Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3175|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+Kara] Love is you - Seo Yeon Ft. Blue Marble (OST Me too, Flower)|QUÀ S

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub+Kara] Love is you (OST Me too, Flower)
- Seo Yeon Ft. Blue Marble

Translator: lalatieuthu
Editor: Súng
Timer: Bột
TS & Kara: Kat
Encoder: Kat
Uploader: Ejiah's [email protected]

(link utube up vào nhà khung hình nếu gặp vấn đề hay không nét thì mọi người click thẳng theo link vào trang của utube để xem online nha^^ Click)

Link thread chúc mừng sinh nhật cu Sói

@Sói: Chúc mừng cu Sói - 1 trong số những zai hiếm hoi của nhà Ejiah đã già thêm 1 tuổi. Chúc cho con đường học hành của em trong tương lai sẽ thuận lợi hơn, chúc cho cuộc sống sẽ đem lại cho em nhiều hạnh phúc, hi vọng em sẽ gắn bó với ngôi nhà Ejiah thật dài dài cùng mọi người và chăm chỉ trông nhà giúp các chị già và các em nhỏ trong nhà nhé. Đây là món quà chị cùng em Bột đại diện cho Ejiah's house với sự giúp đỡ của em Kat làm tặng em nhân ngày sinh nhật. HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!! Thực ra thì vốn lúc đầu chị định làm bài khác tặng em nhưng nghĩ rằng quà tặng cho zai mà để con zai hát về "tình yêu" thì chỉ sợ có xì căng đan thì nguy, hơn nữa nếu là gái xênh dễ thương thì chắc hiệu quả sẽ tăng gấp bội nên chị Súng đã chuyển mục tiêu lấy bài nè tặng cho em. Giờ thì hãy thưởng thức nhé, tấm lòng là chính mà {:306:}
@Bột: cảm ơn em Bột đã luôn song hành cùng ss trong những project rất là bất thình lình, lại thêm sự lười biếng rất đáng báo động của cái người khởi xướng là ss đơi) Đặc biệt trong khi khổ chủ này luôn dùng mọi hình thức hăm dọa, cưỡng chế, đầu gấu.... để Bột trông có vẻ mà không phải thế hiền dịu bị thúc đít làm cho kịp sản phẩm để giao nộp cho tổng quản thì tổng quản này lại chuyên gia đang tâm ngâm giấm nó không thương tiếc{:266:} Nhưng âu ai bẩu ss là tổng quản mờ)))))) Không biết cái vụ clip với đôi lời nhắn nhủ có làm cho em Bột giật mình hay ngạc nhiên chút không, không biết điệp vụ spy kia của em Bột có phải trúng cái nè hem nhỉ nhưng ss cũng muốn cảm ơn em với phân trần đôi chút vì cái vụ ngâm giấm là ss cũng bất đắc dĩ à, nên đừng khủng bố ss nhá, ss tự thú đây nè còn gì

@TẤT CẢ MEM NHÀ EJIAH: Cảm ơn tất cả mọi người đã luôn đồng hành cùng ngôi nhà nhỏ bé này trong suốt thời gian vừa qua. Quả thật đây là món quà đặc biệt dành tặng cho Sói nhưng cũng là clip mà Súng muốn dành cho cả nhà thưởng thức sau bao ngày subteam nghỉ đông vì nhiều nguyên nhân bất đắc dĩ. Súng cảm thấy có chút áy náy khi không làm được các món quà gửi tặng cho sn tất cả các mem trong box, xin đừng nghĩ Súng thiên vị, chỉ là Súng có vài hoàn cảnh bất khả kháng thôi, mong mọi người thông cảm, còn nếu thời gian và điều kiện cho phép Súng sẽ không muốn bỏ lỡ bất kì cơ hội nào tặng quà sn có ý nghĩa cho tất cả các mem trong box. LUÔN YÊU CẢ NHÀ

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 ^^
camngoc + 5 Quà này =))
Portkey + 5 đá đít =))
Joongbo + 5 mod chăm chỉ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2012 18:22:47 | Chỉ xem của tác giả
em xí tem
em biết quà là gì rồi
heheh
chúc mừng sinh nhật sớm bợn Sói nhá
====================
em nói mà, em bâu làm spy là được rầu
hohoh...hóa ra mềnh ôm quà còn trước cả chủ nhưn của nó{:438:}
cơ mà...e hèm...
cái này em nhớ...hơm lầm...
là em ...giao từ hồi xửa...hồi xưa...hồi em còn tối mặt vì..thi cử mờ ta {:441:}
xao bi giờ,,,,nó mới ngoi lên thía kia {:448:}
cơ mà...cũng iu iu mod tổng quản iu vấu nhà mềnh nhà {:444:}
cuối cùng thì sản phẩm cũng đã cập cảng an toàn...{:295:}
thế...
cái còn lại nơi mô...ss làm em vắt chân lên cổ mờ chạy mờ...{:435:}
ss lại ngâm giấm nữa...là....
em....
*ngâm giấm lại ss* )
cái nì, gọi là ai bẩu nói em ko hiền...nên em nó đành....thuận theo tự nhiên thôi ợ {:408:}

Bình luận

ê đồ hâm, ctrl + a lên mà đọc bài e nhé :"> :''x  Đăng lúc 5-8-2012 08:39 AM
quà cập cảng rầu em ơi^^  Đăng lúc 4-8-2012 11:23 PM
ta sắp chết rồi đây ><  Đăng lúc 4-8-2012 06:24 PM
ta sắp chết rồi đây ><  Đăng lúc 4-8-2012 06:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 trans nà! :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2012 18:23:14 | Chỉ xem của tác giả
hahahaha
ngày mai là sinh nhật lão sói rồi
mấy ss chuẩn bị gì cho sói rồi ế
chúc mừng sinh nhật sói nhá

Bình luận

quà sn cập cảnh rầu em ơi^^  Đăng lúc 4-8-2012 11:23 PM
ôi trời bên đó hay thích mấy vụ này nhể, thâu thân phận zai hiếm đồng ý luôn đê em;))  Đăng lúc 4-8-2012 07:08 PM
sao lại chết???? mắc j chết??? :-/  Đăng lúc 4-8-2012 06:42 PM
ờ vậy rep kể ss nghe trong nhà đê, vụ gì vợi, ss dạo nè ít đi lung tung nên nhìu xì căng đồ hem biết à:(  Đăng lúc 4-8-2012 06:41 PM
haizzz. ss k biết e mới dính 1 vụ xì can đồ đây. để xem ss edit gì đã =))  Đăng lúc 4-8-2012 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2012 19:02:38 | Chỉ xem của tác giả
*phi vào nhà*

chúc mừng sinh nhật anh (?) Sói ạ

cho iem mần quen với ợ )

Bình luận

Kat em ơi em shindong lại ngỏ ý mún giúp nhà gái fx nè^^ http://kites.vn/thread/-band-f-x--904-339-1.html  Đăng lúc 5-8-2012 08:10 PM
Kat em ơi em shindong lại ngỏ ý mún giúp nhà gái fx nè^^ http://kites.vn/thread/-band-f-x--904-339-1.html  Đăng lúc 5-8-2012 08:10 PM
Kat
@chệ Súng: dân cư nhà iem đông lắm :)) chỉ có dịp gì mới ào ào kéo về thôi còn bình thường e thẹn à =)))  Đăng lúc 5-8-2012 08:04 PM
rate rầu e nhé^^, nhà đông dân ghê ha, ss ko biết nhà e kéo ra news ăn mừng đới  Đăng lúc 5-8-2012 08:01 PM
Kat
dạ ss pọt vặt lông =))))  Đăng lúc 5-8-2012 12:52 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tieunien + 5 đừng thấy zai là anh ngọt xớt chớ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-8-2012 19:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là ss đang hỏng pc
Onl đt nên cũng bất tiện hơn ;))
Mai k biết tn ;)) ~ chờ qua giờ đẹp rồi vào mừng sn Sói nha ;))

Bình luận

ss thấy đầu tiên ạ:D  Đăng lúc 4-8-2012 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-8-2012 19:47:31 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ.
nhạc của chị rà :))
hý hý.
thank ss súng, thank cục bột :-*
iu cả nhà nhắm.
cơ mà chưa 12h mà ss súng ơi                                    

Bình luận

chệ sợ mạng mõ nó dở chứng em à, vs lại chệ mún tặng quà trước khi đồng hồ nó điểm;))  Đăng lúc 5-8-2012 12:18 AM
quà cập cảng rầu em ui^^  Đăng lúc 4-8-2012 11:24 PM
càng hy vọng lại càng thất vọng, đợi độ troll của ss súng đấy anh soi ;))  Đăng lúc 4-8-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-8-2012 00:23:37 | Chỉ xem của tác giả

hôm nay sinh nhựt em Sói nhà mình nè
chúc em nó tuổi mới có nhiều tiến bộ mới
và nhất là chóng lấy vợ để các chị em còn đi ăn cưới

Bình luận

zời ơi đại ra chúc giề đới, e còn còn trẻ vợ con giề =.= p/s:vào thớt sn chúc em nó chính thức đê thớt nè cmt vài dòng cho cái MV và mấy lời mùi mẫn của mềnh vs;)   Đăng lúc 5-8-2012 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-8-2012 00:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 5-8-2012 00:23
hôm nay sinh nhựt em Sói nhà mình nè
chúc em nó tuổi mới có nhiều tiến bộ mớ ...

hợ hợ.
cái lời chúc đầu e nó nhận
chứ cái cuối thì e mong tiễn các chị trước rồi e mới nối gót
đời ăn chơi còn rài rài mà :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-8-2012 06:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là vẫn page 1 là được rồi ;))
Thấy chị súng gọi vào lâu rồi nhưng phải chờ sang đúng ngày mới vào nói vài câu =]]
cơ mà thread này không phải thread official chucs mừng sinh nhật cu sói đúng k ạ ;;)
thế nên bên này chỉ để khen cái Vid thôi =))
xem cái Vid nhớ bông hẹ quá T.T
hôm trước hứng chí giở nhật kí của thời xa xưa ra đọc :D thấy có viết mấy dòng về nhà hoa và bông hẹ, có cả ss Tum nữa =)) thế mà tuần trước hay sao đó, gặp ss Tum còn nói là gặp lần đầu...choáng váng vì mức độ nhận người của mình =))
@ chị súng: không có cái cuối là em tị chết luôn đới =)) cơ mà vs kiểu ngâm hàng thế này...chắc em nghĩ là chị đang làm quà sinh nhật cho cả nhà một thể rồi ngâm để dành phát dần quá =))

Lời cuối: không phải thread official nhưng mà...Happy birthday to cậu sói :* lời cần nói và muốn nghe, mời cậu sang nhà chính =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-8-2012 08:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Uầy...hoành tráng vãiiiiii ~* kết nổ con mắt
tưởng Bột trans thì e giận chị quá
chị Kat trans nên chả nói được gì
chủ yếu là vì....ghen tị ♥
my baby, my sweetie, my beautiful, my boo,....i wanna love you hold you, kiss you, squeeze you
a Sói sướng nka, cả đời e ''mơ ước'' mấy danh từ, động từ kute này chả được ấy
p/s: nữ hát bài Love is you này giọng điệu, e thấy rap hay

Chúc a Sói sinh nhật vui vẻ nha, kiếm người yêu đi a ơi, e đóng giả e trai cho, hihi <3
tặng a 1 em tươi tắn, tắng tẻo, tung tẩy ná :''D

p/s 2: Thread cấm màu kô thế :"( Cấm màu là mình giận chủ thread nhé :">
p/s phát cuối: Mình iêu chị Súng, mình quý chị Bo :-" mình hận chị Bột :''x mình thù chị Én :")

Bình luận

chị lala khác trans cơ em à, chệ Kat TS với encode, em Bột vô can vụ trans^^ em tặng cu Sói quà to thế này hem biết cu ấy có vác nổi ko đơi;))  Đăng lúc 5-8-2012 11:51 AM
ờ ờ, c chỉ time thôi, ko có trans..thế nên vô can nhớ..cơ mà...lão Sói có vợ rầu, em tặng cái nì....=)))))  Đăng lúc 5-8-2012 09:09 AM
cảm ơn thằng em. tặng a quà to quá đấy  Đăng lúc 5-8-2012 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách