Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: N2H_K0u
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+kara by HuGeHouse] Anthony Neely - Vòng ôm ly biệt

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-8-2012 19:45:23 | Xem tất
N2H_K0u gửi lúc 10-8-2012 19:36
cái gì

110kg hả

kinh dị hem
nhưng thiệt đó
chị xem một chương trình phỏng vấn về bạn nì
trong đó có nói
còn trưng ra một tấm hình  khoe bụng hồi 110kg nữa kìa
ha ha, ai bít giờ nhiu,
nhắm chắc cũng 6 mí 70 ))))))))

Bình luận

chắc giảm béo xog, phau thuật lun. haha. mà a này người lai mà. đẹp san ròi. ai lai cung thay đep het. như bagio VIệt Nam nè  Đăng lúc 10-8-2012 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-8-2012 20:17:46 | Xem tất
thuchang gửi lúc 10-8-2012 19:45
kinh dị hem
nhưng thiệt đó
chị xem một chương trình phỏng vấn về bạn nì

quá kinh dị chị ơi

không ngờ luôn đó

mà e thấy, mấy anh béo béo

giảm béo xong, sao thấy đẹp zai lên zậy trời. quá là bất ngờ đó

Bình luận

^^ đúng thường con lai bao giờ cũng đẹp, đẹp hơn cả người có dòng máu lai ra con lai =))  Đăng lúc 10-8-2012 08:57 PM
để khi nào tui tìm được bs tín nhịm tui hỏi thây cho cậu, tại seo?, yên tâm =))))))))  Đăng lúc 10-8-2012 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2012 22:00:42 | Xem tất
ủa ủa ko nhớ nhạc lắm
nhưng mà coi cái MV thì mới biết đã coi rồi, nhìn mặt chị đó thấy quen mà
nội dung Mv cũng cảm động
hình như là cái chị này yêu anh khác, trong lúc cặp với anh này mà nhớ anh khác phải ko? (em chưa coi xogn nhớ nhớ vậy thôi)
bài này nghe nhẹ nhẹ thì đc, nhưng mà em ko thích tiết tấu bài này bằng bài trước

Bình luận

bài này bùn mà  Đăng lúc 10-8-2012 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2012 22:38:59 | Xem tất
Ai đây, hình như ko phải Ca ca
Ca sĩ này là ai
Nhưng bài hát này e thấy là tiếng TQ mà sao lại đặt trong box Hồ Ca vậy a

Bình luận

nhà mềnh siêng í em, nói nhỏ nek nhà mềnh mún mạnh hơn nhà khác đó mừ^^  Đăng lúc 11-8-2012 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2012 23:38:41 | Xem tất
bài này nghe buồn quá nhỉ
cái MV cũng mang mác buồn
yêu mà ko quên tình cũ
hzai, có gì thì cũng là quá khứ, sao ko quý ng trước mắt nhỉ
dù sao cảm ơn bạn Kou đã share nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2012 02:47:57 | Xem tất
Hai MV của Anthony đã xem trong hai ngày mỗi csis đều mang một màu sắc khác nhau cái trc thấy giống màu xanh coban còn cái này giống màu hồng xám chắc suy nghĩ của mình khác ng
Không phủ nhận thích bài hát trc hơn bài này nhưng bài này thì lại thích chị nữ chính hơn, cái cách khai thác nhân vật nữ sâu sắc hơn.
Nội dung rất dễ hiểu là một cuốn băng tua chậm của một đoạn tình cảm không như mv kia thì gần giống vs sự tưởng tượng hơn, có thể nói là "ảo" hơn MV này thật hơn, mang màu cuộc sống hơn. Anh nam chính dường như là người đến sau, bước chậm một bước vào cuộc sống của chị ấy. Mối tình trc có lẽ là mối tình đầu hoặc do mình cảm giác như vậy bao giờ cũng sâu đậm, có thể nói chị ấy là một người chung tình lí trí đấy chứ. Rất yêu anh cũ, nhưng chia tay rồi thì phải bước tiếp chứ. Là một ng vô cùng ủng hộ nữ quyền mình cho rằng chị ấy chẳng sai, chỉ là có một chút đáng trách. Không quên đc tình cũ có thể chị ấy thử yêu thêm một lần nữa nhưng trách là trách cái hấp tấp vội vàng, chưa sẵn sàng yêu nhưng đã yêu rồi. Không kiềm chế đc bản thân vẫn chờ đợi một tin nhắn, xem lại trang cá nhân của ng kia rồi lặng lẽ khóc. Lí trí lại thì ôm lấy anh ng yêu mới, vẫn cười và tạo những kỉ niệm ngọt ngào lãng mạn vs anh nhưng mà mấy cái hành động đó cứ như là đổ cát vào cái giếng không đáy ấy nhỉ??? Vô ích thôi vì đến cuối vẫn đâu bước tiếp đc. Nhưng mà có tưởng tượng rằng sau khi vòng ôm li biệt vs anh mới biết đâu lúc ấy chị ấy mới thực sự nhận ra vị trí của anh này trong trái tim mình thì sao, cái cách chị ấy níu lại làm mình ko tránh khỏi suy nghĩ như thế.
Anh nam chính thì khỏi nói luôn rồi, vừa xem xong đã liên tg ngay đến bài si tâm tuyệt đối của lý thánh kiệt ) lại một chàng trai si tình nữa đây, sao mà các nhân vật nam của cái anh Anthony này nó cứ khác mấy anh khác nhỉ. Các anh khác thì luôn kết thúc vs câu nói anh sẽ đợi em đợi đến khi nào em thực sự mở cửa trái tim đón nhận anh bla bla bla. Anh này thì chạy luôn, sau vòng ôm là dứt khoát luôn, man hơn anh mv trc ) Còn nữa là một gentleman ở cái cách anh ko bắt ép chị ấy yêu mình ( ngày trc đọc mấy vụ ôm bom đòi yêu đâm sợ) cả cái cách chia tay nữa. Yêu mà nên cảm nhận đc hết, cảm nhận đc nụ cười giả lả, ánh mắt buồn, khóc thầm nữa, vòng ôm dấu diếm, lúc vui đùa nhưng vẫn bị khựng lại, lúc hai ng nắm tay nhưng vòng tay của chị ấy dừng lại do dự rồi mới nắm lấy tay anh ấy. Cảm nhận đc hết nhưng cố che dấu nó, cố xoá nhoà nó đi nhưng vẫn ko thể, vì yêu anh sẽ chia tay chia tay như một sự giải thoát. Đoạn hai ng ngồi xem lại kí ức nhưng vẫn cách nhau một cái ghế mình rất thích, vì hai ng vô cùng lí trí. Giữa hai ng có khoảng cách, biết ko thể yêu anh ấy tự nguyện ngồi cách một ghế, chị ấy cũng k cố gắng yêu anh mới nữa. Chắc lúc này hai ng mới bộc lộ cảm xúc thật của mình.
Xem thấy thương anh trai si tình này lúc anh đau đớn nói cảm thấy mọi nỗ lực của mình quá ít để chị ấy rung động. Cả khúc cuối anh nói anh hiểu chị, hiểu kỉ niệm đẹp chính là còng tay. Tự nhiên lại liên tg đến tiên 1 của Ca lúc Tiêu Dao Linh Nhi chia tay nói là yêu nhau ko bằng hiểu nhau ấy )) ôi hay tg tg điên rồ quá. Nhưng là ng ủng hộ nữ quyền anh ấy là ng tự chuốc khổ đấy chứ, lí trí biết nhưng con tim mù quáng cứ ôm hi vọng rồi lại mơ tưởng đến cuộc cãi vã rồi làm hoà, chứ hai ng lại đối vs nhau như khách vậy. May mà cuối cùng đã ngộ ra thoát ra khỏi vòng xoáy tự làm khổ mình lẫn ng mình yêu.
E hèm hèm lại một tác phẩm nữa của Huge house chạm vào trái tim và dây tk sến sùa của  em rồi {:295:} viết xong chả dám đọc lại vì nổi da gà )
P.s: thích nam mv kia hơn vì anh đấy cá tính hơn dám vừa đấm vừa xoa thần chết lại còn cái kiểu dằn vặt bản thân của anh nữa chứ nhưng mà thích hơn một chút thôi. Có thể hiểu là Anthony ngày càng tiến bộ )

Bình luận

ôm thật sâu sắc trước khi ai về nhà nấy đó, ôi thấy 2 người cũng giỏi, nhất là anh nam chính cô nhỉ, thật dũng cảm và dứt khoát để đưa ra quyết định  Đăng lúc 12-8-2012 08:30 PM
*bộp bộp bôp* cô hải em phát bỉu cảm nghĩ hay quá, vòng ôm ly biệt thựt ra nghĩa chính nó là vòng ôm khi bộ phim (màn kịch) kết thúc, ai về nhà nấy, và trao cho nhau 1 cá   Đăng lúc 12-8-2012 08:28 PM
@Mít: lười quá nhé :)) @thiensumatttroi: ủng hộ nhà mình bạn ơiiii  Đăng lúc 11-8-2012 04:09 PM
ai dà tối nay viết một cái mới được. Tích cực hoạt động theo gương khiêm tốn của mấy a c cũ ^^  Đăng lúc 11-8-2012 04:02 PM
dài quá, hum đọc âu=))  Đăng lúc 11-8-2012 03:44 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
N2H_K0u + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách