Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Tia sáng/ 微光 - Hoa Thần Vũ/華晨宇 {OST Bên Nhau Trọn Đời}

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-1-2015 19:43:49 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhiều nhiều
Hoa Hoa tuyệt quá đi, phim đã tuyệt nhìn lại nhạc phim còn tuyệt hơn
đúng là sản phẩm hoàn hảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-1-2015 22:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Có vietsub baì này rồi hay quá,
Nghe mãi ko chán
Thanks subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-1-2015 08:26:59 | Chỉ xem của tác giả
Lần này nhà sản xuất đầu tư khoản OST cho phim thật đấy
Bài này của Hoa Thần Vũ cực hợp với phim luôn
Giọng bạn ý cũng truyền cảm nữa
Cám ơn sub team rất nhiều <3

Bình luận

Bạn ơi, nếu bạn yêu thích Hoa Hoa thì tham gia với bọn mình nhé facebook.com/HoaThanVuVN  Đăng lúc 20-1-2015 01:13 AM
Mình cũng biết bài này đc ra mắt trc đó. Ý mình là nsx lần này chọn lựa, đầu tư suy nghĩ khoản OST cho phim hơn so với Sam Sam ^^  Đăng lúc 18-1-2015 09:13 PM
bài này Hoa hát từ tháng 9 trong Mars concert rồi bạn à  Đăng lúc 18-1-2015 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-1-2015 15:39:01 | Chỉ xem của tác giả
bài này thực sự là quá hay, nghe diết từ hồi Mar concert tới h chưa chán
thanks subteam rất nhiều
hiện tại bọn mình đang làm sub các show Happy Camp của Hoa Hoa, nếu có thể rất mong bạn có thể giúp đỡ hoặc tham gia subteam của bọn mình, fanpage  https://www.facebook.com/HoaHoaVN các bạn để lại lời nhắn để mình biết nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-1-2015 21:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim xong là quay qua săn lùng nhạc phim liền. Hay quá đi mà
Thaks các bạn đã sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-1-2015 04:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Yay~ đầu mình cũng bài trừ phim này lắm. k ghét nhưng cũng không có ý định xem. Hồi xem Sam Sam được vài tập cũng k có hứng lắm...Giờ cũng chả nhớ vì sao lại bắt đầu xem nữa. Chỉ biết giờ ngày ngày đều ngóng trông T^T Thực ra trong mấy bài OST phim mình k ấn tượng gì lắm với bài này ngoài viêc bài này là bài đầu tiên mình nghe. Hình như cũng vì cái bài này mà xem. Cũng không phải vì bài hát...nói chung không biết sao nữa. Đại loại là bài này mình xem bên youtube lâu rồi mới vác xác về đây bình luận vớ vẩn nè Cái bài này nói thực là nó tha thiết đáng thương quá. Không chịu nổi. Nghe vài lần vậy thôi, k nghe mãi được T^T
Ah, Hôm trước có lượn lờ bên kênh youtube của Tiểu Ling, thấy Tiểu Ling nói dạo này bận rộn, vậy mà vẫn dành time cùng subteam nên ra sản phẩm nào mình đều hóng...Và đúng là chưa lần nào làm mình thất vọng với bản dịch của Tiểu Ling. Cảm ơn đã dành time cùng chia sẻ với mọi người những điều này. Chúc Ling và subteam luôn có đủ thời gian để làm việc bản thân yêu thích nha. Xie Xie~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 nhớ quá cơ xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-1-2015 19:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Nghe hoài mà k thấy chán!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-1-2015 20:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Nghe nhạc bài này nghe đi nghe lại cả ngày không thấy chán. Mình nói thật ghét Trung Quốc nhưng mà thật sự nhạc, phim và văn hóa của họ thấy rất gần gũi. Ở đây có rất nhiều người làm lăn các nước. Nhưng nói chuyện với người Trung Quốc lại thấy hợp nhất vì văn hóa và cách sống giống mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-1-2015 20:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Thich Bên nhau trọn đời từ hồi chỉ là truyện, giờ đã thành phim, quá đã ~~~ thích Chung Hán Lương, thích Đường Yên, thích cả mấy OST trong phim, thích nhất là Cố Mạn
Thanks subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-1-2015 21:11:18 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát nghe rất cảm xúc. Nhưng vẫn thích bài gì hay nổi lên mỗi khi có đoạn gây cấn í, là bài gì mình ko rõ nữa, đoạn điệp khúc của bài đó hay thôi rồi luôn.
Đang rất ngóng tập 21, 22,...ngủ một đêm dậy là có phim xem rồi
Vô cùng cảm ơn sự vất vả của subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách