Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: N2H_K0u
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara by HuGe House] Sai Lầm Vẫn Là Anh - Lưu Đức Hoa

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-5-2013 12:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích nghe nhạc của Lưu Đức Hoa. Giọng Lưu Đức Hoa rất ấm. Xem video clip thấy nam chính đối xử với nữ chính thật là tốt, phải nói là chăm sóc từg li từng tí ah. Cám ơn subteam rất nhiều vì đã làm sub bài này. Mong là các bạn tiếp tục làm sub nhạc của Lưu Đức Hoa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-5-2013 12:39:41 | Chỉ xem của tác giả
sai lầm vẫn là anh ak!

giờ em mới nghe bác Hoa hát đó ^^

cơ mà vừa đọc tin thấy bác ý còn mua cả máy bay riêng nữa! ngưỡng mộ thật, ước gì mình được như anh ấy

thanks chủ thớt nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-5-2013 19:26:22 | Chỉ xem của tác giả
thuchang gửi lúc 18-5-2013 21:11
định giành tem mà sao mạng bị gì á
bị lỗi ký tự
thích nghe giọng ca của chú Hoa

hí hí là của đồng chí dịch ờ sao k mời bạn bè xún ủng hộ chớ ;))
anh hoa phong độ quá, mấy bài nhạc của anh cũng nghe đi nghe lại hoài, quen với mấy bản dịch hơn rồi sau này thì nghe bản gốc ;)) bài này cũng hay lắm nè :D
mà chắc do ăn ở xao á cho nên mới bị rè còn thì là em nghe rõ nhắm ;)) clip cũng rõ lun, có đoạn đầu hơi mờ tí ;))
đạp vài cái yêu  thương nà :x

Bình luận

*đạp đạp đạp* lợi, ai biết mọi người có thích nghe không, nên có dám mời đâu nà, nhà ta làm nhìu bài lắm í :))  Đăng lúc 23-5-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-5-2013 20:08:38 | Chỉ xem của tác giả
vào đây

sao hay thế nhỉ

cũng chẳng mấy khi nghe nhạc Trung lắm, hầu như coi phim mà thôi

đây cũng là lần đầu nghe Hoa hát

tuyệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-5-2013 11:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Bài này là làm trong lúc tâm trạng mà, chắc Kou tâm trạng quá nên không nói ra được câu nào luôn (haizz, sến mà, nên tâm hồn có hơi *íu đuối* hơn nguời tẹo)
Hôm ấy nghe bài công nhận sao mà hợp cảnh thế chứ

Sai lầm vẫn là tui

PS: Mấy bài nhạc cổ cổ nayf nghe hay quá. Nhà mình làm tiếp chủ đề nhạc xưa này đi

Bình luận

^^ ha ha, bà bà xì teen :x  Đăng lúc 31-5-2013 03:53 PM
e cũng thích nhạc xưa. mà kiếm raw hơi khó. với lại. toàn nghe bản việt nên bản Hoa k bik kiếm đâu. bà bà có bài nào hay cho e bik nha. rồi sub. ^^  Đăng lúc 31-5-2013 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-7-2013 02:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới vô coi bài này =))) *tội lỗi*
Mấy bài xưa của chú Lưu, Việt Nam mình đạo đâu có thiếu bài nào đâu, nên nghe bài nào cũng thấy mòn =))
Đọc còm mấy bạn ở trên kiu mv trung khó hiểu, hjhj, mình thấy mv Hàn khó hiểu hơn *hơi không liên quan :(*
mv bài nào thì ko biết chứ bài này thì nó ko có khó hiểu đâu mà tại cái mv là mv bài hát khác (归宿, mv gốc nó tận 7' hơn cơ), còn bài này thì hình như ko có mv thì phải, nên cắt ghép ra như thế :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-3-2014 16:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Bài này nghe buồn quá ak,.. đau lòng ghê
Mấy bản nhạc của Lưu Đức Hoa nghe rất hay, hầu như đều có ca sỹ VN mượn nhạc hát lại lời việt nhưng không còn ý nghĩa như ban đầu, cũng không diễn xuất được tình cảm trong bài hát.
Bài này và bài Xie Xie Ni De Ai đều là mấy bản ruột của nhà mềnh, hắc hắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách