Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2556|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Jane Zhang - Không kịp nói yêu anh (OST Ngọc Quan Âm)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jane Zhang - Không kịp nói yêu anh (OST Ngọc Quan Âm)

Subbing Team

Translator: nuk89
Timer: casanovar
TS + EC: tgn_82

http://www.mediafire.com/?ahj52wdvnd0aw32

http://jumbofiles.com/iqqk2tui77up

Link Online:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
casanovar + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-6-2012 07:25:03 | Chỉ xem của tác giả
wow, ko ngờ ST nhà mềnh cũng làm Sub bài nè, vì mềnh thấy nó là bài ngắn, chưa đầy đủ nên ko dám yêu cầu! Thanks ST nhiều! Jane cũng là nữ hoàng nhạc film lun: Họa tâm (OST Họa bì), Sao Mộc Lan (OST Hoa Mộc Lan), Em dùng tất cả báo đáp tình yêu (OST Dạ yến), Thiên hạ vô song (OST thần điêu đại hiệp), OST vô giá chi bảo (có Trương Bá Chi và con trai đóng)... Nhìu nhìu lém, nhìu film mềnh ko bít tên lun, tất cả phải đến gần 20 song lun! hjjjjjjjj

Bình luận

mình đang kết bài này lắm Nguyệt ah!!!  Đăng lúc 14-6-2012 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-6-2012 14:03:20 | Chỉ xem của tác giả
nguyet1331 gửi lúc 14-6-2012 07:25
wow, ko ngờ ST nhà mềnh cũng làm Sub bài nè, vì mềnh thấy nó là bài ngắn, chưa đầy  ...

hí hí! nhạc của Jane càng nghe càng kết! Nuk kết thêm nhìu bài nữa đi cho mềnh đc thơm lây với! hjjjjjjjjj
ah, mềnh ko bít tiếng Trung nhưng nghe bên Tàu họ toàn gọi Jane là Liang ying, nên gọi là Lương Dĩnh thì đúng hơn Tịnh Dĩnh phải ko Nuk?

Bình luận

Mình cũng bit, nhưng lỡ tay kích vào tag trả lời rùi ok lun, mà xóa lại ko xóa đc! hjjjj  Đăng lúc 15-6-2012 03:21 PM
cái này mình cũng ko biết nữa! mà bạn dùng tag bình luận nhé, đừng dùng tag trả lời!!!  Đăng lúc 15-6-2012 02:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-6-2012 20:09:27 | Chỉ xem của tác giả
Giọng Jane thì hay rồi nhưng mờ bài này mình lại thấy chưa ấn tượng lắm, ko biết nghe nhiều rồi thì có ngấm được ko nhỉ?{:438:}
Bản Tân Ngọc Quan Âm này chưa xem nhưng coi qua MV lại thấy có vẻ khác bản cũ của Tôn Lệ, Đồng Đại Vi, Hà Nhuận Đông từng làm mình điên đảo một thời!{:441:}
Nữ chính quen quá mà tự dưng lại chả nhớ ra đóng phim nào rồi? Nam chính là Cao Vân Tường, đẹp trai mém nhận ko ra nên phải canh me khúc giới thiệu tên DV trong MV để xác nhận lại có phải anh ấy ko? Hồi xưa cũng đẹp trai lắm nhưng ko lung linh, ngời ngời như bây giờ...{:447:}

Bình luận

nếu là Thiên Hạ thì mình chưa coi nhưng bạn nói 2 Chị Em thì mình nhớ ra rồi!đọc thấy tên Nhiêu Mẫn Lợi mà cũng lười search xem đã đóng phim nào, thanks bạn nhé^^   Đăng lúc 19-6-2012 03:32 PM
Nữ chính là chị Nhiêu Mẫn Lợi: Đóng phim Thiên Hạ, Hai chị em- chiếu trên VTV3  Đăng lúc 19-6-2012 11:04 AM
link nè pạn: http://www.youtube.com/watch?v=v7qbWG98tA8&feature=player_embedded  Đăng lúc 18-6-2012 11:07 AM
oh, để mình mò cái Vô Gía Chi Bảo OST nghe xem thử thế nào?thanks^^  Đăng lúc 18-6-2012 08:44 AM
Mềnh thấy bài hát film Vô giá chi bảo của Trương Bá Chi do Jane hát hay lém, mong Nuk và ST có tjan thì làm sub bài nè nhé! hjjjjj  Đăng lúc 17-6-2012 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-6-2012 22:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Có 1 bạn PR ss Jane
Hôm nay cũng mò vào bài hát của ss nghe thử
công nhận ss hát hay thật đấy
giọng đặc biệt quá
mà ss hay hát nhạc phim nhỉ....

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Táo~ + 5 hát hay nhỉ :3