Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+Kara][MV&Live HD] Si Tâm Tuyệt Đối - Lý Thánh Kiệt (Nhạc chuông của

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-3-2012 16:03:25 | Chỉ xem của tác giả
bài này mình cũng nghe lâu lắm rùi mà hok bik tên
Giờ mới bik nó là Si Tâm Tuyệt Đối,cái lời thì thui rùi,mỉnh nghe mà thấy thương tâm cho nam chính quá thể
"Biết rằng khiến em rời khỏi thế giới của người đó là điều không thể
Anh vẫn ngốc nghếch chờ đợi kì tích xuất hiện"
Nghe mà day dứt đến đau lòng,trên đời này có ai mà vì mình như vậy chắc mình sẽ vứt bỏ tất cả mà chạy theo him thui
Mà đây là lần đầu tiên mình thấy có một bài hát use trong ngôn tình lại phù hợp với hoàn cảnh và tâm trạng của nhân vật đến thế này,mình cứ vừa đọc vừa nghe liên tục như thế trong mấy ngày trời và giờ thì chiều hướng bấn vẫn còn chưa có dấu hiệu giảm xuống nữa{:309:}
thanks subteam nhìu nhá,nhờ ST mà mình mới phát hiện bài nhạc mình từng thích một thời lại tuyệt vời đến thế này,và cũng nhờ vậy mà mình mới biết tới TLTYCA,một tiểu thuyết rất hay{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-3-2012 21:09:21 | Chỉ xem của tác giả
Thảo nào lúc mới nghe bài này cứ thấy quen quen mà ko nhớ ra,
hóa ra là trước đây mình có từng nghe bài này lời Việt rồi
Tựa Việt là "Vì còn yêu em"
http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin4.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wMy8wMS8zL2EvInagaMEM2FjNzFiNjFiOGY1OTBjZmRkODMzMDM0N2EyYjk1MjYdUngWeBXAzfFWeBDrCBDw7JdUngIFnDqnUgRW18VGhpw6pdUngIMSQxINdUngZ3x8Mw

Nhưng nghe cỡ nào cũng vẫn thấy tiếng Hoa hay hơn, lời ý nghĩa hợp với anh Hàng hơn hihi.
Nhắc tới là lại muốn mò truyện đọc lại thôi {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-3-2012 21:35:57 | Chỉ xem của tác giả
bài này hay tuyệt
bây h được xem cả sub mới thấy nó ý nghĩa
nghe mà nhớ TLTYCA, nhớ Lam Hàng
"Đến một ngày nào đó, em sẽ nhận ra
Người thật lòng yêu em một mình chịu tổn thương..."
đúng với t/y cao đẹp của Lam Hàng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-3-2012 17:46:03 | Chỉ xem của tác giả
aizz...phaỉ công nhận người đàn ông như anh í ..liệu trên thế giới có tồn tại hay kg?
chỉ khiến người ta ao ướt mờ thui..aizz...
phải công nhận các nam chính của Tác giả : Diệp Lạc Vô Tâm ai cũng khiến mình ''ướt ao, khat khao'' hết
hix...
chỉ truyện mới thế
:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-3-2012 13:30:44 | Chỉ xem của tác giả
em thích bài này quá
em biết do một ss giới thiệu
em thích nhất là đoạn cuối của bài này
nghe đi nghe lại
" Biết rằng khiến em rời khỏi thế giới của người đó là điều không thể
Anh vẫn ngốc nghếch chờ đợi kì tích xuất hiện
Đến một ngày nào đó, em sẽ nhận ra
Người thật lòng yêu em một mình chịu tổn thương..." thật là cảm động
nếu có ai nói với em chắc em sẽ .............................................thật lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-4-2012 22:30:05 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu lạc bước vào C-Zone, đang lang thang tìm bài nhạc OST của Bộ Bộ Kinh Tâm, thoáng thấy tên tiêu đề của thread, click vào ngay.
Trans hay quá. Cuốn "Trao lầm tình yêu cho anh" đọc không lãng phí thời gian mà. Lúc đầu đọc văn án, thấy tình tiết lằng nhằng, chán chả mún đọc. Mãi đến khi thấy mọi người lập poll lựa chọn Sói ca của Diệp Lạc Vô Tâm mới qđịnh đọc. Đọc mà si mê.
Ngôn tình chỉ là tiểu thuyết thui, đọc mà ngã vào mộng tưởng thì lại khổ.
Thanks subteam!{:444:}

Bình luận

zô đây toàn gặp người quen :))  Đăng lúc 21-5-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-4-2012 09:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Người như Dương Lam Hàng vốn không tồn tại trên thế giới thật
Nếu đem chỉ tiêu về gương mặt giảm xuống 10 lần ( tức là 200% con gái quay lại nhìn còn 20% con gái quay lại nhìn)
Chỉ tiêu về IQ trừ đi 1/7 ( xin nhớ bạn Hàng nhà mình IQ hơn 200)
Chỉ tiêu về (gia sản+ danh thế ) trừ đi 2/3
Chỉ tiêu về độ chung thủy trừ đi khoảng 2%
Độ cần cù trừ đi 2%

= Một nhà khoa học hết sức bình thường, có thể tìm thấy ở bất kì một nhà khoa học gốc Á nào đang vùi đầu vô 1 trong những trường đại học danh tiếng của Mỹ, vì thế bạn nữ nào trót si mê mẫu người như Dương Lam Hàng không cần phải tự thuyết phục " Ngôn tình chỉ là tiểu thuyết", miễn là chấp nhận chịu hạ ánh mắt xuống 1 chút thì còn đầy các anh giáo sư đẹp trai( theo nghĩa: " mặt mũi trông thông minh, sáng sủa" còn độ sạch của da mặt và trang phục thì miễn bàn) ế vợ, tha hồ cho bạn chọn ( Tỷ lệ các nhà khoa học cưới nổi vợ đang ngày một giảm trong tình trạng châu Á thì mất cân bằng giới tính còn Châu Âu thì dân số già)

Tuy nhiên có một điều cần Pi ét( P/S): Khi nào có tiền thì được các anh ấy chiều như tiên ( thích vòi gì được lấy) nhưng khi các anh ấy hết tiền thì tự biết mà phanh gấp nếu không muốn đẩy mấy bạn giáo sư vô 1 trong hai trạng thái
1: tự ti vì không nuôi nổi "vợ" mà trốn vô lab tự kỉ cả tháng,
2( đây là trường hợp xấu nhất) hồn nhiên, hết tiền nhưng vẫn tiêu tẹt ga, cùng lắm là đi lợi dụng uy tín đi vay mượn lung tung =)) hậu quả là phu nhân sau này kéo cày trả nợ ngập đầu khổ không sao kể xiết

Câu cuối cùng: Thanks subteam =))

Bình luận

@minzthu: Thực tế chiếm 80%, 20% còn lại nhặt nhạnh trên blog tự kỉ và nhòm trộm mấy đoạn chat Skype của mấy bạn giáo sư với nhau ạ  Đăng lúc 29-4-2012 12:05 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minzthu + 5 bài phân tích khá hay =)))))) mình .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-5-2012 21:16:11 | Chỉ xem của tác giả
La cà tìm được chỗ này, toàn fan anh Hàng{:444:};
hồi trước cũng có khoảng thời gian mình CUT bài này làm nhạc chuông điện thoại suốt{:414:}
Vậy chắc mọi người cũng đăng kí in truyện chứ{:423:}, tình hình là mình sẵn sàng vì vị thầy giáo nào đó mà nhịn ăn nhịn mặc{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-5-2012 21:17:29 | Chỉ xem của tác giả
La cà tìm được chỗ này, toàn fan anh Hàng{:444:};
hồi trước cũng có khoảng thời gian mình CUT bài này làm nhạc chuông điện thoại suốt{:414:}
Vậy chắc mọi người cũng đăng kí in truyện chứ{:423:}, tình hình là mình sẵn sàng vì vị thầy giáo nào đó mà nhịn ăn nhịn mặc{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-5-2012 22:52:50 | Chỉ xem của tác giả
ban oi hinh nhu link truyen die rui ban ui
ban co the gui cho minh mot ban qua mail dc ko
[email protected]

Bình luận

link truyện chưa die đâu bạn ơi, mình vừa down xong, bạn thử lại xem sao nhé, nếu ko đc thì nt qua tường cho mình, mình sẽ gửi mail cho bạn ha ^^  Đăng lúc 12-5-2012 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách