Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Sứ thanh hoa 青花瓷 - Châu Kiệt Luân

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-11-2016 09:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa nhà có kênh channel V, mình rất khoái xem cái kênh này vì mê nhạc Đài ghê lắm, bật lên canh me nghe nhạc mới suốt ngày. Nên nhiều bài dù nghe rất hay, giai điệu cực bắt tai nhưng vì không biết tiếng Trung nên đành ngậm ngùi nghe mà ko thể tìm được mp3 trên mạng. Sứ Thanh hoa chính là một trong những bài nhạc đó. Nghe thích mê mà ko biết kiếm tên, kiếm nguồn mp3 ở đâu. Rất may vì cuối cùng cũng biết được tên bài hát này. Cảm ơn subteam nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 23-11-2016 00:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới nghe lại Sứ Thanh Hoa, ngày xưa lại nhầm là Xứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 12-1-2017 15:42:20 | Chỉ xem của tác giả
giọng hát ngọt ngào
Cám ơn subteam nhiều nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-4-2017 18:11:13 | Chỉ xem của tác giả
có lẽ là do xem bản live của Na Anh trước, cũng thích tông giọng ấm áp, sâu lắng của Na Anh mà mình thích bản live hơn. Bản của Châu Kiệt Luân mình chỉ nghe một lần, còn bản mình cho vào playlist lại là của Na Anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-7-2017 11:44:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bài này mình thích nhất của na anh quá hay luôn cảm ơn teamsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 31-7-2017 12:23:32 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam!
bài này hay quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-8-2017 08:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắc rồi giờ lại mới vào Kites, không ngờ lại gặp đúng bài này. Biết bản live của Na Anh trước, rồi mới nghe bản của Jay. Vẫn là giọng đặc trưng đó, không lẫn vào đâu được. Nó đã năm trong list nhạc của mình được gần 2 năm rồi. Vẫn hay như lần đầu nghe.
Thanks subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-8-2017 17:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Thật lạ kỳ,có những thứ bạn không thích...nhưng thực tế có những điều bạn lại không thể phủ nhận. Lời bài hát thật sự quá hay khiển mình tưởng tượng và rung động, âm nhạc rất đậm chất. Bản của Jay hay của cô Na Anh mình đều thấy hay cả bởi mỗi người hát theo cách riêng của mình. Thanks subteam đã làm sub cho bải hát này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-9-2017 07:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Đã nghe không biết bao nhiêu lần, vẫn cảm thấy buồn và man mác điều gì đấy giống như chua xót mà không thể nói ra. Đời người rốt cuộc có bấy nhiêu kiếp, kiếp tiếp nối kiếp, người bên người, thù hận nối tiếp thù hận, hạnh phúc nối tiếp hạnh phúc cũng chỉ là một kiếp phù du...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-9-2017 15:25:39 | Chỉ xem của tác giả
Giọng Jay Chou với mình vẫn ấn tượng hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách