Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 861|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+Kara][Fanmade] Khi em - JJ Lin (Phong Vũ ver)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-10-2014 00:03:09 | Xem tất |Chế độ đọc
Khi em - JJ Lin (Phong Vũ ver)

FengFeng's House Subbing Team

Translator: petitecyndi
Timer: Candy-Zhou
Typesetter & Encoder: .Me.
Designer: Candy-Zhou, phuongvi_dl

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 00:22:53 | Xem tất
Nhà mình kiếm vid siu quá, toàn vid hay ko <3
Em thấy fanmade của cp này khá ít nhưng ra cái nào chất cái đó

Bởi vậy cứ làm em mãi mà ko dứt đc cp này, cứ đi ra là lại bị kéo vào típ mà mãi vẫn chưa có tin 2 bạn có hoạt động chung

Ôm vid coi an ủi vậy <3 Cám ơn subteam <3

Bình luận

ss cũng thấy thế, bình thường fanmade ss cũng ít coi lắm hoặc coi thì coi 1,2 lần thôi nhưng cứ Phong Vũ là phải coi đi coi lại nhìu lần đó e  Đăng lúc 30-10-2014 12:41 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 sofa

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 00:28:14 | Xem tất
*Ghế gỗ*
Phong -Vũ Hot quá đi
bạn nào làm video này khéo quá đi! toàn cảnh tình cảm của 2 chàng thôi ah
em ưng nhất là đoạn quay Happy Camp, Phong ở đằng sau đỡ cho Vũ kẻo ngã!
P vốn tốt tính, quan tâm bạn bè nhưng sao em thấy đoạn ấy tình dã man
cả đoạn BackHug nữa! yêu quá là yêu
tks subteam! đề nghị cô @cyn chăm chỉ dịch tiếp nhá

Bình luận

túm lại là ss cứ thấy có 2 bạn trẻ là tình hết em ơi, chỗ nào cũng thấy 2 bạn đáng yêu cơ  Đăng lúc 30-10-2014 12:41 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 ghế gỗ :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 01:13:31 | Xem tất
Cứ xem mấy clip của Phong cùng với Vũ và Kimi là lại có cảm giác đây là 2 người bạn vô cùng quan trọng của anh nhà. Vì Kimi ít xuất hiện cùng Phong nên không biết 2 người này mà cùng xuất hiện sẽ như thế nào. Chứ như Vũ với Phong thì đúng là nhà nào chứa phải 2 lão chắc nổ nhà vì đổ tự luyến của 2 lão
Bạn nào làm vid này để màu hường cũng yêu quá đi

P/s: Huhu ss qiuxuan ơi ss thêm phần Editor là ss đi chứ bà con cô bác cứ tưởng em biết trans :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-10-2014 10:56:08 | Xem tất
petitecyndi gửi lúc 30-10-2014 01:13 AM
Cứ xem mấy clip của Phong cùng với Vũ và Kimi là lại có cảm giác đây là 2 người bạ ...

Bài hát ấy ss thấy em trans rất tốt luôn, ss có sửa chữa gì đâu. Mà thật sự ss thấy em trans còn hay hơn cả ss ý, lần sau phát huy tiếp tục nha em

ss cũng rất thích mấy clip về Phong Vũ, xem clip về 2 bạn này lúc nào cũng thấy ấm lòng và có cảm giác trân trọng vì cho mình thấy hai người thực sự là những người bạn tốt của nhau. ss ko phải là fan của Vũ, cũng ko hiểu về bạn Vũ nhiều nhưng có ấn tượng rất tốt với Vũ, cảm thấy Vũ là 1 người bạn tốt, 1 diễn viên tốt và là fan của PP nên cảm thấy vui khi PP có những người bạn thân như Vũ. Thật lòng mong tình bạn của Phong Vũ mãi được đẹp thế này. Hai bạn trẻ có lấy chứng nhận thật thì tớ cũng sẽ gật đầu ủng hộ cái rụp nha

Bình luận

em cũng khá thích tính cách của Vũ ạ :)) chắc tại có nhiều điểm tương đồng =))  Đăng lúc 31-10-2014 08:27 PM
Ss cho em hỏi xíu, chứng nhận mà Vũ nói là chứng nhận gì vậy ss? :-?  Đăng lúc 30-10-2014 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 21:34:18 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 30-10-2014 10:56 AM
Bài hát ấy ss thấy em trans rất tốt luôn, ss có sửa chữa gì đâu. Mà thật sự ss th ...

Em cực kì cực kì thích tình bạn 2 tên này. 7 năm nói ít ko ít nói nhiều cũng ko hẳn là nhiều nhưng cả 2 quen nhau vào những ngày chập chững vào nghề. Đắng cay ngọt bùi của nhau có lẽ cả 2 cũng hiểu rõ. Vì vậy em thấy tình bạn của cả 2 rất chân thành, rất đẹp <3

Em cũng ko phải fan Vũ, ko rõ Vũ thế nào, nhưng e thấy PP thật sự rất quan tâm Vũ, kiểu quan tâm đó thì em chưa thấy PP đối với ai vậy hết, toàn thấy người khác quan tâm PP thôi (hay tại em chưa dấn sâu vô mấy đảng khác nhỉ? )

Bình luận

Nhầm Ngô Diệc Phàm :)) ko hiểu sao e lại nhầm thành Lưu nữa :))  Đăng lúc 31-10-2014 08:10 AM
Em thấy đồn nhiều lắm ss. Phim Tru Tiên, phim Cổ Kiếm 2, với phim gì mà đóng với Lưu Diệc Phàm nữa.  Đăng lúc 31-10-2014 07:48 AM
Phim Tru tiên ấy hả e?  Đăng lúc 30-10-2014 11:38 PM
Dự án phim đó ss  Đăng lúc 30-10-2014 11:16 PM
ủa, dự án gì em?  Đăng lúc 30-10-2014 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 21:48:15 | Xem tất
em cũng thấy Phong Phong quan tâm Tiểu Vũ lắm, 2 đứa rất thân thiết, tìm hiểu ra mới biết 2 đứa quen nhau lâu vậy, mà Vũ bàng tủi em tính ra lớn hơn Phong nhưng nhìu lúc cứ như Phong bắt nạt Vũ ấy, thật ra em nó quan tâm Vũ chiều Vũ nữa,tại Phong Đình hot quá chứ em thấy Phong Vũ, Kiều Phong mới là chân ái, có thể nói 3 đứa cùng nhau trải qua bao nhiêu khó khăn rồi . Em ko phải fan Vũ nhưng thấy có vẻ Vũ cũng là ngừoi sống tình cảm trầm lặng, em rất vui vì FF có đc những ngừoi bạn thâm tình như vậy

Bình luận

em nữa em nữa  Đăng lúc 30-10-2014 10:31 PM
clip mới luôn hả ss, hồi trước em cũng kiếm vài clip về Kiều Phong nhưng ít lắm đã vậy chất lượng rất tệ, ss post bên Kiều Phong hả ss? Để em hóng thử :D  Đăng lúc 30-10-2014 10:29 PM
@ ss qiuxuan: sao vậy ss em theo ss Phong all đảng mà, chỉ là em trọng thâm tình nên em quắn 2 cp này lắm ạ  Đăng lúc 30-10-2014 10:28 PM
ok em, mới đây có clip pv Kimi, thấy bạn ấy cười toe khi đc hỏi về CP với bé Phong nữa kìa e  Đăng lúc 30-10-2014 10:23 PM
thôi ss :)))) 3 đứa mình cùng làm bóng đèn, cột điện cho 2 tên này đc rồi :)))) cuối tuần có thời gian em sẽ hóng Kiều Phong với 2 ss <3  Đăng lúc 30-10-2014 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2014 22:47:18 | Xem tất
Mong nhà mình có nhiều clip cho cặp này.

Rất thích tình bạn của Phong và Vũ. Tuy không thường xuyên gặp mặt nhưng vẫn luôn quan tâm nhau, đó mới là tình bạn thật sự.

cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2014 09:49:37 | Xem tất
Mong rằng tình bạn Phong Lan này sẽ ko bao giờ thay đổi theo thời gian,... Nhưng cũng phải công nhận fans FF nhà mình nhiều ý tưởng "sáng tạo quá" hahahahah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách