Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara][Official MV] Thời gian chưng mưa / 时间煮雨 - Ngô Diệc Phàm (Ending song phim Tiểu thời đại 3)

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 6-1-2015 14:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Hát live tốt hơn mình tưởng tượng... mặc dù đoạn đầu còn hơi run run nhưng càng về sau, chất lượng càng được cải thiện rõ rệt..

Đặc biệt, cái đoạn sau mà Phàm bị vỡ tiếng một chút ý...hay gì đâu luôn... điều đó càng chứng mình Phàm hát live và xử lý thanh nhạc ổn... mong là sau này sẽ được nghe nhiều hơn...

Thêm cái bản live này có 1 đoạn rap... chả bít ai viết lời nhưng mà ad dịch ra thấy giống ngôn tình qá xá... lyric dễ thương mà đoạn rap cũng hay nữa... Sự bất ngờ của đoạn rap thổi vào bài hát một màu sắc mới... quả mà có đầu tư nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 6-1-2015 19:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Mitpretty gửi lúc 6-1-2015 02:25 PM
Hát live tốt hơn mình tưởng tượng... mặc dù đoạn đầu còn hơi run run nhưng càng v ...

Lời rap do chính Phàm viết b nhé.

Xuất phát điểm là một rapper, lần đầu hát 1 mình, hát live, truyền hình trực tiếp và rất áp lực nhưng Phàm đã làm rất tốt. Đoạn đầu a ấy hát bị run và nhầm lời 1 tí là do cái bục nâng xảy ra vấn đề nhưng a ấy vẫn bình tĩnh xử lý và hát tiếp.

Nghe bản phòng thu đã thấy hay nhưng nghe a hát live còn cảm động hơn rất nhiều.

Bình luận

^^  Đăng lúc 7-1-2015 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
 Tác giả| Đăng lúc 5-7-2015 00:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 6-7-2015 23:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mãi không biết chán
Xem MV xong tinh thần em sa sút hẳn luôn :'(

Nam thần 360 độ không góc chết lia chỗ nào cũng thấy đẹp hết trơn một vẻ đẹp xuất sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 15-7-2015 23:15:26 | Chỉ xem của tác giả
vẫn giai điệu này, vẫn lời hát này nhưng nghe Kris hát cảm giác mới hẳn
anh hát hay thế này, giọng ấm áp thế này sao lúc còn trong exo không để anh thể hiện nhiều một chút
cố lên Ngô Diệc Phàm, hát nhiều bài thế này nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách