Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub + Kara} MINE - Jaejoong solo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-2-2013 19:31:51 | Xem tất
i loev hero jaejoong ..../ love lov love <3{:297:} THANK SUB
Ohne Glauben Bist Du Tot” "Without faith, you're dead"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2013 15:37:09 | Xem tất
Gấu àh, valentine năm nay ko có Boo rồi, có cô đơn ko ? Chắc là có nhỉ. Uk thôi có nhớ thì lấy cái ảnh nào đó ra mà ngắm cho đỡ nhớ nhé. Nếu được thì gọi điện nhắc con heo hâm ấy ko uống rượu hút thuốc nữa và ngồi mà kể về thằng nhóc láo lếu nha.
Boo àh, Chuột vs Cá heo lại đi chơi bỏ anh ở nhà một mình rồi đúng ko ? Uk thôi valentine mà, phải để đôi trẻ đi chơi với nhau chứ ^^. Cô đơn hả, ngồi nghe Honey Funny Bunny đi nha, làm gì thì làm cũng đừng có uống rượu hút thuốc đấy, Gấu biết thì sẽ giận cho xem. Àh cạo lông Jiji cũng là một ý hay đấy...
Chuột - cá Heo àh, valentine đi chơi có vui ko ? Uk ngày tình nhân mà, cho nên hãy gạt hết những chuyện ko vui qua một bên mà dành trọn thời gian cho nhau nhé. Nhưng mà đừng có về muộn khiến con heo hâm kia tự kỉ nhé. Ak mà nếu có thời gian thì mua chocolate cho thằng nhóc láo lếu được ko ? Thằng nhóc dạo này lớn quá rồi, mau về kéo tuổi thơ nó trở lại đi.
lún nầm àh, valentine năm nay của anh như thế nào ? Nếu có thể bớt chút thời gian thì làm ơn lôi Gấu béo đi đâu đấy cho đỡ tự kỉ đi nhé. Và cũng để bản thân được thoải mái nữa. 4 ngày nữa sn anh rồi, hi vọng hôm đấy trg máy sẽ có những tin nhắn tràn ngập yêu thương từ đôi Cá heo -Chuột khìn và Gấu ngố Heo hâm. Lún nầm của chúng em lớn quá rồi, Lún nầm của ngày xưa giờ đã đi đâu rồi ???
Valentine năm nay của em là 1 ngày thật chán đời. Em lại thế rồi anh ah, càng ngày càng điên. chẳng làm gì cả chỉ đi loanh quanh nhà và rủ mấy con nhà mình sang nấu nướng, ăn chơi thôi ! haizzzz... ( hình như là đã si lầm khi gọi chúng nó sang * ôm đầu *...nó la như 1 cái chợ >< )
Hạnh phúc nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 09:08:22 | Xem tất
hihi cuối cùng mình cũng đã tìm được bản việt sub do các Subteam do kites làm rồi, trước mới ra bài này mình không thích nghe một tẹo nào hết vì mình chưa cảm  nhận được cái hay của nó, nhưng mà nhà con em mình nó bảo chị cứ nghe đi, nghe nhiều nó mới thấm và thấy được cái hay của nó thế là mình quyết định nghe lại và đã thấy được cái hay của nóp rồi. Cảm ơn các subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 00:10:47 | Xem tất
jae joong cuối cùng đã ra album solo rồi. bấn bài này. cảm ơn vì đã chia sẽ video này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 10:17:09 | Xem tất
Jae cưng hợp nhất là thể loại rock mà
MV này chất từ giọng hát đến góc quay
thnx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 21:19:57 | Xem tất
thanks subteam~ MV này Jae đẹp lung linh đậm chất vampire,từ ca từ đến hình ảnh đều rất ý nghĩa và sâu sắc càng xem càng mê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2013 01:03:38 | Xem tất
Xem MV qốc r` mà chưa down Vsub xem *trấm nc' mắt* KJJ phải nói là đẹp hơn chữ đẹp :"> Cái khúc tronq rừnq cây dờm bạn ấy câu dẫn chết đc *lăn lăn lộn lộn* Tks subteam nhiều a~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 14:29:07 | Xem tất
òa òa, nhìn Jae iu trong đây đẹp quá!!!
vừa ma mị, vừa sexy
a rất biết cách giết Fan gơ đấy Jae ạ,\. hehe
mà a hát hay quá, oaoaooa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 16:58:49 | Xem tất
Mình pấn bài này quá. Mới nghe 1 lần thì chưa thấy hay, nhưng nghe nhiều thì ngày càng ngấm và h mình nghiện lun ùi.
Mình thích tất cả bài mà Jae hát. Bài nào cũng hay.
Mine thực sự là sự lột xác hoàn toàn của Jae.
Tks St nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 10:51:18 | Xem tất
đã bao nhiêu năm rô`i kê từ khi nghe mây anh không đưng bên nhau nưã cảm giác rât khác but vân always keep the faith thanks subteam đã làm MV của jae và lun lun ủng hô các anh thanks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách