Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1638|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Nhớ rằng anh yêu em - Lý Dịch Phong (Chương trình cuối năm 2014 đài Hồ Nam)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub + Kara] Nhớ rằng anh yêu em - Lý Dịch Phong (Chương trình cuối năm 2014 đài Hồ Nam)

Translator: petitecyndi
Timer: Candy-Zhou
Typesetter & Encoder: .Me.

Đầu năm mới không biết tặng mọi người gì. Chỉ có món quà nho nhỏ này
Chúc mọi người cùng gia đình của mình năm mới vui vẻ, gặp nhiều điều may mắn và tràn đầy hạnh phúc. Cám ơn mọi người đã đồng hành cùng bọn mình trong quãng đường vừa qua, hi vọng chúng ta sẽ mãi đồng hành bên nhau trong chặng đường sắp tới nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Happy new year!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2015 22:46:08 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm nhận quà mỏi tay Cám ơn subteam nhiều lắm
Thích bài này từ lâu rồi, ko ngờ có ngày đc nghe PP live bài này, cảm động đến phát khóc mà :'(
Hy vọng PP còn lên sân khấu hát đều đều nữa, PP ở trên sân khấu cứ thấy sáng rực rỡ sao í

Bình luận

đâu có đâu e, hok nói thì mấy ng biết :))))))  Đăng lúc 2-1-2015 12:04 AM
tên khác cũng vậy hà ss, ai chẳng biết tên đó là của ss :))  Đăng lúc 1-1-2015 11:56 PM
May là ss tên khác trong ST, đỡ ngại ghê :)))))))))  Đăng lúc 1-1-2015 11:51 PM
ko tạo cái khác đêu mần biếng lớm, thay trên credit thao :))) để ss nghĩ cái tên nào oách xíu :))))  Đăng lúc 1-1-2015 11:28 PM
ss có thể thay tên trên credit hoặc tạo 1 acc khác :)))  Đăng lúc 1-1-2015 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2015 23:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Qùa đầu năm là phải vào nhận à

Bài này mình chỉ thường nghe đoạn điệp khúc còn cái khúc đầu thì ít nghe nên hum qua coi lại cứ tưởng nhầm bài nhưng công nhận bài này đoạn điệp khúc hay ghê, muốn nói với Phong Phong là: Cưng à, nhớ rằng chệ yêu em

Cảm ơn ST đã có món quà đầu năm mới thật ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách