Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Năm tháng tươi đẹp / 美好的昨天 - Hồ Hạ (OST movie Tai Trái)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-4-2015 13:17:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Một bài hát rất ý nghĩa  và tràn đầy cảm xúc
"thời gian trôi nhanh như một cái chớp mắt "
Thực sự lời bài hát rất phù hợp với tâm trạng và suy nghĩ của mình lúc này
chỉ còn 2 tháng cuối ở trường cấp 3 mình mới thật sự thấy được sự trôi đi đến không tưởng của thời gian và những cảm xúc,kỉ niệm đã và sẽ có với bạn bè thầy cô trong khoảng thời gian cuối cùng của thời học sinh này
Cảm ơn ST rất nhiều vì bài hát này

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2015 23:03:32 | Xem tất
Tiếp tục là OST của Tai Trái, nhảy vô hóng ngay lập tức
Cực kỳ thích các bài hát của Hồ Hạ, toàn kiểu hơi hướm hoài niệm, hơi buồn, giống trong các OST phim trước Hồ Hạ từng hát
Thanks subteam nhiều :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2015 02:12:45 | Xem tất
hóng quá!!!!
rất thích phim về tuổi thanh xuân- quãng thời gian tươi đẹp luôn để lại nhiêu nuối tiếc
tks subteam!!! OST hay qué!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2015 11:11:03 | Xem tất
Thích Hồ Hạ từ movie gì mà đóng với Thi gia ý
Xong mới biết a hát OST You are the apple of my eyes, lại càng thích hơn huhu
Giọng Hồ Hạ da diết ghê, lại thêm ngoại hình thư sinh điển trai nữa, yêu quá :'')
Thanks subteam nhiều nhiều

Bình luận

ờm t biết rồi, tại hay quên thôi :)))  Đăng lúc 6-5-2015 10:15 PM
Phim Đồng thoại buồn đó b, b Hạ cũng hát OST phim đấy luôn đấy :v  Đăng lúc 3-5-2015 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 20:37:39 | Xem tất
Ít khi xem phim Trung  nhưng mà đã xem thì đều là phim thanh xuân vườn trường thì phải . Có khi là do đồng cảm cảnh ngộ ;(.
Nhìn mấy cảnh sách ngập mặt cả lớp là đã choáng rồi @@. Trông lại mình cứ hở ra cái lại chơi >"<.
Vào nghe nhạc mà cuối cùng chỉ hóng hóng bạn Dương Dương, thế mà bợn ý xuất hiện có xíu à, lại là cảnh đánh nhau nữa chứ >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 22:43:21 | Xem tất
kekeke nhạc phim hay ghê
Đó là mùa hè cuối cùng trước khi chia tay
Chúng ta ngồi kề vai nhau nơi sân chơi
Ánh dương chiếu rọi nụ cười của em
Tạo nên một bức họa tuyệt đẹp
Thời gian qua nhanh như cái chớp mắt
Hai ta xa cách bởi hai nửa địa cầu
Đôi khi lật lại những bức hình xưa
Phút chốc hồi ức chợt ùa về
Em trao tôi những tháng năm tươi đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2015 22:58:56 | Xem tất
Năm tháng ấy sẽ không thể nào quay trở lại được nữa.
Cơ mà tại sao cứ phim thời thanh xuân thì lại về tình cảm iu đương tuổi học trò sâu đậm vấn vương nhỉ? Thực tế mấy ai đã iu và được iu ở tuổi ấy, tất cả là những rung động dỗi hờn còn thơm mùi giấy gọi là thích thui chứ.
Phải mà có 01 bộ phim về tình bạn thuần túy, cùng nhau chia sẻ vui buồn, tình cảm học trò chỉ điểm thoáng qua thì hay biết mấy nhỉ.
Hay phim về những cô cậu học trò cô đơn, lặng lẽ nhìn đời học sinh trôi qua, không bạn bè, không iu đương, dưới góc nhìn của họ thì tuổi học trò chắc sẽ thú vị lắm.
Dù sao thì Tai trái và Hồ Hạ đã đủ bảo chứng để ta xem phim này òi. THANK YOU!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2015 16:30:41 | Xem tất
Rất thích những phim về tuổi học trò, nhẹ nhàng, trong sáng mà có chút nuối tiếc.
Mình cũng đang trải qua những năm tháng cuối cùng của thời học sinh
Thật mong có thể tìm được chút đồng cảm từ một bộ phim hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2015 19:22:32 | Xem tất
càng ngày càng hóng sub phim này, từ ngày nghe tin Alec làm phim cho đến chọn diễn viên, rồi đến nhạc phim
phải công nhận là chưa xem thôi mà thấy bình luận bên Trung đã thấy hot rồi
giọng Hồ Hạ thì không phải nói nữa, ca sĩ trẻ thuộc 9X đời đầu, những ca khúc về thời thanh xuân, tuổi học đường được Hồ Hạ thể hiện khá xuất sắc, phải công nhận là hầu hết những phim về thời học đường mình xem hầu hết đầu có giọng Hồ Hạ
có lẽ vì thời thanh xuân là lúc con người hồn nhiên nhất, lúc chúng ta còn hồn nhiên ước mơ bước vào thế giới của người lớn nhưng vẫn còn đâu đó chút trẻ con nên đó là thời gian mà mỗi người đều muốn trở lại nhất. Vì lẽ đó nên phim về lứa tuổi học đường luôn thu hút mình và cũng vì thế mà mình thích Hồ Hạ
gần đây Hồ Hạ đi tuyên truyền cho phim Tai Trái mà fan toàn yêu cầu bạn ấy hát những năm tháng ấy
mình đang đợi concert sắp đến của bạn ấy đây
P/S: có bạn nào có link down album mới của Hồ Hạ thì cho mình xin với

Bình luận

hình như là albun này: http://mp3.zing.vn/album/Thay-Toi-Cham-Soc-Co-Ay-Ho-Ha/ZWZBD7CI.html  Đăng lúc 7-5-2015 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2015 10:54:18 | Xem tất
bài hát rất ý nghĩa về tuổi học trò, nhje nhàng sâu lắng chất chứa tình cảm thật sự làm con người ta phải hoài niệm lại những năm tháng tươi đẹp năm xưa. Bài hát dịch hay quá, tk Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách