Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

♥ {Vietsub + Kara} Thơm một cái nha~ *Moazzhh* - Happy B-day Shim Chang Chuối ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2013 14:02:56 | Xem tất
akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.............................sao h mình mới thấy nhể {:283:}
ôi chang chuối ngày càng đệp giai ko chịu nổi, yêu chết đi dc, mong chuối ngày càng chuối hơn nhé {:290:}{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:03:31 | Xem tất
akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.............................sao h mình mới thấy nhể {:283:}
ôi chang chuối ngày càng đệp giai ko chịu nổi, yêu chết đi dc, mong chuối ngày càng chuối hơn nhé {:290:}{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:05:59 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:06:00 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 14:07:18 | Xem tất
ôi chang chuối ngày càng đệp giai ko chịu nổi, yêu chết đi dc, mong chuối ngày càng đệp giai, dễ xương....hơn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 16:50:24 | Xem tất
Cậu bé đặc biệt của chúng ta à, thật ra, sinh nhật của cậu, chỉ mong sao cậu có thể đem Mắt cong của tụi tớ trở về, chỉ mong sao cậu sẽ sớm gọi điện trách mắng 3 tên ngốc đi lạc đường đó trở về, để cậu lại được ăn ngon, để cậu lại sẽ có "đồ chơi" để chọc ghẹo.

Đồ ăn ngon thiếu nên cậu không tươi tỉnh như xưa, đồ chơi thiếu nên bộ mặt có chút buồn, và thiếu mắt cong nên k ai bày trò vs "đồ chơi" nữa, ai cũng khác.
Chúc Changmin " xì" ( hí hí hồi đó mình toàn kêu cha ấy như thế) luôn vững tin trên con đường đã chọn. Có là gì thì ...có duyên sẽ có gặp, còn thương thì còn nhung nhớ và còn nợ thì nên trả cho nhau vẹn toàn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 20:09:12 | Xem tất
Biết quàng tử Shim đã lâu nhưng iu anh thì chỉ mới đây thui!!! Hai chữ Quàng Tử đúng là ko sai tí nào!!! Lần đâu đón sinh nhật cùng anh!!! Thiệt vui và cũng thiệt bùn vì đã ko biêt anh sớm hơn, để khi mún nhìn nụ cười nắng mới của anh phải lật lại quá khứ T.T !!!
P/s: Cảm ơn subteam nhìu lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 20:24:06 | Xem tất
Oa oa sao giờ mới thấy thớt này, chậm chân ko chúc mừng sn đc cậu út rồi. Năm mới hy vọng cậu út nhà ta ngoài sự nghiệp ca hát sẽ trờ thành một MC thật thành công

Thanks ST nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 22:31:46 | Xem tất
Giờ mới thấy cái mục này nha, qua sn bạn chuối bao nhiêu là ngày rồi í. Dù sao đã thấy rồi thì cũng phải chúc lại chút xíu chứ nhỉ ^^
Happy birthday my prince, again ^^
Loving you ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 23:41:26 | Xem tất
giờ mói vào để chúc mừng sinh nhật bạn CHuối đây
chúc bạn chuối buôn may bán đắt nước đá nhé để còn thỏa mãn thú vui tao nhã với đồ ăn chứ
thêm một tuổi cơ mà bạn càng ngày càng trẻ đẹp ra thế mới chết fan chứ lại
mà sinh nhật bạn bỏ a già của tôi ở đâu rồi>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách