Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Vietsub + Kara} Thơm một cái nha~ *Moazzhh* - Happy B-day Shim Chang Chuối ♥

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-2-2013 13:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday to ChangMin, chúc anh sinh nhật thật vui vẻ và hạnh phúc.Xin hãy bồi dưỡng cho thân thể còm nhom của anh nha và hãy cười thật nhiều anh nhé,1 nụ cười thật sự đó. Love you <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-2-2013 13:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng tử yêu quí của em.Chúc mừng sinh nhật. 25 hay 26 gì thì anh cũng dần trưởng thành rồi, càng ngày càng đẹp ra, càng ngày càng chín chắn hơn. Cảm ơn anh trong suốt năm qua đã luôn làm việc chăm chỉ, đã luôn cố gắng không gục ngã trước những khó khăn, vất vả như thế. Cảm ơn vì anh chỉ thỉnh thoảng bị ốm nhẹ và vẫn luôn bình an. Cảm ơn anh đã sinh ra trên cõi đời này và đến gặp chúng em. Shim Changmin ah, hãy cứ luôn mạnh khỏe và kiên cường như thế nhé. Chúng em luôn cầu chúc những điều tốt đẹp nhất cho anh. Thiếu gia Shim của em, sinh nhật vui vẻ ^ ^. I Love you.
P/s: thanks subteam đã làm việc chăm chỉ xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-2-2013 13:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật vui vẻ nha em út láo lếu của gia tộc DBSK
Hãy luôn giữ nụ cười mắt lệch của mình như thế nhá.
Hãy cứ luôn láo lếu như vậy anh nhám, rồi một ngày em mong anh sẽ lại trêu ghẹo cá heo, sẽ làm nũng với jae hâm và tham gia chọc phá mọi người cùng anh Chuột nào đó như ngày nào anh nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-2-2013 14:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật anh nha, cậu bé ngày nào giờ cũng thành đàn ông rồi ha, đàn ông tuổi mới phải ăn ngon ngừng lớn, đừng tiếp tục cute lạc lối nữa nha, fangirl không đủ máu cho đằng ấy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-2-2013 16:40:41 | Chỉ xem của tác giả
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Saeng ... -nhat/IW6C8706.html

Chàng trai mắt cong của các hyung *của em*

Sinh nhật vui vẻ nha~ kỳ thật mọi người ai cũng chúc anh rât rất rất nhiều lời chúc tốt đẹp, rất rất rất nhiều điều hay r, em cũng không có gì mới mẻ, chỉ là những câu nói như vậy, thành tâm một chút :">

Lần đầu tiên nhìn thấy anh, em đã thốt lên một câu: "Thằng này nhìn mặt đáng ghét thế" dù khi đó anh không hề đáng ghét chút nào đâu, chỉ là cái ấn tượng đầu tiên của em đối với anh thôi :)) Người ta bảo ấn tượng đầu tiên thường ảnh hướng rất lớn tới cảm xúc của một người tới một người, vậy có phải anh là chàng trai đặc biệt không?

Lần đầu tiên em cảm thấy hạnh phúc là khi thấy anh khóc, không phải nụ cườ, vì nụ cười đó dường như nó không còn mấy ý nghĩa nữa, khi mà anh cười nhưng mắt không còn cong, không còn một bên to, một bên nhỏ. Đó là khi anh biểu lộ cảm xúc một cách chân thật nhất, là khi có một người hyung ôm anh vào lòng mà vỗ về. Cái người mà anh thường bảo là mít ướt ấy. Đôi khi đổi vị trí của nhau cũng hay chứ nhỉ?

Chàng trai à, 26 tuổi rồi, trong vài năm được biết anh, cũng đã được nhiều lần thấy sự tát nước đá của anh với chúng em, nhưng đương nhiên không ai trách cứ hay ghét anh, vì đơn giản là những điều anh nói đều rất đúng. Anh không muốn chúng em vì các anh mà đánh mất tương lai, mà đánh mất ước mơ, và hơn nữa là như vậy thật không đáng anh nhỉ. 26 tuổi, anh hơn tuổi em, nhưng trong lòng em, anh vẫn là cậu nhóc 16 tuổi ngày nào, đôi mắt bối rối khi một đàn chị trách mắng, khuôn mặt ngây thơ khi hôn con mèo trong Hug. Với em anh vẫn vậy, vẫn là cậu nhóc ngày đó. Cần sự che chở của các hyung, cần một bờ vai dựa vào khi yếu lòng, cần một cánh tay dang ra khi muốn khóc, cần một nơi để trút những tâm sự, cần một người chỉ bảo phải làm thế nào mới đúng. Họ vẫn vậy đối với  anh chứ?

Cuối cùng là cảm ơn những câu nói như tạt nước đá của anh, chính nó đã vực em dậy khi rơi vào hố sâu tuyệt vọng.

Happy birthday to you, Changminnie~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-2-2013 16:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Chúa Quỷ của nòng em!!!
Không ngờ cái mặt của anh giờ đã 25, tại sao người ta thì già đi, anh lại trẻ ra?? Chẳng lẽ troll fan và các hyung nhiều nó thế?
Anh giỏi dấu kín tâm tư nhưng không có nghĩa anh khác người, hãy sống như những gì đáng ra anh phải có. Sinh nhật vui vẻ, Chang Minnie <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-2-2013 18:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday to our infamous but adorkably snarky maknae, Shim Changmin. From the days of Hug, and up to our present, you’ve filled us with lots of laughs with your quick wit, your ever so addicting laughter, your adorable mismatched eyes whenever you smile and laugh and of course… Having you in our lives is a blessing in itself. Today is finally YOUR special day, so I hope it’s filled all the food you can inhale, along with the warmth and happiness you most definitely deserve. Once again, happy birthday to you, Oppa! May this year and the rest of your years be good to you!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-2-2013 18:29:27 | Chỉ xem của tác giả
không biết ai viết nhưng mỗi lần đọc cái lời tựa của ST thì cảm thấy thật thi thú
thank ST nhiều
và còn Happy Birthday to Shim Chang Chuối ^^
1 tuổi mới với nhiều niềm vui mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-2-2013 18:45:45 | Chỉ xem của tác giả

Hoàng tử đáng yêu của nuna
Sinh nhật vui vẽ nhé
5 năm và còn nhiều năm nữa nuna sẽ luôn dõi theo bước đường của hoàng tử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo