Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6096|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Jane Zhang - Họa tâm (OST Họa bì)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jane Zhang - Họa tâm (OST Họa bì)

Subbing Team

Translator: nuk89
Timer: ♥Me♥
TS + EC: Jane

http://www.mediafire.com/?oy8an758lo2lqa3

Link Online:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lavender1204 + 5 bài này hay quá chị :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-1-2012 20:33:31 | Chỉ xem của tác giả
tem rồi ^^
rất thích bài hát này
ss này hát rất hay
cơ mà vẫn nghiền bản ss Vy hát hơn
*tội lỗi*
thanks st ^^

Bình luận

ss Vy hát tình cảm thật, mình cũng thích bản của ss Vy hơn  Đăng lúc 19-4-2013 03:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2012 09:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Thanks ST nhìu! Ôi Jane of mềnh! Mềnh lại thích Jane hát bài nè hơn nhìu, vì giọng ss quá cao, trong veo và chuẩn, thể hiện rõ giai điệu của bài hát, chứ ko cứ bình bình như Triệu Vy! Sorry!
Bài nè cũng đã lâu lém & nhìu forum làm sub lém rùi, nhưng Sub full length thì chưa có!
Mong ST giúp mềnh thêm nhìu bài của Jane nữa nhé! Chất giọng "chuẩn ko cần chỉnh", hát live thì siêu đỉnh rùi! Hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-1-2012 10:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây e có nghe này mà của Trương Quỳnh Anh hát làm e cứ tưởng.. ai ngờ là bài tiếng Trung này ah..
Bài này lời bi đát quá ss Nuk ah.. e thì thích đấy, tâm trạng buồn buồn mà nghe bài này chắc não lòng quá. Còn về ca sĩ, chị này hát hay hơn hẳn bản tiếng việt mà em đang lưu. Chắc có lẽ phải lưu bài này lại thôi.
Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-1-2012 12:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thì ra bài này nhạc phim Họa Bì sao?

Sao dạo đó xem ko nhớ nhỉ :-ss

Nghe bài này thấy quen quen .. thì ra ca sĩ VN mình đạo về rùi sao 8-} Bó tay thật!

Thanks subteam đã làm MV này nhe :x

Trông chờ những bản MV khác từ các bạn :D ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-1-2012 20:43:22 | Chỉ xem của tác giả
DemonJos gửi lúc 17-1-2012 10:52
Trước đây e có nghe này mà của Trương Quỳnh Anh hát làm e cứ tưởng.. ai ngờ là bà ...
Còn về ca sĩ, chị này hát hay hơn hẳn bản tiếng việt mà em đang lưu

Chất giọng của Jane thì khỏi phải bàn cãi rùi, đc tôn vinh là "giọng ca thiên thần của TQ" đấy! Jane có những đoạn ngân ko lời theo giai điệu bài hát rất đặc trưng mà cũng vô cũng kỹ thuật, vdu như: Họa tâm (Họa bì OST), 1 thiên đường khác (ft Vương Lực Hoành), Can't do it (ft Damouth), Impression west lake (ft Kiato), last chapter, just love... Nhìu, nhìu lém! bài nào cũng tuyệt cả! Hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-4-2013 02:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Em thích bản này hơn bản của Triệu Vy ạ! ^^
Cảm giác Triệu Vy hát nó cứ bình bình chứ không trong trẻo và cao vút thế này! Còn về cảm xúc thì cả 2 bản đều đau thương như nhau ạ!
Nói chung là bài hát này thật sâu sét! T_T

Bình luận

moi nguoi co 1 chat giong rieng ma, Giong Trieu vy nghe la ma cung hay nua.  Đăng lúc 10-10-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-4-2013 17:41:54 | Chỉ xem của tác giả
Bài này nghe buồn quá,hay hơn bản mà Triệu Vi hát,nghe hay hơn bản tiếng việt nhiều,hồi đầu tưởng bài này của VN
thanks subteam đã làm MV này,hay lắm,tiếp tục phát huy nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-4-2013 15:45:50 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích bài hát này.nge rất hay và cảm động.phim hay ,nhạc phim cũng rất hay.Bài hát nge cảm thất rất bi thương,mỗi lần nhe mình đều có cảm giác rất khó tả,bài hát cứ khắc sâu vào tim mình,nhe đi nge lại mãi không chán.Cảm ơn mọi người đã làm MV này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-4-2013 14:46:20 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa coi phim này nhưng mà bài hát này thì mình nghe nhiều lần rồi
lần nào cũng thấy hay {:176:}{:176:}{:176:}{:176:}
thấy day dứt, có 1 chút đau lòng nhưng lại thấy rất mạnh mẽ
thank subteam {:161:}

Bình luận

ờ, cảm ơn bạn đã góp ý nhé ^^ cũng có xem rồi, nghe nhạc ghiền quá mà :D  Đăng lúc 11-10-2013 04:51 AM
ban xem phim hoa bi di 2 phan deu rat hay, khong xem ma chi nghe nhac thi tiec lam, cac sub cua minh co lam phim nay roi, ban vao muc phim Trung quoc tai ve nhe.  Đăng lúc 10-10-2013 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách