Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Please don't go my girl - Yoo Jae Suk & Yoo Hee Yeol ~ 201

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-12-2013 04:04:45 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các bạn đã sub bài hát này,một trong những bài mình nghĩ chú hát hay nhất (bài còn lại là As One Says)
Chú Hee Yeol biến thái thỏa mãn ước mơ rồi nhé,vào showbiz vì muốn nhiều phụ nữ để ý đến mình,với 1 bài hát đầy tình cảm thế này thì ai ko "đổ" chứ!
Bộ Tam này đùa đùa chứ tới hồi lên sân khấu ko hề thua ai.Hay nhất là cái đoạn lên cao gần cuối!{:440:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-3-2014 22:27:11 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay mới lần mò tìm được clip này, coi xong thấy mê quá lại đi lục lọi mấy bài chú Jea Suk hát
ngày xưa là Haru Haru này, rồi tới I'm Aloner, giờ bổ sung vô bộ sưu tập bài này nữa
công nhận là chú hát quá hay cơ, lần đầu tiên nghe chú hát thể loại nhẹ nhàng như thế này, mà ngay câu đầu tiên "Please don't go my girl" ngọt lịm mà muốn nổi cả da gà lên ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 12-8-2014 19:55:36 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự bài này hay tuyệt, nghe xong ghiền lun rùi
Jaesuk theo thử dòng nhạc R&B này thật là đúng đắn
Cám ơn subteam nha, mình thật sự thik vietsub của các bạn, mong các bạn tiếp tục hơn nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-4-2016 23:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi lục xem lại Đại nhạc hội mùa trước thấy cảm tình bài này kinh khủng khiếp. Coi đi coi lại nhiều lần. Đại khái cũng hiểu sơ sơ cơ mà sub của 360kpop dở quá, chỗ được chỗ mất .
Điên quá chạy đi tìm sub mãi k có. Thế nào mà lại mò trúng nhà mình mừng hết nậy luôn .
Sub nhà mình thì chê chỗ nào đc. Cám ơn subteam đã chăm chỉ. Luôn ủng hộ Kites. Tuyệt vời ông mặt giời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách