Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+Kara][MV&Live HD] Si Tâm Tuyệt Đối - Lý Thánh Kiệt (Nhạc chuông của

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-3-2013 09:54:40 | Chỉ xem của tác giả
Baì hát này mình đã nghe và yêu thích từ lâu :)) Rất thích lời bài hát này! Đúng là rất si tình đấy, nhưng cũng rất hơi ngốc ^~^.
"Tuy biết rằng không có khả năng em rời khỏi người ấy nhưng anh vẫn ngu ngốc mà chờ đợi. Một ngày nào đó, em sẽ phát hiện ra rằng: Người thật sự yêu em chính là anh."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-3-2013 16:41:30 | Chỉ xem của tác giả
ái chà chà
giờ mới thấy
đọc truyện lâu rồi mà h mới biết đến bài này nhá {:174:}
buồn cho 1 thế hệ
nghe hấp dẫn thế {:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-3-2013 18:24:00 | Chỉ xem của tác giả
Bài này nghe xong chỉ có khoảng tử Bấn trở lên thôi...
Tối tối lúc cảm xúc high là mình lại nghe bài này, càng nghe càng yêu giáo sư Dương nhà mình hơn.
Nhạc chuông điện thoại của mình cũng là bài này, tụi bạn nghe thấy cũng bảo mình xến... nhưng mình mặc kệ!!! Có ai yêu được như vậy không chứ???
{:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-3-2013 20:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bài hát hay quá{:434:}
lời bài hát giản dị, xúc động.
Mình có truyện này rùi nhưng chưa đọc, nghe mọi người ca ngợi, dụ dỗ => {:445:} mình đi đọc đây!{:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 31-3-2013 03:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bài này là viễn tưởng tới hình ảnh thầy Dương ngồi si tình trước cái màn hình máy vi tính...thầy ơi là thầy.làm ơn đi ra khỏi đầu em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-4-2013 09:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, đọc "mãi mãi là bao xa" lâu rồi mà hn mới bít kites làm sub bài hát trong truyện này
Đọc truyện rồi cũng tò mò lắm, phải nghe xem sao
Dương Lam Hàng chắc chỉ có trong truyện thui , chứ a mà có thật thì không biết sẽ loạn thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-4-2013 12:33:03 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của tôi~
Mình thật sự thích chú Lam Hàng .. chú ơi, bao giờ mới kiếm đc ng yêu cháu giống như chú đây
Nhạc chuông của mình là bài này .. hay điên đảo
Cảm ơn Subteams lắm lắm á <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-4-2013 16:12:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi bài này nghe quen quen, hình như nhạc việt cũng có mấy bài đạo nhạc bài này thì phải, nhưng mà nghe bản gốc tiếng trung vẫn hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-5-2013 04:27:22 | Chỉ xem của tác giả
hật tình cờ là cả chiều nay ngồi đọc lại truyện này. "Si tâm tuyệt đối", nhạc chuông của giáo sư Hằng.
Nhớ láng máng có câu này thì phải: Cuộc đời anh vốn một đường thẳng tắp, vì gặp em mà bất ngờ rẽ ngang. Câu này hình như ở đoạn DLH chat với Băng Băng và bảo "Vĩnh viễn có xa không" quyệt định trở về", khi DLH thú nhận mình là người bạn bí ẩn 5 năm qua của cô.

Với DLH, với LL, mọi thứ dường như đã thay đổi vì cái rẽ ngang ấy. Để rồi những kẻ lạ mặt qua đường, gặp gỡ trong thế giới ảo bước vào cuộc đời thực của nhau, cùng chia sẻ 1 đoạn đường tình "Si tâm tuyệt đối"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-5-2013 17:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Bài này thật sự rất hay,rất phù hợp với tâm trạng của Dương Lam Hàng.
Vừa đọc truyện vừa nghe bài này không còn gì tuyệt hơn nữa.
Một tình yêu đơn phương ngốc nghếch nhưng lại khiến chúng ta ngưỡng mộ hơn.
Vẫn thích nhất câu: Cuộc đời anh là 1 đường thẳng tắp,chỉ vì gặp em mà rẽ ngang qua.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách