Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara][Official MV] Thời gian chưng mưa / 时间煮雨 - Ngô Diệc Phàm (Ending song phim Tiểu thời đại 3)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-7-2014 12:11:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Còm phát ủng hộ Kris yêu dấu của mềnh.
Thật sự là khi nghe Phàm hát OST cho Tiny Times 3 cũng không hy vọng lắm, chỉ cần nghe giọng anh hát một bài hoàn chình là mãn nguyện lắm rồi. Ai ngờ đâu hôm 17 xem cái đoạn cuối phim Phàm hát dc fan quay lại mà khócôi nhạc đã buồn cộng thêm giọng Phàm nó da diết không thể tả. Hát hay lắm luôn ý, một tài năng như thế này mà SM không cho phát triển thì quá phí. Giờ chỉ chờ xem phim của cậu thoy, chúc cho con đường sự nghiệp của Phàm ngày càng phát triển nhé.
Cám ơn ST rất nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-7-2014 12:23:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nghe bài này rất thích, vì mình thích Tiny Times 1 và 2, nên thấy giai điệu rất có không khi của Tiny Times, tưởng tượng ra 4 nàng chia sẻ những khoảnh khắc ở bên nhau, dù khi trưởng thành, mỗi người 1 con đường, nhiều khi không có thời gian nhìn lại những gì đã trôi qua, nhưng mỗi khi có biến cố, để rồi có lúc lặng người nghĩ lại, thì những người còn ở bên mình những lúc khó khăn là ai? dù là những kỷ niệm hạnh phúc, vui vẻ hay là đau thương, tuyệt vọng thì họ cũng ở bên nhau

nhưng điều khiến mình thấy trân trọng bài hát này hơn nữa, có lẽ bởi đây là version được biểu diễn bởi Fan, kể cả lyric và chất giọng nhẹ nhàng nhưng lại dễ đi vào lòng người ấy của Fan, đều thực sự có ý nghĩa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-7-2014 12:24:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nói thật từ bữa 17 đến giờ nghe bài này sắp nát máy luôn rồi. Đây là bài hát solo đầu tiên của Phàm nên thực sự rất mong chờ. Thực sự mình rất thích bài hát này. Cảm giác khi nghe có buồn và sâu lắng, nó khơi gợi những cảm xúc khó tả trong lòng. Trong ca khúc này giọng hát của Phàm k gọi là xuất sắc nhưng nó khiến cho người nghe rung động, thổn thức. Dường như anh đã mang cảm xúc dồn nén bấy lâu vào bài hát. Với chất giọng trầm khiến bài hát trở nên ấm áp, ngọt ngào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-7-2014 12:27:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ban đầu cũng không kì vọng gì nhiều
nhưng thật sự giọng anh rất hay
không riêng Phàm mà nhiều rapper khác khi hát cũng khiến nhiều người phải ngạc nhiên
thậm chí là còn thích hơn cả vocal line
Mong được nghe nhiều bài của anh hơn
cảm ơn Sbt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-7-2014 12:27:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trước giờ không nghe Wu Yi Fan hát bao giờ :3

Vô ủng hộ subteam mới biết bạn này giọng không tệ, nếu không nói là rất truyền cảm,

1 ca sĩ như vậy mà rời nhóm thì cũng đáng tiếc thật T____T

Thanks subteam đã làm sub bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-7-2014 12:33:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đến bây giờ nhìn Kris vẫn thấy buồn buồn sao í, anh có nhớ EXO không nhỉ, anh em sát cánh bao nhiêu năm với nhau mà bây giờ mỗi người một con đường. Từng thấy EXO đẹp nhất là khi 12 người ở bên nhau mà giờ Kris thì chính thức bước đi trên con đường đóng phim rồi, còn EXO thì còn 11 người, xa lạ, những tình cảm anh em lúc trước giờ sao nhỉ. Haizzzzzzzzzzzz. Bài hát nhạc phim của Tiny Times thì mình thích lâu rồi, nghe phiên bản nào cũng thích giai điệu của bài hát hết, nghe da diết lắm luôn. Lời bài hát được dịch cũng hợp với phim nữa, tuổi thanh xuân có yêu, chia ly, ai đi qua rồi mới thấy tiếc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-7-2014 12:53:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

má ơi đẹp trai quá
lần đầu tiên mới nghe anh đc hết nguyên bài
trời ơi, cái giọng đó có ai ngỡ là boss galaxy nhà mình ko
đúng là namtha62n mà, còn chỉ có dáng mà có giọng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-7-2014 12:54:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trời ơi phàm phàm của ta anh hát hay quá trời

thích quá đi
anh thật giỏi lại được hát nhạc phim tiny times nữa chứ
cảm ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-7-2014 13:22:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nhạc phim hay quá...nghe rất là da diết tình cảm...mình thích những nhạc như thế này...đó là lý do mình thích nhạc hoa xưa giờ...đa số bài nào cũng hay mà nhất là những ost phim...xưa giờ già rồi không nghe nhạc exo...nhưng mà em này hát cũng dc quá...hát tình cảm..mong là sẽ sớm được xem phim...thấy phim được khen quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-7-2014 13:30:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem phim TTĐ thích bài này lắm lắm
Giờ còn được Phàm ca thể hiện thì hạnh phúc hơn gấp vạn lần nữa cơ!!!!
Cảm ơn sub team!!! Nghe xong càng hóng TTĐ 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách