêm mấy bài hay trong album mới, tình yêu với JJ lại bùng cháy rùi hehe <3
Thanks Subteam nhé, bài hát không nghe đc vào ngày Valungtung nhưng bây giờ mùng 1 đầu năm nghe vẫn ngọt ngào lém lem <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-2-2015 23:33:41 | Chỉ xem của tác giả
ngọt ngào quá. thế mà hôm nay mình mới thấy. thích cảnh cuối, thích chạm tay vào má.
Thanks subteam nhiều nhiều. ^ ^ chúc một năm mới ngọt ngào như này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách