Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] My Sunshine - Trương Kiệt/张杰 {OST Bên Nhau Trọn Đời}

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-12-2014 14:33:48 | Xem tất
Truyện của Cố Mạn hầu như đã đọc hết, riêng Bên nhau trọn đời đọc lâu quá, nên dạo này có đọc lại
Đúng là dù đọc lại vẫn thấy rất hấp dẫn, nhân vật nam rất nam tính và cũng có một tình yêu rất chung thủy
Dù không biết trong phim 2 nhân vật có thể hiện được hết tính cách nhân vật mà Cố mạn đã viết không, nhưng vẫn rất hóng bộ phim này, sắp được xem rồi ^^. Dù vậy vẫn hơi thật vọng một chút vì lúc đọc truyện tưởng tượng của mình về nhân vật Hà Dĩ Thâm vẫn đẹp hơn trong phim, haha...nhưng có lẽ phải xem phim thì mới thích nhân vật được.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2014 22:09:28 | Xem tất
OST Bên nhau của Kiệt ca Sự kết hợp ko thể tuyệt vời hơn toàn nhân vật & sự kiện hot
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 08:58:30 | Xem tất
ôi, đếm từng ngày để được coi phim, không biết subteam có thể share link down của trailer được không? mình muốn down về làm kỷ niệm ấy mà.
nếu subteam post link down rồi thì bạn nào biết chỉ mình chỗ down nhé, mình chưa thấy
cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 18:55:30 | Xem tất
Ôi mới nghe nhạc phim mà đã chết đứ đừ rồi...
Quả này xem phim thì xong luôn chắc...
Mong quá !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 18:56:40 | Xem tất
Kiệt ca nhà Na Na năm nay quá chăm chỉ ở địa hạt nhạc phim rồi
mà thấy cứ hát bài nào là hot bài đấy á :">
phim ổng hát nhạc cho cũng toàn phim hot và hay nữa kìa
giọng Kiệt ca truyền được cảm xúc nên các nhà sản xuất có vẻ chọn mặt gửi vàng đây
túm lại là hóng ngày phim lên sóng nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 21:48:11 | Xem tất
Nữ chính xinh quá , tóc ngắn rất hợp , phim truyền hình thì rất mong nhà đài làm cả mấy cái phiên ngoại thì hết xảy >.<. Mà giờ tự nhiên Rùa Mạn nảy thêm ý tưởng viết liền tù tì mấy cái phiên ngoại nữa thì thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2014 11:16:59 | Xem tất
đến khổ, ko mở đc utube mới hay chớchung ca à, bảy năm sầu khổ quá nên nhìn anh mới "tan nát" thế phải ko?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2014 15:18:35 | Xem tất
Mong mong chờ chờ! Nội dung bài hát tuyệt quá đi à ^^
Mong là film này diễn viên sẽ diễn có cảm xúc hơn, đừng làm mình buồn vì film khác biệt so với tiểu thuyết như "B&M"
Xem B&M chỉ thích diễn viên xinh, chấm hết, cảm xúc chả có tẹo này, buồn lắm luôn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2014 21:17:44 | Xem tất
Trời ơi anh Hà chị Sênh của em

Em mong ngóng ngày này bao lâu rồi, tới em còn không nhớ rõ nữa

Mừng quá má ơi, mới coi clip bé Hà Chiếu xong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2014 14:31:49 | Xem tất
Lâu rồi mới có lúc vào ngó trước cái OST vì hóng phim quá khoing chịu được, phim ơi em hóng phim quá, sắp thành hươu cao cổ rồi (( 11/1 đến nhanh nàoooooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách