Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub+kara by FengFeng's House] Giang Hồ/江湖 - Lý Dịch Phong (OST Kẻ săn tiền thưởng)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-10-2014 11:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Giọng hát nhẹ nhàng và truyền cảm với những ca từ mà dường như chỉ có ở những ca khúc nhạc Hoa : Những ca từ sâu sắc, luôn gợi nhớ đến những ký ức , những kỷ niệm trong tâm hồn , trong trái tim mỗi người.
"Có những tình cảm nhất định phải trân quý" ... chắc chắn rồi chàng FF ơi.
Bài hát khá hay vì nhiều yếu tố : chàng ca sĩ có giọng hát mượt mà và da diết , ca từ sâu sắc và giai điệu nhẹ nhàng .

Cám ơn ST đã là bài hát "Giang hồ " , cám ơn em @qiuxuan đã dẫn dắt chị nghe bài hát này.

Bình luận

thanks ss nhé, ss ơi, về nhà Bin 88 với em đi ss, hjhj  Đăng lúc 7-10-2014 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-10-2014 19:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, quá hạnh phúc khi ngày nào subteam cũng cho ra 1 sản phẩm chất lượng như vầy <3 Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ.
Giọng Phong Phong nhẹ nhàng, mượt mà, hát bài này hợp lắm luôn, cơ mà sao em cứ tưởng tượng ra cảnh PP bị cạo đầu khi đóng phim này là không nhịn được cười :'( Huhu xin lỗi em chỉ là 1 con fan girl thích dìm hàng thần tượng :'(
Tiếp tục lót dép hóng những MV khác của PP thôi hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-10-2014 20:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát rất hay, cả lời bài hát và giai điệu nghe cứ buồn man mác thế nào ý. Thực sự thì giọng của FF hát mấy bài như vầy rất hay. Cảm ơn các bạn Teamsub!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-12-2014 13:04:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi, nghe lần đầu đã kết nổ mắt, đi tìm, đi tìm,thấy tên a nhà mà ngất lịm. Không ngờ là a, hay quá xá. Tiếc là phim nó không đc hay, dạng phá án n k đc gây gấn lắm, toàn đi sâu vào tuyến tình cảm, nỗi đau của mỗi nhân vật thôi. Nữ chính thì xinh, suốt ngày nói yêu a Phong mà quay mặt đi đã thấy ôm hôn thằng khác rồi, a nhìn thấy tận mắt, bắt tại trận mà bảo là hiểu lầm. A Phong dù đầu có cạo n vẫn soái, dáng vẫn nuột nhất phim, cái thắt lưng cũng rất đặc sắc ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách