Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6522|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] [Melody project part 2 - Moderato] Melody - f(x) Krystal ~ HAPPY B

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cô bé ấy có thể trông lạnh lùng như băng giá
Cô bé ấy có thể không xinh đẹp trong mắt nhiều người
Cô bé ấy có thể không hoàn hảo
Nhưng dù cho cô bé ấy có như thế nào thì tôi sẽ vẫn mãi yêu quý em
Với chị em thật tài năng
Với chị em là một cô bé xinh đẹp và đáng yêu
Với chị em là cô em gái thật hoàn hảo

Chị sẽ mãi yêu quý em, cô bé mang cái tên đọc xuôi hay ngược vẫn là Jung Soo Jung hay Krystal Jung đó ♥

Nhân kỷ niệm sinh nhật Krystal tròn 20 tuổi (tuổi Hàn) thay mặt đội ngũ subteam xin gửi tặng mọi người một ca khúc vô cùng đáng yêu do chính Krystal thể hiện trước đây thuộc phần 2 Moderato (tạm dịch: Phấn khích) trong dự án âm nhạc dài kỳ Melody. Chúc maknae của f(x) sẽ mãi xinh đẹp, luôn khỏe mạnh và thành công nhé. Chúc bộ phim Những người thừa kế mà em đang tham gia thành công vang dội để bù đắp khoảng thời gian mà em không thể song hành cùng 4 mẩu ghép còn lại trong nhóm nhé. Fighting... Mãi yêu em!!!

Melody - Krystal

Brought to you by f(x)'s house & M-zone
Translator & Timer: tieunien
TS: phuthuynhokitty
Encoder: froidgarcon
Uploader: anhkiu
Designer: only_tofu89 & tmn

LINK ONLINE

LINK DOWNLOAD

CLICK HERE

CLICK HER

CLICK HER

XEM THÊM SẢN PHẨM VIETSUB CỦA SUBTEAM BẰNG CÁCH CLICK VÀO BANNER DƯỚI ĐÂY:

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +55 Thu lại Lý do
Nuyn + 5 Ủng hộ 1 cái!
vidic15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
camngoc + 5 :X
bjmbjmxjnh + 5 :x
minhthai201 + 5 Ủng hộ 1 cái!
kwonyuly + 5 Happy Birthday Gái yêu :x
.Me. + 5 :x
Kat + 5 Tồ cưng :x
Pap + 5 Ủng hộ 1 cái!
[Y]ang + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-3-2013 10:30:08 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu ko đc nghe bài hát ballad nào
mơi đây nghe đc bài ost gió mùa đông năm ấy của Tae
Bây giờ lại thêm bài nè thanks chủ thớt

Bình luận

cmt đầu tiên :x  Đăng lúc 14-3-2013 10:36 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tieunien + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-3-2013 12:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Ko rõ về cái project này lắm, chỉ nhớ lúc trước có bài Melody của Tồ rất hay.
Giờ sắp tiêm lại giới thiệu bài này của Buyl với giai điệu nhẹ nhàng cộng với diễn xuất của Tồ và Tei rất trong sáng.
Thank ST và chúc ST có 1 White Day zui zẻ {:161:}

Bình luận

ui có lên chức gì đâu ạ, nơ em vẫn chỉ là mod thâu à :))  Đăng lúc 21-3-2013 04:12 PM
Vậy là Súng đc lên chức, tên treo ở khu dễ thấy hơn, chúc mừng Súng nha.;) Kites dạo này lag, khó vào quá.  Đăng lúc 15-3-2013 03:22 PM
ồ hóa ra ss biết ạ^^ vâng trước e làm mod 2 khu nhưng nó lại liên quan nhau nên sau BĐH rút bớt 1 chỗ để e phụ trách khu Actresses cho hợp lý hơn à^^  Đăng lúc 14-3-2013 10:32 PM
Oh, tại hôm trc thấy tên Súng treo trước khu Korean Actresses nên tưởng Súng làm mod 2 khu, giờ ngó lại nhà Lee Ji Ah ko còn thấy tên mod nữa ^^  Đăng lúc 14-3-2013 04:45 PM
ơ thế thì Súng phải chào chị hyena rùi, Súng kém hyena ít tuổi à :"> mà thực ra giờ Súng mod có 1 nơi thui à, làm gì được 2 nơi^^  Đăng lúc 14-3-2013 02:35 PM

Rate

tieunien + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-3-2013 13:34:04 | Chỉ xem của tác giả
Em xem mà muốn biết thêm thoại trong MV nữa để hiểu rõ thêm câu chuyện
Bài hát giai điệu nhẹ nhàng nên cũng thích
Lời dịch cũng rất hay, cảm ơn ST
Trưa vắng vẻ, chẳng có khách, ngồi bấm đt ủng hộ chị Súng  :D

Bình luận

cảm ơn em My, haha vắng vẻ là chuyện thường tình rùi à, c chuyên làm những MV chả có mấy ai làm :"> mà thực ra gần đây tình hình chung là hơi vắng mà =((   Đăng lúc 14-3-2013 01:56 PM

Rate

tieunien + 5 Cảm ơn em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-3-2013 18:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Wao, Lên thớt nhanh quá chị Súng ơi *-*
Lâu lắm rồi ngoài nhạc của T-ara vs hai bài mới của Speed nghe đi nghe lại thì em chả có nghe bài nhạc hàn nào :)) Cơ mà phải nói là em thấy bài này cũng rất dễ nghe :x Mà em cứ tưởng đây là MV nhạc phim a :)) Nếu là cả serrie MV nhạc thì lần sau nếu có thêm nhớ notice cho em vs nha chị :* Thât ra là cái MV này tiếc là đoạn nói chuyện k trans được, chứ thực ra em thấy MV kiểu này Trans được lời thoại thì rất tuyệt ^^

Bình luận

part 4 mới có vài hôm e à, chệ cũng đang check lyrics tính làm nè, thế này c lại trans, e lại time nhé ;)  Đăng lúc 14-3-2013 08:21 PM
ừ c cũng tiếc à, đang tính xem nhờ trans được thoại cho các phần làm tiếp theo ko à, vì nó là series MV làm theo 1 câu chuyện nên lời thoại cũng rất có ý nghĩa  Đăng lúc 14-3-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-3-2013 15:28:08 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất bài này trong 4 bài của cái dự án dài hơi này ^o^  mà thiệt cũng ko rõ chuyện tình yêu thầy trò này tan vỡ vì cái gì nữa ?!!!
Byul hát rất tình cảm, đến khi đọc lời càng thấy hay T^T
cảm ơn bạn nhiều {:444:}

Bình luận

nghe nói lí do tan vỡ sẽ rõ hơn ở các part cuối, bài nè nhạc buồn nhất nhưng lyric thì có vẻ chứa chan cảm xúc nhất, lâu rầu mí lại thấy nàng à *ôm ôm*  Đăng lúc 21-3-2013 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-4-2013 20:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Giờ em mới onl lại ^^
điệu nhạc nghe hay quá, êm êm, em thích
tác phẩm có sự góp mặt của nhà mình này
cơ mà....nhân ngày valentine trắng ạ
cái ngày này chưa hình thành được ý nghĩa trong em...rõ khổ...nó chỉ chứng mình là 21 tuổi tây và 22 ta rầu mà mình vẫn còn F.A
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-4-2013 10:20:13 | Chỉ xem của tác giả
MV hay quá,thần tượng của mình
tiếp tục phát huy nhá bạn
thanks nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2013 21:54:31 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub+Kara][Melody project part 3 - Fermata] Spring Will Probably Come - Byul ~ Happy White Valentine's Day

Bạn có biết White Valentine's Day hay còn có tên chính thức White Day là ngày lễ được tổ chức vào 14 tháng 3, một tháng sau ngày Valentine ở Nhật Bản, Hàn Quốc và Đài Loan. Người nữ tặng quà sô cô la (mua ở cửa hàng hoặc làm bằng tay) thường là cho người nam vào ngày Valentine như một biểu lộ của tình yêu. Sô cô la làm bằng tay thường được ưa thích hơn vì đó là dấu hiệu người nam nhận quà là "người duy nhất" của người nữ. Vào White Day xảy ra điều ngược lại, người nam đã nhận "honmei-choco" (sô cô la tình yêu) hoặc "Giri choco" (sô cô la lịch sự) vào ngày Valentine được mong đợi trả lại thiện ý đó bằng quà tặng. Liệu bạn đã được tặng quà trong "Ngày trắng" hôm nay chưa? Dù có hay chưa vậy cũng hãy đón nhận món quà từ chúng tôi nhé, thay cho những mẩu sô cô la màu sắc sẽ là 1 MV nhẹ nhàng, chất chứa nỗi lòng về 1 câu chuyện tình. Đó chính là ca khúc trong phần 3 của loạt Melody project - Fermata (Tạm dịch: Chia ly):

Spring Will Probably Come - Byul

Brought to you by f(x)'s house & M-zone
Translator: tieunien
Timer: kool.angel
TS & Encoder: tmn
Designer: only_tofu89

LINK ONLINE

Bình luận

hiện tại là nhà sx đã tung ra 4 part rầu Yang ợ =))))))) cơ mà chệ thì vẫn ngâm làm từ từ thâu :">  Đăng lúc 23-10-2013 11:18 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
kwonyuly + 10 đừu =)) quá dữ. ST chuẩn!
Kat + 5 Tồ cưng :x
[Y]ang + 5 còn nữa hơm chệ :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-10-2013 23:25:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +12

Chúc bé Krystal sinh nhật vui vẻ, trời ui bé ấy càng lớn cáng xinh xắn và đẹp hơn
Hồi bé nhìn cực kỳ yêu luôn giờ lớn ui thì hút hồn theo kiểu cô gái mới lớn có khác
Melody là 1 trong các bài hát em cực cực cực kỳ bấn loạn, lời bài hát nhẹ nhàng - ngọt ngào tới bùi tai luôn
Thích cách trans tinh nghịch và có chút bướng bĩnh dễ thương quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách