Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + kara] MV Growl - EXO - Chinese Ver updated

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-8-2013 11:42:39 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng ngồi chỡ mãi cũng đã hóng được MV mới rồi.
Vũ đạo rất hay, nhạc nghe cũng dễ ngấm hơn, rất thích đoạn nhạc đầu cứ lặp đi lặp lại, nghe từ teaser mà đã thích rồi.
k biết là có version khác cho hoành tráng hơn k.
thanks subteam đã làm việc vất vả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-8-2013 11:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Hức st thật là toẹt vời :'(
MV lần này thích gần chết, mà anh nào tw bảo là mới chỉ khởi đầu thôi :'( , thích ghê, m biết mà :'(
quay oneshot lỗi tùm lum cơ mà thích :'(
nói chung thích lắm , nhạc với vũ đạo k chê vào đâu đc , quả này lên stage các admin chụp tha hồ mà đổ máu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-8-2013 12:05:56 | Chỉ xem của tác giả
omg nhanh dữ vậy làm sao ST có thể bình tĩnh ngồi trans và làm sub trong khi tối qua...
TỐI QUA {:432:} *gào thét* tối qua như kiểu loạn thời chiến quốc, đặc biệt là trên twitter
tlist của mình tweet với tốc độ khủng khiếp, increase đến phát sợ, mà toàn là về Growl
đọc tweet như kiểu nghe tường thuật trực tiếp ấy mãi mới dám chuẩn bị tinh thần đi xem T^T
xong xem muốn ngất ngay lập tức {:402:} gần như là dance vers. nhưng mà vẫn kết đừng hỏi luôn
bạn Baek mơi hàng quá chất, người ngợm gầy nhẳng thế mà uốn éo với sexy dance cũng nuột ra phết
th Huân thì lần này nó được đứng top nhiều dã man, chắc cam cưng th út nhà mình mất rồi nhìn nó cũng ngầu, cái đoạn lấy mũ của Suho xong bị ổng dẫm vào chân có đau không =
quay kiểu one-take shot nên là mình cứ chết cười đoạn đấy, cả đoạn Kai rơi mũ, nếu không phải thật là thế thì mình cứ tưởng đấy là một phần trong vũ đạo =; tại vì cách Kai nó nhặt mũ lên nhìn chuyên nghiệp vãi {:412:}
từ kor ver sand chinese ver 12 th cứ thi nhau rape cái camera bé nhỏ đáng thương : đoạn close up của Krisyeol làm mình mất máu nhé =; bạn Yeol ít xuất hiện, được cái đoạn khi tất cả đang lau sàn thì một mình anh đứng anh rap anh lead rất chi là ngầu {:438:} nhưng phải công nhận một điều là bạn Yeol trong MV đẹp trai lắm lắm ấy :"> thích kiểu tóc nầy của bạn
lại được cả cậu Dyo ;___; đến chết thôi nhìn bạn hiền lành ai ngờ cũng bá đạo như ai =; verse 2 của bạn gần như là đoạn sexy nhất cái MV... hự hự cái mặt của Suho thì, đoạn mà anh đi ra vênh váo rất phong cách chaebol, bên cạnh còn là hai body guard BaekChen*ồ thiên thần đại gia cuối cùng cũng chịu thuê vệ sĩ rồi ư*
mình đặc biệt thích choreo của Growl nhìn phức tạp ngồ ngộ có nhiều chỗ ... nhưng mà tóm lại là 12 đứa nhảy nhìn rất cool, lại quay đúng một lần =; quá tốt quá giỏi tự hào ghê gớm XD
so many feelings~ mình muốn khen tất cả từng đứa một cơ nhưng mà vẫn đang bị ảnh hưởng từ tối hôm qua =; mà hẳn là còn 3 video đang đặt chế độ private trên youku cơ đấy mình muốn cái vers mà các bạn mặc outfit như ở teaser cơ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-8-2013 12:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Ooi ôi, iu MV nì lắm cơ
mới sáng sớm đã coi òy, mần tim đập ko ngừng lun
Lộc gia chơi tay cộc kìa, m kết màu tóc nì nhưng h đổi sang tím cũng đợp
MV công nhận quay đã thiệt, ko uổng công chờ đợi
kết kiểu dance nì hơn wolf lun, Beak nhảy trông sẹc xi we'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-8-2013 12:22:42 | Chỉ xem của tác giả
không còn lời nào để nóituyệt vời...chỉ có tuyệt vời{:176:}
vừa coi lòng vừa lâng lâng sung sướng hạnh phúc...{:161:}
iu mấy thằng chó con nì ghê{:155:}
cố lên...EXO là nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-8-2013 12:49:30 | Chỉ xem của tác giả
woa~~~
MV mới phát hành tối hôm qua mà h` này subteam đã tung ra vietsub có cả kara rùithiệt tềnh là cảm ơn subteam lắm lắm lunAoE team luôn là địa chỉ tin cậy của mình khi xem những sản phẩm vietsub của EXO
hóng lần comeback này của mấy giai quá...trông đứa nào cũng chất lừ k à.Mv thì dùng kĩ thuật quay mới, là 1 MV thật đáng xem <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-8-2013 13:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhhhhhhhhhh~~~~~~~~ Cứ nhìn Xing mặc đồng phục thế này mình đau tim mất thôi :((~~
Mình chính thức đã bị bấn loạn bài này, vũ đạo đẹp kinh khủnggggg, rất ư là sexyyyyyyyyyy ~~ Công nhận là trước mỗi lần comeback tập vũ đạo lâu + vất vả thật đấy~~ Nhưng sẽ xứng đáng thôi :D
Không biết biểu diễn trên sân khấu kiểu gì đây, hóng quá hóng quá (Cơ mà NGÀI SM bảo là còn nhiều bản nữa thì giết con nhà người ta à T.T)

Thanks subteam very much <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-8-2013 13:26:54 | Chỉ xem của tác giả
mv one-take quay quá đỉnh lun, ảnh đẹp thì ít mà ảnh dìm thì vô số kể lun, haha, EXotics có việc để làm rùi đây
mới đóa mà đã có vietsub rùi, thanks tốc độ của subteam nha ^^
hóng típ cái drama ver 2 vs mấy phiên bản khác của GROWL
EXO fighting fighting {:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-8-2013 13:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi các bạn trở lại đã lâu
Mottj sự đổi mới phá cách nào đó chăng
Cố lên nhé các chàng trai của tôi
Yêu các bạn rất nhiều
Cảm ơn các thành viên của ST đã cho chúng tôi được thưởng thức thêm một tác phẩm vietsub chất lượng nữa
hôn các bạn cái nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-8-2013 15:27:35 | Chỉ xem của tác giả
hóng sub của kites tối giờ
MV quá đỉnh, quá đẹp và lạ nữa
mún koi sub lắm cơ mà thích koi sub của kites nên phải chờ :x
cực bấn loạn bài này lun ýzzz
thanks subteam nhìu nhìuuuuuuu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo