Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2443|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+kara by SkyLand] Benjamin - Gió Vẫn Thổi / 风儿阵阵吹 - Tân Hoàn Châu Cách

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Gió Vẫn Thổi  / 风儿阵阵吹 - Benjamin
Tân Hoàn Châu Cách Cách OST

Lời: Quỳnh Dao, La Hy Á
Nhạc: Từ Tử Uy
Trình bày: Benjamin

Gió Vẫn Thổi - 风儿阵阵吹 là bài hát kết thúc (ending song) cho Phần 2 – Phong Ba Bão Táp của bộ phim truyền hình Tân Hoàn Châu Cách Cách (新还珠格格之风儿阵阵吹) được công chiếu vào giữa 7/2011.

Vietsub by SkyLand Subbing Team
Translator: ArtnG
Timer, Typesetter, Encoder and Uploader: tabbycat0405

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 30-9-2011 13:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-10-2011 11:19:46 | Chỉ xem của tác giả
mình đã không xem phim này nữa rồi........
thấy k có đc những phút giây như ngày xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-10-2011 11:30:41 | Chỉ xem của tác giả
he he , fim này nghe danh mà cũng chưa có dịp coi
có cơ hội sẽ xem
thanks st nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-11-2012 07:36:53 | Chỉ xem của tác giả
"Link down" đã tiêu, xin báo cáo lại. Youtube vẫn xem được.
Có cách nào lấy bản chất lượng không bạn?

Bình luận

Cám ơn bạn đã đưa lên lại!  Đăng lúc 8-11-2012 08:38 AM
Đã fix link ^^  Đăng lúc 7-11-2012 11:29 PM
đều phải bỏ => tên tập tin phim "LR.Kites" như vầy là chắc ăn nhất mà lại đẹp, có tên diễn đàn. Kinh nghiệm bị xóa phim của mình là vậy đó. Cám ơn bạn!   Đăng lúc 7-11-2012 08:49 AM
tiếp nữa là đuôi tập tin không để đuôi định dạng phim. Vd: phim "Love rain" => có thể đặt như vầy "LR", đuôi phim ".mkv" hay ".avi" hay bất cứ đuôi phim nào khác   Đăng lúc 7-11-2012 08:48 AM
Đối với các host trong và ngoài VN khi đưa phim lên nhất định phải đổi tên. Và tốt nhất là không để tên tập tin đưa lên giống tên phim, tiếp nữa là đuôi t   Đăng lúc 7-11-2012 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-11-2012 08:51:00 | Chỉ xem của tác giả
Đối với các host trong và ngoài VN khi đưa phim lên nhất định phải đổi tên. Và tốt nhất là không để tên tập tin đưa lên giống tên phim, tiếp nữa là đuôi tập tin không để đuôi định dạng phim.
Vd: phim "Love rain" => có thể đặt như vầy "LR", đuôi phim ".mkv" hay ".avi" hay bất cứ đuôi phim nào khác đều phải bỏ => tên tập tin phim "LR.Kites" như vầy là chắc ăn nhất mà lại đẹp, có tên diễn đàn.
Kinh nghiệm bị xóa phim của mình là vậy đó.

Youtube thì phải đổi tên sao cho không bị đánh dấu vi phạm bản quyền. Về việc đặt tên trên Youtube:
- Đừng ghi tên ca sĩ vào tên tập tin.
- Đừng viết tiếng Việt có dấu.
- Đừng đặt biểu tượng riêng của nhóm, hay diễn đàn thực hiện vào "clip". Đặc biệt đối với các "clip" bê nguyên xi từ "clip" gốc. Vẫn có thể ghi tên nhóm thực hiện Việt hóa ở đầu và cuối "clip", phải ghi rõ "Việt hóa" hoặc "dịch lời" bằng tiếng Anh vào "clip".
- Tạo ít nhất 2 tài khoản Youtube cùng đăng 1 "clip", nếu bị báo trùng thì sửa tên chút chút lại cho khác cái tên là được. Càng có nhiều tài khoản đăng cùng 1 "clip" thì "clip" càng ít bị dòm ngó.

Trên đây là 1 số kinh nghiệm "down" và "up" của mình xin được chia sẻ.
Chúc diễn đàn và chuyên mục Cmusic ngày càng phát triển tốt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2012 13:20:12 | Chỉ xem của tác giả
gcnn gửi lúc 7-11-2012 08:51
Đối với các host trong và ngoài VN khi đưa phim lên nhất định phải đổi tên. Và tốt ...

he he, kinh nghiệm của bạn hay quá í, thanks rất nhìu vì đã share với bọn mình ^^
hồi trước channel của bọn mình bị del một bài của SHE và khóa luôn quyền up > 15 phút, sau vụ đó mình phải rút ra cả lốc kinh nghiệm lách luật, mỗi lần up j đó lên là lo ngay ngáy :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách