Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub + Kara} I don't know + Catch me - HoMin @ Music bank comeback stage (Do

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-10-2012 20:06:10 | Chỉ xem của tác giả
aiza coi cái perf mà mình phấn khích lẫn tự hào! Nhưng vẫn mong 1 ngày 5 người cùng hát thì còn tuyệt vời hơn nữa :x
Cám ơn subteam đã vất vả <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-10-2012 20:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Comeback hoành tráng của 2 zai phải xem chứ.
Bài mới nghe rùi nhưng chưa ngấm thì phải tại chưa chú tâm mà.
Nhưng chỉ cần có Min là xem dạo này tóc tai của em ổn rùi hi hi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-10-2012 22:20:40 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui đã quy về ở ẩn rất lâu rồi nhưng vì mấy zai nên phải trở lại =))
trời ơi mong đc xem bản đẹp và kara quá đê T.T
cảm ơn sub team nhiều lắm a~~~ <3<3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-10-2012 22:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh vào còm lấy link trước nhá.
Tin vào khả năng live của hai người
Thank subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-10-2012 22:54:23 | Chỉ xem của tác giả
Yêu ST nhà mình quá đi mất
đã có vietsub để xem rùi
cái màn comeback của các zai đỉnh quá
đặc biệt là giọng live ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-10-2012 23:38:01 | Chỉ xem của tác giả
hàng hot nha, mình cứ nghĩ là phải chờ cả 3 sân khấu các subteam mới tung 1 thể luôn chó superhot ý{:290:}
nhg mà như vậy cũng đc, mỗi hôm 1 sân khấu nha các subteam{:301:}mỗi sân khấu đều có nét riêng cả, nhất là phong cách mặt của các oppa thì{:263:}thôi dồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-10-2012 00:05:34 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều nhiều, m.n vất vả rồi
cùng nhau thưởng thức nhé.
tvxq fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-10-2012 00:26:33 | Chỉ xem của tác giả
Down về xem và để dành thui...lâu lâu lại lấy ra ngắm zai {:312:}
Cảm ơn subteam nhiều nha...{:295:}                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-10-2012 00:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình........................................... gần cuối page 3

Tất cả tội lỗi là do net VNPT nhá Chiều nai mới có mạng ó. Lại còn cơm nước, thị phi rồi MU nên giờ mới đi giành chỗ

Mình chửa được coi bản HD cái nầy a~ (Vẫn cái tội mạng mẽo ) Xem bản SD 360 hình nhòe nhoẹt, âm thanh tàm tạm nên chưa cảm nhận hết được độ máu lửa và long lanh của perf, nhưng dù sao cũng đã thấy được sự mạnh mẽ rồi nga~ Nghe qua MRemoved của Catch Me nữa, thì vẫn như mọi khi ...

Mình có chút bất ngờ khi zai chọn "I don't know" làm bài hát thứ 2 trong album để đưa lên perf. Nghe bản Hàn có chút j đó có vẻ mềm mại hơn bản Nhật. Hồi zai mới ra Dance ver của "I don't know" mình đã từng ước có 1 bản live dành riêng cho ca khúc này, bởi, thực sự dance của nó quá hay. "I don't know" @ TONE CC ver thì lại nhấn mạnh vào yếu tố dàn dựng sân khấu hơn là show vũ đạo nên với mình ca khúc này vẫn mang chút j đó bí ẩn chưa được khám phá.

Khi biết "I don't know" được đưa vào album Hàn lần này cùng được perf live, ban đầu thú thật là mình có chút không ưng cho lắm, vì dù sao đây cũng là một ca khúc cũ, tuy là quảng bá ở Nhật thôi nhưng cũng đã ra hơn 1 năm rồi. Liệu nó có đủ sức hút không khi mà dòng nhạc và thị hiếu thay đổi theo thời gian? Tuy nhiên,khi nó lên stage thì mình biết mình đã lầm. Mình cực kỳ thỏa mãn với perf "I don't know": Vũ đạo show triệt để, zai live lần đầu tiên ca khúc này - tính chung cả bản Hàn & Nhật (trong TONE CC theo mình thấy bài này cũng là lips thôi), outfit vest cực chuẩn với dáng zai và màu hường ấn tượng (tuy nhiên mình vẫn thích màu xanh Dún ở MCore và đen trắng ở Inki hơn).

Thật hóng bản HD + Vietsub này nga~

Cảm ơn Subteam nhìu nhìu nhìu nhìu nhìu! *Đè mọi người ra hun* {:444:} {:444:}{:444:}{:444:}{:444:}

Bình luận

2 cháu nó nói là ưng I dont know nhứt mà, cho nên mí ko làm cùng với KYHD sợ nó bị ấm ức =))  Đăng lúc 8-10-2012 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-10-2012 07:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Comeback Stage quá hoành tráng, live đỉnh của đỉnh.
Mong 2 anh mau chóng lên top.
Cảm ơn SubTeam.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách