Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Meo_Gia
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] [Concert] Maeda Atsuko - "Kimi wa Boku da" Solo Live Concert (Kobe Kouen Evening)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-4-2014 20:13:51 | Xem tất
Bác ủ hàng lâu thế bây giờ mới chịu tung ra.
Vẫn đang buồn vì vụ concert gần đây của Acchan bán thừa nhiều vé.
Concert hồi này trông đơn giản thật nhưng Acchan vẫn luôn rạng ngời
Q: Poster sao trong kinh vậy ?!?
P/s: Cảm ơn bác vì đã sub và mời e nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2014 08:01:52 | Xem tất
Ban đầu cứ tưởng là cái concert mà Acchan khóc huhu gần đây
Mà hát full song thì đúng là khủng rồi
Mới xem lại AKBingo từ tập đầu xong, Nhớ Acchan với dàn sen cũ kinh khủng
Mà Tomochin cũng sắp có tour diễn toàn quốc rồi, mừng ghê
Dù sao cũng cảm ơn bạn đã mời nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 14:57:01 | Xem tất
Arigatou nhóm sub nha.  (Nếu đoán ko lầm thì nhân công chính trong sản phẩm này là Mều Mặt Mông phải ko nhỉ )

Vâng vẫn là nụ cười ấy, vẫn là cặp mắt ấy, vẫn là giọng hát ấy và vẫn là cái đùi gà trắng tinh ấy. Cô ấy là người khiến tui từ kpop di cư sang jpop, cô ấy vừa có cái concert thứ 3 cũng vừa đoạt thêm giải thưởng diễn xuất cho vai diễn Tamako.

Cô ấy chính là diễn viên - ca sĩ Maeda Atsuko.

Hát full song àh, chà...phải down liền để xem giọng bạn Cà hát full song nguyên concert như thế nào mới đc. ( có 3 chìm 7 nổi ko ta)

p/s: Nhìn cái tấm poster mà liên tưởng đến cái poster Doc sắp chiếu của AKB.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2014 16:22:52 | Xem tất
Concert solo đầu tiên của chị
ngày hôm đấy em onl cập nhập tin tức từng tí một, mù tiếng Nhật, chỉ có thể đi hóng hớt khắp nơi nếu có ai trans ra mấy bài về buổi concert solo đó, rồi lại hùng hục đi kiếm khắp nơi để xem, có bản tệ có bản đẹp nhưng dù thế nào cũng cứ tìm, thấy chị cười, cười thật tươi. Concert solo, không phải lần đầu tiên chị đứng hát một mình, nhưng ngày đó, khi nhìn chị đứng một mình giữa sân khấu hát em đã tự nhủ đây là sân khấu của riêng chị, concert của riêng chị, sẽ có những cô đơn mà em biết là chị sẽ có, sẽ không có Tổng và nhà AKB đứng sau sân khấu nữa, chị đã tốt nghiệp rồi. Concert đầu tiên chị không còn giới thiệu mình là 1 phần của AKB, quả thật đã muốn bật khóc, nhưng chị vẫn luôn mỉm cười. Acchan vẫn luôn cố gắng không ngừng tiến về phía trước. Giọng hát của chị không phải là hay nhất, chị hát thậm chí còn khá yếu, vậy mà em vẫn thích chị, thích giọng hát ấy, hụt tí thôi, có sao đâu, nghe giọng chị là lại vui rồi. Đã quá lâu để chúc mừng concert đầu tiên của chị vậy thì chúc mừng concert của chị có bản vietsub và em sắp được down về )
Acchan, con đường diễn viên và ca hát của chị ngày hôm nay có thành công và thất bại thì em vẫn sẽ ủng hộ, mãi ủng hộ.

Ps: klq lắm nhưng mà, ôi vietsub kìa *bèn hú hét*, mù tiếng Nhật nó khổ thế đấy, em cám ơn subteam ạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rainy.fio + 5

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2014 14:44:21 | Xem tất
hjx hjx Chưa kịp ed đã bị del rùi. Lúc này Mưa khó tính nhỡ.
Concert này của Acchan nghe hay thật. Tớ đã khóc khi nghe acoustic của bài "Aishirugito", nhạc buồn mà giọng của Acchan cũng thế. hjx hjx giờ nhớ lại vẫn muốn khóc. Đây là cái mình khóc sau cai concert tn của nàng. Mà mấy bộ trang phục nàng mặc cũng đẹp quá. *Hình như bài Flower nghe hay hơn PV nhỉ*
Cảm ơn supteam nha. Sr vì edit lâu quá ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2014 01:03:14 | Xem tất
Chiến cả concert luôn hở :3 Cảm ơn bạn Meo nhiều lắm nhe )

Xem ảnh cap thấy nụ cười của bả là tự nhiên tym đập rộn ràng liền

Nói thật thì hai single đầu của bạn Ham ăn này mình chỉ nghe bài promote thôi bonus thêm quả Migikata chuẩn cấm chỉnh nửa là chỉ mới nghe đc có 3 bài :3 Nghe full cả single all type luôn thì chỉ có single thứ 3 " Cổ máy thời gian " à .Mà nói thiêt nhạc của Ham ăn khó nghe quá trời :3 giai điệu toàn ngang phè phè nghe cả chục lần mới bắt đầu thắm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2014 08:22:09 | Xem tất
Ôi trời, về quê mấy ngày lên đã thấy hàng hot.
Lần đầu tiên được xem hẳn một concert nhạc Nhật được sub đấy. Đợt trước ham hố cứ nghe mà không có sub dù hay nhưng không hiểu thì cũng chán.
Cám ơn Mèo nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2014 02:50:26 | Xem tất
Cám ơn bạn đã sub, lại còn up link Mega <3
Rất thích dòng nhạc của Acchan, nhẹ nhàng mà sâu lắng. Trong show này thích nhất bài Hoozue to cafe macchiato, nghe cứ buồn da diết thế nào ấy.
Acchan live rất tốt suốt show, cho ai nói nàng ko biết hát thì vào xem nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách