Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3969|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Hóa ra / 原来 - Tân Di Ổ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hóa Ra
Tân Di Ổ

“Cũng phải, người ta phải luôn nếm trải cái không hạnh phúc, thì mới hiều thế nào là hạnh phúc … … Khi còn son trẻ, chúng mình cũng đã từng lạc bước, nhưng vẫn ổn, ngược xuôi ngang dọc, … hóa ra anh vẫn ở đây.”

SUBBING TEAM

Translator: xiaoling308
Timer: bjmbjmxjnh
Kara Typesetter: xiaoling308
Encoder: Mr.Won
Banner Designer: .Me.
Video Maker: xiaoling308

Download

banner nhỏ: http://i.imgur.com/cYwQQ7x.jpg

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
CaMilOvE + 5 Ủng hộ bạn
bjmbjmxjnh + 5 :x
hai2an + 10 Ủng hộ 1 cái!
xiaoling308 + 5 :x
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!. .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-3-2014 11:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra anh vẫn ở đây là truyện ngôn tình đầu tiên mà mình đọc, cái gì đầu tiên dường như cũng để lại ấn tượng
Bài hát nhẹ nhàng, lời cũng rất ý nghĩa.
bài này là Tân Di Ổ viết lời hay chỉ là dựa trên truyện Hóa ra anh vẫn ở đây thôi nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-3-2014 11:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra anh vẫn ở đây là truyện ngôn tình đầu tiên mà mình đọc, cái gì đầu tiên dường như cũng để lại ấn tượng
Bài hát nhẹ nhàng, lời cũng rất ý nghĩa. Ngược xuôi ngang dọc, hóa ra anh vẫn ở đây
bài này là Tân Di Ổ viết lời hay chỉ là dựa trên truyện Hóa ra anh vẫn ở đây thôi nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-4-2014 21:06:10 | Chỉ xem của tác giả
Bài này là do TDÔ hát hả ST
Giọng mượt đáng yêu quá
Lời hay tuyệt, vẫn thích nhất lời trong bài hát và trong truyện
Khi còn son trẻ, chúng mình cũng đã từng lạc bước, nhưng vẫn ổn, ngược xuôi ngang dọc, … hóa ra anh vẫn ở đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-4-2014 00:05:34 | Chỉ xem của tác giả
1 thời toàn xem tiểu thuyết của Tân Di Ổ vậy mà ko biết có bài hát này, "Cũng phải, người ta phải luôn nếm trải cái không hạnh phúc, thì mới hiều thế nào là hạnh phúc. Khi còn son trẻ, chúng mình cũng đã từng lạc bước, nhưng vẫn ổn,... ngược xuôi ngang dọc thì ra anh vẫn ở đây."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-5-2014 20:05:46 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ lại có bài này
ngày xưa khi đọc HRAVOD ấn tượng mãi với câu này 'Khi còn son trẻ, chúng mình cũng đã từng lạc bước, nhưng vẫn ổn, ngược xuôi ngang dọc, … hóa ra anh vẫn ở đây'
cứ bị ám ảnh mãi vì nhân vật, cả truyện cứ buồn man mác  k thôi
mà k ngờ đc nghe giọng của TDO luôn, nghe xong lại thấy bùi ngùi muốn đọc lại truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-5-2014 14:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những truyện ngôn tình mình đọc đầu tiên. Giờ đã quên một số chi tiết, quên đi một số người nhưng mà nhớ lại thì " Hóa ra anh vẫn ở đây" lại "Hóa ra là một cầu chuyện đẹp". Cảm ơn Subteam, cảm ơn Tân Di Ổ.
Giờ mới thấy câu này đúng: " Kỷ niệm chẳng là gì nếu lòng người muốn xóa, nhưng sẽ là tất cả nếu mà ta khắc ghi"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách