Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: N2H_K0u
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+kara by HuGeHouse] Anthony Neely - Thần chết yêu dấu hỡi, hãy để con yê

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-8-2012 14:24:03 | Xem tất
khúc dạo đầu bài hát này hay quá
hu bu hu,.... cứ lặp đi lặp lại hay ghê
khúc sau thì cũng đc, ko ấn tượng bằng khúc đầu
lời bài hát cũng hay
cơ mà ca sĩ này mình hem biết nè :P, nhìn cũng ok nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2012 15:11:20 | Xem tất
Woaaaaaaaa, bài này hay qua đi :xxxxxxxxxxxxxxxxx
Thank subteam nhìu ạ :">
Rùi anh chàng đó đệp zai thật ý =)) bệnh mê zai tái phát

Bình luận

=)))  Đăng lúc 9-8-2012 03:23 PM
hám zai hội  Đăng lúc 9-8-2012 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2012 15:26:05 | Xem tất
cậu này hát cái bài sorry that i love you nè phải k ta
thích cái khúc đầu hơn ĐK
làm con người đã vất vả biết bao

vất vả rồi còn muốn nàng sống để chịu khổ à. giải thoát cho nàng đi =))
đùa xíu
bài này hay. cái cô đóng MV này xinh

Bình luận

vậy nghe cho mòn máy lun đê =))))))))))  Đăng lúc 10-8-2012 08:56 PM
ha ha, ta cũng bít ku hỉu lầm =)), hình đó bỉu hiện của anh nì nói dí thần chết =))))))))))))  Đăng lúc 10-8-2012 08:36 PM
@@  Đăng lúc 9-8-2012 05:45 PM
@@  Đăng lúc 9-8-2012 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2012 15:41:42 | Xem tất
Hehe hát cũng được
Ủng hộ chiến dịch 1 ngày 1 MV của box mình
Anh Kou gửi hình size bé nhờ ss Nuk treo banner giùm đi {:311:}

Bình luận

để mai  Đăng lúc 9-8-2012 07:12 PM
ROck e dich bài đó lun nha Sory that i love u  Đăng lúc 9-8-2012 07:11 PM
làm thêm cả bài Sory that i love u của anh này đi, cũng hay , hát tiếng anh hay hơn hố hố  Đăng lúc 9-8-2012 05:51 PM
ôi sợ mí người nhà này, sao nghe mùi giống mỗi ngày một câu tiếng hoa =)), máu me quá đê :P  Đăng lúc 9-8-2012 05:31 PM
mà chắc Nuk chưa onl e ah. chưa bôi màu bài nữa  Đăng lúc 9-8-2012 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2012 03:02:19 | Xem tất
toàn xem mv chưa sub của bản này tối nay mới nổi hứng down về xem kĩ bản vietsub
Vốn dĩ ko bàng quan đc với zai đẹp hơn nữa lại còn hát hay lại vật vã tìm mp3 trên zing mà search dear death ko ra trong khi đó loá mắt vì zai đẹp đã làm mình ngu si quên ko search tên ca sĩ là nó ra tuốt quên luôn cả bác Gúc gồ yêu dấu nữa chứ{:289:}
Anh này tự đặt ra nhiều giả thiết để tự dằn vặt bản thân, nào là sợ đoàn tàu chệch bánh, đại dịch bệnh, tận thế...vv... Rất nhiều lí do không tưởng, đối với một người bình thường chắc chẳng bao giờ nghĩ lung tung nghĩ nhiều như vậy. Nhưng anh này không bình thường một chút nào anh ấy là người đang yêu mà, chìm ngập trong tình yêu ) Anh biết là con người ai cũng phải trải qua sinh lão bệnh tử nhưng vẫn cầu xin thần chết đừng gõ cửa quá sớm, đến muộn thôi và đừng quấy rầy bất chợt. Tự dưng làm mình liên tg đến cả Titanic anh Jack muốn Rose chết trên giường êm lúc cô ấy đã già vs con cháu vây quanh.
Xem đoạn đầu vừa thích vừa ghét anh này cảm thấy anh ấy là một người rất hèn nhát, sao cứ phải đi cầu xin thần chết làm gì sao không đi nói lời yêu với chị ấy luôn đi, cứ ở đó mà van xin với trách cứ. Đã thế lại con yếu đuối chi li, đàn ông gì mà chán đời cả ngày ngồi lo toàn thứ vớ vẩn.) Đến đoạn cuối thì vỡ oà ra, thì ra quá yêu nên anh muốn tình yêu của mình được vĩnh cữu x Là anh ấy quá yêu người yêu của mình nên mới sợ, mới lo lắng tất cả mọi thứ như vậy. Là quá yêu quá si tình{:301:} {:301:}{:301:} Đến hết mv là hoàn toàn rơi vào bẫy của anh này luôn ) nếu tỏ tình vs chị ấy ko thành công thì cũng đầy em xin chết đừng buồn anh nhé )
Điểm rất thích ở bài này chính là suy nghĩ của anh nam chính. Các nhân vật nam bình thường thường van xin thần chết để ng yêu mình đc sống, còn mình sẽ là ng thay thế cô ấy, nguyện hi sinh vì ng yêu này kia rất đẹp nhưng cũng rất sến ) Còn anh này mắng cả thần chết luôn, trách móc vs nhiều lí lẽ rất xác đáng, con ng quá khổ rồi bao nhiêu nỗi lo thường nhật đừng bắt họ phải chịu thêm những mối lo khác. Đầu tiên là thoả hiệp xin thêm một chút thời gian sau là mắng cả thần chết luôn, mắng ông ta đã gây ra bao đau buồn rồi hãy buông tha chúng tôi đôi tình nhân hạnh phúc ( chưa tỏ tình đã biết ) vừa đấm vừa xoa vừa cầu xin luôn diễn biến tâm lí rất thú vị ) cái này đc gọi là con giun xéo lắm cũng quằn hay là đc đằng chân lân đằng đầu nhỉ ) Anh ấy không muốn bất kì một trong hai ng phải chết, anh muốn cả hai ng cũng đc sống, hạnh phúc bên nhau một cách hoàn hảo mình thì lại bị nghiện happy ending điều mà ít xảy ra trong cuộc sống bt. Mv bài này còn đẹp nữa, cảnh biển, nước, cánh đồng {:271:} anh Anthony đẹp trai kiểu á âu , đối mắt anh thì thật ướt át quá đi thôiiiiii{:274:} cái cách anh ấy nắm tay chị ấy kéo chị ấy lại thật là đẹp, thật hâm mộ!!!!
Ôi điên quá, phải ngồi nghe tiếp đây. Huge house vô địch!!!{:283:}
Viết hơi lung tung lộn xộn tẹo là hậu quả của việc nổi hứng giữa đêm mong mn thông cảm {:303:}

Bình luận

ra đi, lại còn làm 1 màn chia tay tỷ mỉ, một thước phim quay lại kỷ niệm đẹp giữa hai người rồi từ đó khi xem xong ôm 1 cái ôm thiệt .... chặt nói lời bye  Đăng lúc 10-8-2012 08:32 PM
chạy qua nghe quà mới kìa, vòng tay ly biệt, zai đệp nhá, nhưng zai đệp lần này hem có dc người đệp đâu :((((, nhưng lại rất cao đẹp, khi k giữ dc em để em  Đăng lúc 10-8-2012 08:31 PM
ngồi mần nó gần 1 tiếng cui cùng thấy có người súp bơ soi, tui mừng quá dội cô thêm nữa này, ôm ôm hun hun v.v....  Đăng lúc 10-8-2012 08:29 PM
ai bẩu lung tung lộn xộn, nghe ku viết tui bít ku đã nghe rất nhìu lần, ha ha, tìm được người chịu nghe và quan sát dị tui nói thiệt tui có rết tui rết ku mí lần :X   Đăng lúc 10-8-2012 08:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
N2H_K0u + 5 bài viết hay

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2012 16:06:00 | Xem tất
ôi hôm nay nhiều MV

tha hồ mà nghe mà xem rồi

down về xem luôn một lượt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2012 20:23:14 | Xem tất
Tsan gửi lúc 9-8-2012 15:26
cậu này hát cái bài sorry that i love you nè phải k ta
thích cái khúc đầu hơn ĐK

đúng rùi, bạn í hát bài nì đó
chắc nay mai ku rocky bên dưới cho ra lò đó,
bài đó có lời hoa lời anh luôn
nên chắc là làm rùi quăng bên E lun đoán đại )))))))))))
bạn í than thở dí thần chết mà
than là con làm người đã vất vả rồi
nhưng khi con có người yêu còn càng vất vả hơn, vì con sợ đủ thứ,
2 người tay trong tay đi qua cầu treo thì sợ cây cầu treo kiên cố bị đứt
rồi ngồi trên chiếc đu quay trong công viên trò chơi thì lại sợ lệch trục
đi tàu điện ngầm dựa vào nhau lãng mạn vậy lại sợ trật đường ray )))))
lo từng giờ từng phút nên mới than ghê vậy để đuổi ngài ấy xa ra chút mà

Bình luận

đè ra ôm hônnnnnnnnnnnnnnnn  Đăng lúc 11-8-2012 12:06 AM
có khi đêm này em lại ngồi chăm chỉ soi mói nữa =)))  Đăng lúc 11-8-2012 12:06 AM
=)))=)))) nửa đêm nó lại nổi hứng ấy mà ss  Đăng lúc 11-8-2012 12:06 AM
=)) hỉu nhầm à. k đâu. đã hỉu rất tường tận bài này. nge muốn mòn máy rồi =)) chẳng wa bắt bẻ nói cho vui thôi.  Đăng lúc 10-8-2012 08:38 PM
hahaha. cái này mình biết mà. bạn k thấy câu sau mình có ghi "đùa xíu" đó bạn :)  Đăng lúc 10-8-2012 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 13:09:16 | Xem tất
Giồi ôi !! Bài này hay chết đi được í

Em nghe muốn thuộc lời luôn rầu ấy

Này nhá, nhạc hay, lời lãng mạn, MV có anh đẹp giai nà. Chuẩn từng centimet

{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 22-8-2012 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2012 00:59:19 | Xem tất
Nghe bài hát này thật cảm động biết bao.
Mà bạn ơi, bạn có thể cho mình bản mp3 được không vậy ?
Cảm ơn bạn nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2012 22:38:22 | Xem tất
Tưởng chưa có vietsub bài này, hóa ra ở đây à.

Hôm trước xem trên chương trình phỏng vấn đặc biệt của một web nhạc, thấy anh này đẹp trai một cách khủng hoảng luôn. Không những đẹp trai lại còn hát hay nữa, mình khá thích bài này, hát tình cảm lắm nhé. Còn vài bài khác thì mới nghe thử, chưa thấy ngấm gì cả {:299:}

Bình luận

Ok, nghe thử liền  Đăng lúc 5-10-2012 09:47 PM
à bạn này còn có bài vòng ôm ly biệt đó, cũng khá hay và được vietsub ở đây lun rùi, bạn vào nghe thử đi ^^  Đăng lúc 5-10-2012 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách