Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1624|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub + Kara} My Girlfriend_YooChun solo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Xin chào, tôi là TVXQ Micky YooChun!"

Park đại gia
Park tướng quân
Park dép lào
Micky yêu thương của chúng em
YooChun dễ thương của 4 người anh em

Hãy bước cùng chúng em mãi nhé, hãy mãi ở đây, mãi là TVXQ Micky YooChun
Thêm một tuổi nữa rồi này, anh già rồi đấy, anh biết không? :'>

Ngày sinh nhật anh, chẳng có gì nhiều đâu, món quà này chứa đầy tình yêu của chúng em, xin được gửi đến anh. Cách nơi này vài nghìn cây số, anh hãy mỉm cười thật tươi và đón nhận món quà này nhé
Yêu anh!!!

From DBSK house @KST

To Park YooChun

Translator: Phank
Editor + Timer: Dwarfqt
Typesetter & Encoder: Ariel_Li
Uploader: Ariel_Li, FankBu

COMMENT IS LOVE <3<3

Brought to you by Lovemelody subbing team.
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 Chun yeu :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2011 03:33:49 | Chỉ xem của tác giả
Dù anh đã làm những gì đã đi tới đâu, thì anh vẫn luôn mãi mãi sẽ là Micky YooChun,với em không có cái tên nào có thể đẹp hơn để gọi anh hơn thế Chun à.
Anh có thể làm một diễn viên tài năng nhưng với em Park YooChun luôn tuyệt vời nhất khi đứng trên sân khấu,dùng giọng hát ấm áp nói lên những lời nói từ trái tim mình.Giọng hát đó có thể không là hay nhất nhưng nó lại đi thẳng vào trái tim em nhanh hơn bất kỳ một giọng hát nào.Khàn khàn và ấm áp dịu dàng,dù không bao giờ được nghe trực tiếp,nhưng dù là bản thu âm hay bản live trên sân khấu hàng ngàn fan em vẫn chỉ thấy nó hát cho riêng em :">.

Cách anh phát âm tiếng Anh thật ra em không thể nghe rõ hết,nhưng mà nó quyến rũ người ta kỳ lạ nha T^T, em nhấn mạnh là "quyến rũ" nha , kể cả cách anh xử lý One last cry dù không thể phát âm chuẩn như bản gốc nhưng cái cách nhấn nhá cách hát hào hển và cái giọng mê hoặc của anh nó làm em rùng mình khi lần đâu tiên nghe thấy .My Girlfriend cũng thế, làm em quên mất rằng là anh hát tiếng Anh Hàn hay Nhật nữa, em chỉ biết mình đang nghe anh hát mà thôi và mong muốn sẽ được nghe ngày ngày, Thiên Thiên của em ạ .Chúc anh sinh nhật hạnh phúc ( dù em biết là nó qua từ đời nào rồi {:144:}  )

Thanks subteam đã làm sub và đặc biệt là người đã trans một lyric đẹp như thế .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách