Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] My Sunshine - Trương Kiệt/张杰 {OST Bên Nhau Trọn Đời}

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-12-2014 18:58:45 | Xem tất
hehe cảm ơn bạn nhiều, chỉ 1 phút mấy thôi nhưng đã làm bấn loạn bao nhiêu con tim
phải đến lần thứ 3 nghe mới đọc lyric, nguyên nhân là do mải ngắm trai với gái
sắp đến ngày chiếu BNTD rồi, đây là một trong những bộ đưa mình đến với truyện ngôn tình
giờ lên phim cũng khiến mình đợi rất lâu, mong rằng sẽ có thể tiếp tục gây bão như hồi Sam Sam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 20:56:52 | Xem tất
hay quá đi, lời bài hát siêu chuẩn với nội dung truyện luôn, nghe cứ như lời tự sự của Hà Dĩ Thâm ý :">
Giọng Trương Kiệt hay quá đi mất, mình tua đi tua lại mấy lần rồi
Ở cơ quan giờ nghỉ trưa ko ngủ, cứ ngồi xem mv mà cười 1 mình, làm con bé ngồi bên cạnh cứ cười mình phát cuồng vì Bên nhau trọn đời rồi
Hi hi, phát cuồng vì anh Dĩ Thâm nhiều hơn, Chung Hán Lương quá hợp vai luôn :">
Hóng phim~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 21:58:13 | Xem tất
“Vào thời điểm về lại thành phố thân thuộc xưa kia, đã phát sinh một điều mà cô không ngờ tới và cũng chẳng dám tham lam mong đợi. Con tim người đó - nơi từng được cô chiếu sáng - suốt 7 năm trời qua luôn trống trải, cũng đóng chặt trong từng ấy năm. Mặc cho 7 năm luân hồi qua đi, đoạn tình cảm sâu nặng vẫn còn vẹn nguyên như lúc ban đầu. Thế nhưng quãng thời gian xa cách cũng khiến tính cách cô sinh mặc cảm u buồn, ngần ngại, sống khép lòng… mãi đến cuối cùng mới chịu mở cửa trái tim… Tôi thực sự may mắn khi được gặp gỡ nhân vật Triệu Mặc Sênh. Hy vọng tác phẩm này sẽ trở thành một phiên bản Hà Dĩ Sênh Tiêu Mặc (Bên Nhau Trọn Đời) được các bạn yêu mến hàng đầu”.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 09:34:09 | Xem tất
Thanks Subteam nhiều vì đã sub OST phim, mình rất thích những bài hát của Trương Kiệt, giọng anh ấm, truyền cảm rất hay. OST ra rồi, càng làm mình háo hức hơn nữa đến ngày phim lên sóng. Mong chờ diễn xuất trong phim của anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 14:58:56 | Xem tất
Mình đang chờ xem phim này, thích thật giờ được nghe nhạc phim trước thì còn gì bằng.
Nhạc phimhay thật, thích luôn cả couple Đường Yên và Chung Hán Lương.
Cám ơn subteam rất nhiều.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 16:49:17 | Xem tất
Lần đầu nghe thì mình chưa "cảm" lắm nhưng cho tới lần thứ 2 thì kết nổ đĩa
Giọng Trương Kiệt ngọt ngào thật đấy
Rất hợp với chủ đề của phim <3
Còn lời bài hát thì đúng là tâm sự của Dĩ Thâm với tình yêu dành cho Mặc Sênh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2014 22:41:25 | Xem tất
Bên nhau trọn đời là một trong những ngôn tình đầu tiên mình đọc, rất đơn giản nhưng lại sâu sắc, đầy ý nghĩa, đúng mác của Rùa Mạn
Sau bao ngày chờ đợi, tin đồn, cuối cùng phim đã xong và chuẩn bị lên sóng, xếp gạch ngồi chờ, chờ couple Chung - Đường <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2014 12:47:29 | Xem tất
để ý là mấy phim hay đều có ost do Trương Kiệt hát
bài này hay dã man con ngan luôn đã vậy mà kèm vô phim thì còn thấm cỡ nào nữa ah
phim hẳn là sắp chiếu, hóng xem Chung ca , hóng luôn cả bài hát này chèn vào phim thế nào  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2014 13:58:10 | Xem tất
ngóng phim quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-12-2014 17:59:18 | Xem tất
Mong phim này sớm được chiếu trên tivi, dàn diễn viên đẹp làm mình háo hức chờ xem.
Trong lúc chờ đợi coi OST nhạc này trước vậy.
Thanks các bạn subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách