Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Không thể nói / 不可说 - Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh (Ost phim Hoa Thiên Cốt)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-7-2015 21:00:29 | Chỉ xem của tác giả
thiệt là một bài hát hay ah, cảm ơn subteam nhiều nha
nghe mà cứ day dứt ah, haiz haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-7-2015 21:05:00 | Chỉ xem của tác giả
Mới nghe cũng ngờ ngợ giọng Hoắc Kiến Hoa, ai ngờ là thật. Hơi bất ngờ với giọng bạn Dĩnh.

Từ hôm nọ đến giờ đã replay bài này không biết bao nhiêu lần rồi. Mà phải vừa nghe nhạc vừa xem MV mới thấy thấm. Giọng hát 2 người hòa quyện lại cộng thêm ca từ nữa, từng chút từng chút cứa vào lòng người nghe. Đau lòng nhưng lại không dừng lại được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-7-2015 17:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã sub bài này, thiệt tình bài hát thì hay cơ mà cực kỳ là buốn luôn á!
Sắp tới mấy ep ngược rồi mà vừa coi phim khúc ngược vừa mở bài này là nước mắt rơi như mưa chắc luôn á,mời hay nhạc hay, 2 anh chị hát hay nữa thiệt biết giết người mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-7-2015 20:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã làm mv này. Nghe bài này như từng lời từng chữ khắc vào tim luôn. Rất là cảm động và thương tâm cho tình yêu của Tiểu Cốt và Tôn Thượng. hixhix... nước mắt chảy ròng ròng ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 29-7-2015 10:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay với hợp nhất trong phim nè nè <3 Hồi đầu xem phim này là đâu có biết mấy cái ost, rồi lúc biết rồi thì lại ghiền bài này luôn hehee <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-8-2015 15:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ giọng Hoa ca với Dĩnh tỷ lại hợp nhau đến thế này
Nghe nhạc mà lòng cứ gọi là tan nát
Phim hay, nhạc phim cũng da diết nữa huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-8-2015 09:27:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim đã là buồn ,
Mà xem MV này với lời dịch cũng buồn quá, Vì lời dịch hay và đúng với tâm trạng .
" Yêu chàng, là ta đã sai... " đau lòng cho Tiểu Cốt quá.
Phim đến đoạn hai thầy trò ngược nhau rồi...

Cám ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-8-2015 23:12:03 | Chỉ xem của tác giả
su do hat ost dung me man long nguoi, that tiec khi 2 nguoi ko lam mv cho bai ni, rat mun dc thay 2 su do trong phòng thu, uoc mo mong manh, hy vong co the thay hoa ca va dinh ty hat live voi nhau cho ba con dc chiem nguong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-8-2015 01:20:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhạc phim hay và ý nghĩa, nghe day dứt, ám ảnh........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-8-2015 01:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mọi khi em xem phim là em toàn skip mấy phần nhạc và giới thiệu mở đầu+kết thúc
Nhưng riêng Hoa Thiên Cốt thì không làm nổi, mỗi lần xem tập mới là em lại ngồi nghe lại bài này cuối mỗi tập
Và hầu như lần nào cũng rơm rớm nước mắt, bài hát hay, người hát cũng hay, nhạc thì cứ ám ảnh ấy ah
Lúc search thì giật mình phát hiện Bông Dĩnh hát, sao anh chị đa tài thế ah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
The la h em phai luc loi va may la subteam da bo cong sub, da ta subteam nhieu lam ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách