Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara by E-Muzik] Hita - Bộ Bộ Mộng Quy Trần ~ Bộ Bộ 1 năm ~ một chặng

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-9-2012 23:10:41 | Chỉ xem của tác giả
kitkentt gửi lúc 18-9-2012 00:18
có ai hảo tâm tổng hợp một mớ MV nhạc trung rồi tạo link torent cho mình vs, down lẻ bằ ...

ơ, thế bạn có thể đổi link down khác được ko, mình du học bên trung quốc, mới sang được nửa tháng thôi nên chưa biết cách vượt tường lửa, mà trung quốc thì cấm MF, MS nên mình ko down được, mv bạn à, thông cảm và giúp mình với nhé. Thank bạn nhiều *ôm cái nà*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 23-9-2012 18:43:06 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi cho hỏi bài này là bài j zạ hay ghê luôn, cho mình bit để thêm vào tập ost

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-10-2012 17:59:40 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay lân la nghe nhạc, nghe trúng bài này luôn, buồn như chưa từng buồn =(((
Hôm nào mình moi ra xm tiếp mí dc :(
ANW thank st ^^

Bình luận

dở hơi tập bơi =))  Đăng lúc 8-10-2012 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-10-2012 15:41:36 | Chỉ xem của tác giả

Clip làm đẹp! hihi. đọc thấy 1 số bạn chưa chịu hình thức , chứ mình, như vầy ngon rồi!
Thích nhất mấy bông "tuyết hoa hồng mai" rơi rơi theo lời. đẹp tươi tắn, mang người xem về không gian của bộ phim....nhưng mà...buồn quá. cái j dính tới Bộ bộ đều mang nỗi buồn man mác...

Cảm ơn bạn làm clip! cảm ơn bạn nhiều hơn nữa vì nhờ clip này, thấy đc cũng còn nhiều người nhớ đến và cũng dành tình cảm thật nhiều cho Bộ bộ.

Mong một ngày không xa những người yêu thích như chúng ta sẽ được xem phần 2, nơi mà hai nhân vật chính Chân - Hy đến được với nhau, cùng những nhân vật khác có 1 kết thúc hạnh phúc!

Bình luận

^^  Đăng lúc 12-10-2012 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-12-2012 09:58:03 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay thiệt cứ mún coj dj coj lại hoài ko bk chán lun nhưng mà hơi pùn nhất là lúc Ngọc Đàn bị đem đi hấp coi tới khúc này ko dám coi lun đó thảm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-12-2012 10:08:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này đúng là xứng đáng phim Trung Quốc hay nhất năm mới dc phim hay wua mà aj ko coj chắc tiếc cả cuộc đời lun đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách