Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12062|Trả lời: 109
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub + Kara} I don't know + Catch me - HoMin @ Music bank comeback stage (Do

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Màn comeback hoành tráng sau 1 năm 9 tháng của 2 bố con nhà Gấu >:D<

Perf rất đỉnh. Giọng hát không có gì để phàn nàn. Live cực khỏe. Vũ đạo mạnh mẽ

So Proud of My love ♥

Translator: trangjae + mokoto_x1991
Timer: bluemelody + miracle2812 + lynkute
Editor: mini_max_love + phank
Typesetter: FankBu
Encoder: shindongheee
Uploader: shindongheee
Design banner: Keo

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Coming soon

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
Laputa + 5 :X
kunie + 5 :X
kanu + 5 :-************************
gaumapu + 5 I'm so so so in love with you, ST yah!!.
ngocxit + 5 ;x
josemario + 5 So proud of you :X:X:X:X:X
phank + 5 :X:X:X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-10-2012 00:26:58 | Chỉ xem của tác giả
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
heheheheheheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Edit later :">
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

hi hi hi hi hi, sorry mọi người nha, mải đi hóng thị phi nên chưa có edit :">

Coi per, điên đảo, phấn khích từ khi chưa có sub cơ mà thấy Nhà làm là phải nhảy vào giựt cái tem phát (chả biết ham hố giống ai :"> , định đè các gái ra hun hít nhưng mà làm nơi công cộng này nguy hiểm chết (mình chỉ lo lắng cho các bạn thôi, chứ mình là mình chả sợ ) thui thi chỉ hun gió thôi nha

Good job! Changmin a~
and Yunho, you are always so amazing!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hey man, I so proud of you :X:X:X:X:X

*chỉ chỉ* Mình thích bộ trang phục này :">, cơ mà không thích lôi nó lên sân khấu biểu diễn một chút nào cả >"<

Mặc dư lày là đủ đẹp, đủ hấp dẫn, hợp với mọi hoàn cảnh, mọi lứa tuổi, ai cũng có thể nhìn (cơ mà.....cấm sờ ) rồi

Bình luận

Đúng là giỏ nhà ai quai nhà nấy, vào nhựn xét taonf tập trung vào đối tượng cần tập trung *vuốt mồ hôi*  Đăng lúc 12-10-2012 02:03 PM
Mẹ chồng chân cong edit hộ con cái :-w Dù là ng` nhà nhưng con cũng k thể nhân nhượng được đâu nha [-x  Đăng lúc 7-10-2012 10:53 PM
Yêu cầu người đẹp giựt tem giữ chỗ edit nha =)) Perf của chồng con đỉnh quá nên ngắm hoài k chán hay sao thế :))  Đăng lúc 7-10-2012 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-10-2012 00:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Lấy 1 chỗ để xả bức xúc lên đầu JYH

Anh cứ nhớ đấy >"<

Anh hại tôi thân tàn ma dại cả ngày hnay

.......................................................................................................

Edit:

Jung Yunho Từ lần sau đừng có tự ý đổi lời bài hát rồi hát bè thêm thắt này nọ nữa nghe chưa???
Vì 2 cái câu của anh mà tôi thật sự muốn đập nát luôn cả cái máy tính
Tôi hoa hết cả mắt Ù hết cả tai vì 2 cái câu đó của anh đấy
Có biết không hả???

Ừ, đấy là đứng trên phương diện Phank bông xốp như mây làm sub cho cái perf này thôi
Còn đứng trên phương diện fen gơ là như này này

Ộp pa Trời ơi, em phát rồ vì màn live của 2 người

P.s: Sắp tym chỉ làm vsub perf ở Music bank thôi á :"> Thật là ngại, cơ mà mình thấy perf comeback đầu tiên thật thật thật là đỉnh của đỉnh rồi :"> Với cả thường thì khi hát 2 bài dance liên tục thế này, chỉ live ở stage đầu tiên thôi, những stage phía sau thường sẽ lips 1 bài :"> Nên chỉ làm perf này thôi :">

Nếu ở những stage sau hát 1 bài khác thì Sắp tym sẽ làm sub thêm đúng bài đó thôi :">

Các bạn thông cảm nha~

Bình luận

hì hì, sau khi hứng thị phi về mình đã ngoan ngoãn edit lại rầu nha :">  Đăng lúc 8-10-2012 02:04 PM
phank bình tĩnh, căn bản là kara nó không đủ chứ zai hát như nhau mà :"> *xoa xoa*  Đăng lúc 7-10-2012 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-10-2012 00:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Nếu vào còm chỉ để kêu lên: Jung Yunho anh quá đợp, Shim Changmin anh quá ngầu, các anh hát hay quá đê, nhảy chất miễn bàn, live đỉnh của đỉnh, per chuận của chuận,..... bla bla thì có bị coi là tềnh êu mù quáng hơm nhở

Cơ mà zai mềnh mềnh không khen chả lẽ lại đi chê :">  Mà thực sự là trình độ âm nhạc mới chỉ dừng ở mức thưởng thức chứ chưa lên đến le vờ đánh giá cho nên chả tìm ra chỗ để chê :">

Vậy nên là ai chê thì cứ chê chứ mềnh là mềnh ưng, vô cùng ưng í nha, xem từ tối qua đến giờ mà vữn còn đang lê tê phê đơi nài

P/s: Nhòm từ trên xuống dưới cái post mà cứ chê, chê, Chê Chê hoài, đùa chứ có muốn chê cũng chả dám, dễ bị cái con ngừi phía trên trên phang chảo lắm chứ chả chơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-10-2012 01:44:14 | Chỉ xem của tác giả
ghé m*ng xinh giành chỗ pết 1 đã
ngày mai sẽ vào com sau
díp mắt rồi, dù anh có gào "gà ji má" thì em cũng phải đi ngủ đây
-------------------------
phần edit:
sân khấu hoành tráng
âm nhạc và vũ đạo hoành tờ ráng không kém
mỗi việc Dún hường và Min hường làm cảm xúc của mình có hơi tụt một tẹo
Catch me thì khủng rồi, nhưng I don't know tuy cũ nhưng vẫn làm người ta có chút choáng váng nga~
mỗi lần quay trở lại đối với hai người đều không dễ dàng gì, làm tốt hay không thì cũng có người xoi mói chỉ trích, mệt mỏi bao nhiêu, thế nên thực sự thì rất muốn vỗ vai Dún và Min mà nói "hai người vất vả rồi"
p/s: thích Inki ver quá xá là thích, nhưng mà đúng như Mod bé nhỏ của nhà mình nói, sân khấu đầu tiên bao giờ cũng nhiều cảm xúc nhất

Bình luận

=))  Đăng lúc 8-10-2012 12:19 AM
=))  Đăng lúc 7-10-2012 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-10-2012 06:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình edit :">

Hôm nay có tâm trạng nên mình phải ra ngoài từ trưa, chiều lết về đến nhà thì vừa kịp lúc trời mưa, mở máy hóng ngay Inkigayo ♥

Phải nói là hôm nay outfit đẹp, stage đẹp, cơ mà mình vẫn không ưng bộ vest xanh tím tay dạ quang lắm, làm cái tay thô thô sao á, mà tương phản với bộ còn lại quá, dù outfit cho I don't know rất đẹp :x
Với Catch me, mình sẽ cho outfit ở Music Core 100 điểm nếu không bị cái sexy back kia T^T choáng... nhưng phần tay và phía trước thì chuẩn ^^

Hơi lan man, nhưng kết luận, đối với mình, perf ở Music Bank nghe rất chuẩn, dù làm sub trong đêm, mình cũng thấy rất phê :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-10-2012 07:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Hố hố

Thế nào vẫn kịp ở page 1

Cám ơn bạn Cass gì đó tung hàng vào lúc quá hiểm, các bạn chưa kịp thức dậy nên ss giờ này vẫn ở page 1 =)))

Lợi còn kiếm được post số 7 iêu dấu nữa chơ

Chỉ nói 1 câu thui là perf đẹp, thích hơn MV rất nhiều, chất hơn rất nhiều, giọng đã nâng lên tầm mới, và sự kết hợp của Dún và Min đã tốt lên rất nhiều. Thích cả dàn vũ công nữa. <------------ Những gì còn râu ria đã nói trong nhà 8888 rồi =))

Tks subteam

-----

Mà hóa ra chỉ là nhá hàng >"<

Ứ ứ ứ

Hàng đêu >"<

Bình luận

Mụ nài, đọc kỹ post của ng ta đi *hứ*  Đăng lúc 7-10-2012 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-10-2012 10:17:23 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh giành chỗ, mềnh xí chỗ... dze dze dze...
Mềnh phải coi cho được màn cơm bách "đầy tai tiếng" của bố con, khi bị hết người này khen đến kẻ khác bấn loạn, lại còn có cả người đòi xả tức lên đầu! ;))
Edit đơi (trước khi bị Mod bé dí mông bắt edit!) :">
Trời quơi, chính xác là mình bị choáng ngợp, mắt không thể dứt được khỏi được màn trình diễn này của 2 bố con luôn đó!!!
Vũ đạo quá đỉnh, live quá tuyệt... và ánh mắt thì wá sức "lừa tình"!!! >"<
Mình cực thích những đoạn điệp khúc các bạn Cass ở dưới cùng hát theo nhé! :">
Bạn mình dòm mình coi vid thì nhận xét Bé cắt tóc này nhìn ngố! =)) Dưng mà hình như kẻ mắt hơi đậm, không thích lắm, zai mình không trang điểm còn đẹp hơn cả trang điểm! :))
Nói tóm lại là quá sức tự hào về zai mình, về Cass, và cả về ST Nhà mình nữa! Làm giỏi lắm! >:D< *đè ST ra hun chụt choẹt từng người*

Bình luận

thay mặt gái, nhận nụ hun cụa Gấu và hun đáp trả  Đăng lúc 8-10-2012 09:47 AM
Em xả xong rồi gái ạ =))  Đăng lúc 7-10-2012 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-10-2012 14:58:08 | Chỉ xem của tác giả
Không nój được j ngoàj perfect
Perf chuẩn ko cần chỉh ko phụ công ngóng cổ đợj gần năm trờj, live cực nhuộc ngoàj chừ cáj áo nổj hơn chữ nổj của bạn min
Hóng perf tjếp theo nào
À quên, thanks subteam nhju tốc đọ sub thjêt là khủng khjếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-10-2012 15:02:43 | Chỉ xem của tác giả
  Đây chính là những gì mà 1 fan gơ như mình nhớ mong phải ko   Háo hức xem teaser rồi điên cuồng đợi đến ngày tung MV, chầu chực down từng bản vietsub, từng bản live về ngồi replay đến lag máy Thật ra mình chẳng có gì để khen Catch me cả Về cơ bản thì lyric, phần dance và phần beat của cả bài chả liên quan đếch gì đến nhau Về nâng cao thì concept có vest đen trắng đẹp thôi rồi thế mà cả MV lẫn live đều ko mặc quần áo của người bình thường là sao Nâng cao hơn nữa thì con chó đâu, sao ko cho chó xinh lên sân khấu   Cho em ấy chụp concept mà ko cho em ấy lên diễn là lừa đảo, là bất công với chó
  Em xem live chỉ vì 1 lí do duy nhất thôi Jung Yun Ho :"> Em nhớ chàng trai cống hiến hết mình trên sân khấu :"> Em nhớ từng điệu bộ, cử chỉ *thỉnh thoảng nhìn như thằng điên * trên sân khấu của anh :"> Em nhớ từng bước nhảy đầy nhiệt huyết, quyến rũ đến chết người nữa :"> Thực sự thì 2 năm, 4 năm, 10 năm hay bao nhiêu năm đi nữa, anh vẫn là chàng trai tỏa sáng rực rỡ trên sân khấu của chính mình Jung Yun Ho ạ :"> Dù có bao chuyện xảy ra, sân khấu của anh, nơi anh được làm những gì mình đam mê vẫn y hệt như hồi Mirotic :"> hồi mà có con dở hơi điên cuồng gào thét sao thằng này đẹp choai thế sexy thế * Em cũng dự đoán là anh sẽ nghẻo luôn trên chính sân khấu của mình với tình trạng đối xử với bản thân như thế đấy :">* Nhưng mà :">, hay cứ tỏa sáng hết mình trên sân khấu như thế này nhé :">
Còn Changminne, noona yêu kiểu ngoác mồm nuốt mic của em vô cùng   Nhìn yêu ko chịu được, dù mồm em to thật đấy Changminne ko hợp với kiểu hát yêu đương này tí nào Về hát Halfmoon và đi nhắm chân gà nướng với Kyu nhà noona đi nha

Bình luận

Em thích phần bình luận của ss về Minnie!! =))  Đăng lúc 13-10-2012 11:08 AM
Nháo quá :-w Thích cái rề đây :-w  Đăng lúc 8-10-2012 07:38 PM
Ờh thì e nổi tiếng vs cái mông mà :"> =))  Đăng lúc 8-10-2012 04:41 PM
*nhéo mông* =)) ss phát hiện lần nào Lít ngoi lên ss cũng phải làm gì đấy với cái mông của cô =))  Đăng lúc 8-10-2012 04:39 PM
nháo quá =))  Đăng lúc 8-10-2012 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách