Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + kara] MV Fanmade XOXO + Lucky - EXO

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-8-2013 21:07:44 | Chỉ xem của tác giả
mình kết lucky quá :))
thật may mắn khi anh và em sống cùng 1 nơi, thích cùng 1 bài hát, thích cùng 1 bộ phim, nói cùng 1 ngôn ngữ, may mắn khi em trao tình yêu này cho anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-8-2013 21:45:25 | Chỉ xem của tác giả
hehe xem cái này trên youtube rồi giờ vào đây để down về thôi
fanmade này bạn lợn của mềnh k lên hình nhiều nhưng k sao, cảm giác vừa nghe nhạc vừa thấy ảnh của nhóm chạy qua thích hơn nhiều.
hai bài này mấy hôm nay đều nghe mỗi tối tr khi đi ngủ, thích XOXO hơn vì giai điệu nó nhộn hơn một chút nhưng nghe lucky lại khiến mình cảm thấy lâng lâng vui vẻ, đọc lời của nó thì thật là mát lòng mát dạ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-8-2013 08:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này toàn nhăm nhe để xem các bé biểu diễn Growl {:144:}
Exo tuyệt thật đấy
Nghe nói bái Xoxo cũng rất hay, phải download về xem thử thôi
Cám ơn subteam nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-8-2013 09:37:20 | Chỉ xem của tác giả
Há há. Luhan trông mặt ngơ chưa kìa.   Nhưng được cái đẹp trai bù lại vẻ ngố Cả hai bài mới của EXO lần này đều rất hay. Thực sự muốn SM cho ra MV tất cả các bài này thôi. Tất nhiên mình chỉ đang mơ mộng tí thôi. hô hô. EXO fighting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-8-2013 09:15:19 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đi nghe lại XOXO không biết bao nhiêu lần, ngay từ lần đầu tiên đã thấy rất ấn tượng rồi ^^. Mà mình thích XOXO bản trung hơn, nghe Tao đọc rap rất mượt, êm tai khủng khiếp {:434:}
Bản Trung có một câu subteam dịch xót đấy, khoảng 1:15, không biết có sửa được không nhưng mình cứ nhắc ^^!
Mốt lần nữa cảm ơn subteam! Chờ móng bản like của các ca khúc này {:420:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-8-2013 23:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích bài Lucky lắm luôn ý!!! Mới nghe thôi đã nghiền rồi, giờ có sub rồi, tuyệt vời quá đi!
Subteam đỉnh của đỉnh luôn ý! Thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-8-2013 15:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Lucky bản Hàn nhưng mà XOXO lại thích bản Trung {:290:} Vì cái bản tiếng Trung lời XOXO nghe thấy dễ thương hơn hay sao í híhí. mà XOXO bản Hàn lại cứ thích đoạn rap của Chanyeol vs Kai. Ôi nói chung mình là đứa nhiều chuyện mà. haha
Coi vietsub thấy lời dễ thương quá trời, ai mà hát Lucky to be your love với mình là mình đổ luôn khỏi hỏi lý do chứ nói j mấy anh EXO siêu đẹp zai như này {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-8-2013 18:44:04 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ mới kiếm được XOXO và Lucky
bản Hug ver TT TT trong mấy fansite ít
sub bản tiếng trung của Xô lắm, mà m thì
lại thích nghe cái giọng lóe chóe của Lay
^^ nhưng phải vừa xem vừa nghe mới thích
cám ơn sub và vid fanmade nhoe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-8-2013 20:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhiều bạn kêu clip XOXO "thiên vị" Chanyeol với Luhan quá! Kinh nghiệm coi clip fanmade của mình là thế này, trong một bài hát thì đã có sự phân công giọng hát đồng đều giữa các thành viên rồi, nên đến vietsub đoạn của thành viên nào thì các bạn cho hình hoặc gif của thành viên đó vào, vừa đỡ phải nghĩ nhiều, lại giúp các bạn fan mới nhớ giọng của các thành viên. Aigu, không khéo ai cũng biết "mánh khóe" này rồi, ngại quá, thôi thì cứ coi như cho mình "tự cao tự đại tự sĩ tự kiêu" góp ý một chút như vậy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-9-2013 09:57:27 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều nha!!!!!!!
mình rất thích bài XOXO! hay thiệt luôn nha!!!
bài Luky cũng hay nữa!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách