Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Vietsub + Kara} Thơm một cái nha~ *Moazzhh* - Happy B-day Shim Chang Chuối ♥

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-2-2013 23:56:36 | Chỉ xem của tác giả
ngộ quá, bài hát việt nam hả?
uhm, mình chậm chân và cũng ko đón sn min vs các bạn trên này. tiếc thiệt

lHAPPY BIRTHDAY SHIM CHANG MIN-----mong anh đối xử nhẹ nhàng hơn với anh của cậu ( ko dc àh !!!!!!!!! ):D
thank u  subteam

ps khủng, bài này là bài tiếng trung quốc!!!! :))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 21-2-2013 00:44:32 | Chỉ xem của tác giả
những khoảnh khắc khi xưa còn 5 ng`, trong những game/talk show, e đều nhớ tới nụ cười trên môi anh, ánh mắt lệch, cong cong của anh
nhớ lắm
h thì hiếm thấy nụ cười tinh nghịch như xưa
h thì ko còn gì ngăn cản 5 người nữa rồi
min hay ho có nhớ 3 con người kia thì hãy cứ liên lạc đi, h đâu còn gì ngăn cản nữa đâu
muốn vui vẻ, muốn no bụng, muốn đc no đùa như xưa, chỉ việc liên lạc, hẹn nhau gặp, trò chuyện, có bức xúc thì oánh nhau 1 trận, khóc cùng hau, cười phá lên cùng nhau
tưởng tượng tới bức tranh đó là em đã thấy vui lắm ròi
Hapy birthday Hoàng tử bé của cassie. *dù là hơi muộn nhé*
Hãy luôn vuiv ẻ và thành công trên con đường anh đang bước nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 21-2-2013 16:10:58 | Chỉ xem của tác giả
minneeeeeeeeeeeeeee a snvv <3. ô, mình hóng cái show mới của min quá đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 21-2-2013 17:43:53 | Chỉ xem của tác giả
bấn loạn vì bạn chẻ Min
thêm một tuổi mới ăn ngoan chóng nhớn nhá :P
tuy chúc hơi muộn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 21-2-2013 18:01:55 | Chỉ xem của tác giả
ah, chúc mưng sinh nhật bé con nhà db nhé. đã 10 năm kể từ khi anh gia nhập vào db rồi. càng ngày changmin  càng lớn hơn rồi.  changmin à, thêm tuổi mới anh thấy thế nào à? em thì vẫn thấy anh nghịc ngợm, láo lếu như xưa à, nhưng tất nhiên nếu anh tự nhiên chín chắn hơn nữa chắc em sẽ buồn lắm, vì với em, changmin luôn đáng yêu như 1 đứa trẻ vậy. có thể lớn hơn nữa nhưng anh trông vẫn trẻ trung quá làm fan chúng em cứ phải lo lắng xem anh đã sắp lấy ai chưa à?

nói chung là sinh nhật anh thì em vẫn muốn nói câu chúc mừng sinh nhật và anh yên tâm fan luôn bên anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 21-2-2013 18:20:10 | Chỉ xem của tác giả
đã qua sinh nhật anh 3 ngày rồi nên bây giờ mà viết Happy Birthday thật không hợp lý.
thôi thì nhân 3 ngày sau sinh nhật của anh, chúc anh luôn đạt được ước mơ của mình.
Chúc cho anh sẽ thực hiện vai trò MC cho Moonlight Prince thật tốt, như khi anh hát vậy :)
Best wishes :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-2-2013 21:20:23 | Chỉ xem của tác giả
bé iu, lại đây chị nói này. bé thêm 1 tuổi bé cứ đáng iu thế cho chị. Tâm can của bé thì ngoài chén cơm với cái tủ lạnh thì chẳng chứa được thêm gì, nhưng mà bé phải ngoan nhé, không được hổn với bố. Năm mới nhiều công việc lắm, giữ gìn sức khoẻ cho chị nhá. Mà chị nghe bẩu dẩn chương trình bé hồi hộp lắm phài không, không sao đâu. Vì bé có làm gì thì chị vẫn iu bé mà.
này bé iu, Happy birthday cưng, chị yêu cưng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-2-2013 21:22:49 | Chỉ xem của tác giả
bé iu, lại đây chị nói này. bé thêm 1 tuổi bé cứ đáng iu thế cho chị. Tâm can của bé thì ngoài chén cơm với cái tủ lạnh thì chẳng chứa được thêm gì, nhưng mà bé phải ngoan nhé, không được hổn với bố. Năm mới nhiều công việc lắm, giữ gìn sức khoẻ cho chị nhá. Mà chị nghe bẩu dẩn chương trình bé hồi hộp lắm phài không, không sao đâu. Vì bé có làm gì thì chị vẫn iu bé mà.
này bé iu, Happy birthday cưng, chị yêu cưng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 21-2-2013 21:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật đã qua hôm nay mới thấy cái này.
Có Min đương nhiên phải down rùi.
Thanks nhiều nhiều.{:129:}{:133:}{:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 21-2-2013 21:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật đã qua hôm nay mới thấy cái này.
Có Min đương nhiên phải down rùi.
Thanks nhiều nhiều.{:129:}{:133:}{:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách