Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5163|Trả lời: 57
Thu gọn cột thông tin

♥ {Vietsub + Kara} Breathless - Happy B-day Park Dép Lào ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-6-2013 07:46:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Anh không biết sao? Mỗi ngày em đều chờ đợi anh. Anh không biết sao? Em chỉ ngắm nhìn mỗi anh, tình yêu của em.
Anh không biết sao? Khi anh hạnh phúc và mỉm cười. Từ xa, tình yêu của em còn hạnh phúc hơn.
Anh không biết sao? Anh chẳng thể nào hay vì em không dám thổ lộ cùng anh
Anh không biết gì cả. Rằng em yêu anh biết bao nhiêu.
Anh chẳng thể nào biết được đâu. Anh không biết bởi anh đâu có thể lắng nghe em.
Anh không biết gì cả. Con tim em chỉ cần anh, Anh không biết sao?

Anh không biết sao? Trên khuôn mặt tức giận của anh. Từ xa, tình yêu của em còn khóc nhiều hơn.
Anh không biết sao? Anh chẳng thể nào hay vì em không dám thổ lộ cùng anh
Anh không biết gì cả. Rằng em yêu anh biết bao nhiêu.
Anh chẳng thể nào biết được đâu. Anh không biết bởi anh đâu có thể lắng nghe em.
Anh không biết gì cả. Con tim em chỉ cần anh, Anh không biết sao?

Anh không biết sao? Con tim em thậm chí không thể nói nên lời
Anh không biết sao?

Em không biết yêu. Em thậm chí chẳng thể nhận ra khi tình yêu bắt đầu.
Em không biết gì cả. Bởi em chỉ nhớ đến anh thôi.

Yoochun-ah, dù có thế nào đi nữa, anh vẫn là Yoochun đầu gấu, hay trợn mắt, hay cáu gắt của chúng em ♥

Sinh nhật vui vẻ, Yoochun-ah của chúng ta ♥

Lovemelody Subbing Team
Vid Maker: josemario
Translator: ngocxit
Editor: xiaoling308
Timer: lynkute
Typesetter: tgn_82
Encoder + Uploader: Laputa
Design banner: Chika

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phank + 5 :X:X:X:X:X
Laputa + 5 ღღღღღ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 08:49:09 | Xem tất
Mình ngồi tạm cái sofa chờ hàng nhá {:98:}

Háp pi bơt đơi Chơn ni bếu, Chơn ni Nô bi ta, Chơn ni hói, Chơn ni "cha sứ* :v, Chơn ni mẹt rỗ,

pi et: dự là tối nay sẽ edit :3 :3

nào thì edit :v

Đi xem bóng đá nhân thể chúc mừng sinh nhật Chú bếu, bếu cơ mà dễ thương {:96:}

vì gặp điều kiện thời tiết khắc nghiệt nên bánh cóa hơi bị nát {:152:}

Pi ẹt 2: bạn cầu thủ số 4 siêu đợp tờ rai {:98:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 09:23:54 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật bạn Bếu {:176:}

Thật sự là chẳng biết nói gì nhiều vì dạo gần đây cảm xúc nó hơi điêu tàn đổ nát {:144:}

Nhưng mà sinh nhật bạn, chúc bạn mạnh khỏe và bếu bếu tròn tròn ngộ ngộ mãi như thế này nha {:138:}

Cầu chúc may mắn và sức khỏe luôn vẫn an bạn và gia đình lớn, gia đình bé của bạn {:138:}

I love you PYC {:181:}

PS: Đếu thấy hàng >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 11:32:36 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Chunnie yêu dấu nhà chúng ta - một chàng trai ấm áp - một chàng trai đa cảm - và cũng là 1 chàng trai tài hoa :x
Vậy mà đã 28 tuổi cơ đấy Chun à :"> Chúc anh tuổi mới sẽ ớt khóc nhè 1 tí nè, mạnh mẽ thêm 1 tí nè, và đạt thêm nhiều thành công nữa nha.
p.s: sao chưa thấy link đâu hết vậy ta :-s

Bình luận

bạn ơi quà về rồi đó ;))  Đăng lúc 4-6-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 15:06:45 | Xem tất
Pặc Aka{:176:}
Xin lỗi anh dép lào vì nói điều này trong ngày sinh nhật anh nhưng thực sự em rất thích dìm hang người có cái tên Park Yuchun ''ăn ở thế quái nào mà toàn bị fan chúng nó dìm cho không ngóc đầu lên nổi''{:98:}{:184:}
Dù sao thì tuổi mới thành công mới thêm nhiều nhiều .. niềm vui mới nhé :X Hội trưởng đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 15:13:54 | Xem tất
Park đại ra{:100:}{:100:}{:100:} Park dép làooooooooooooooooooo!!!!!!!!!

Sinh nhật vui vẻ nha Chú Park!

Chơi bời nhiều quá bếu ú rồi chú ợ, giảm cân lấy lại dáng như cái thời mí-tồ-tịch đê. Tui là tui thích chú cái thời ấy lắm nha.

Chúc chú giống như tất cả mọi người chúc chú.

Yêu tất cả mọi người (zai +gái){:161:}{:161:}{:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 15:55:58 | Xem tất
Park Yoochunnie cụa em, sinh nhật vui thật vui nhé :"> Hôm nay thấy anh bưng bánh chụp hình với 2 người kia, tự dưng thấy có chút ấm áp trong lòng, hi vọng rằng anh sẽ đừng bao giờ rời bỏ 2 con người ấy, hi vọng rằng tình cảm của mọi người vẫn thật chân thành và yêu thương nhau mãi sau này :">

Park Yoochunnie cụa em hơm còn thư sinh hay bad boy dư xưa nữa rồi, nhan sắc dù sao cũng hơm thể thắng nổi thời gian a~ bếu ú ra rồi a~ có thời gian thì hãy tu bổ nhan sắc cùng giọng hát đi a~ nghe đồn sẽ tung ra sản phẩm hoành tráng ấp ủ bấy lâu nay mà sao thấy ủ hoài chửa chịu bung hàng ra khoe j hết á. trời quơi lâu lắm rồi không có được thưởng thức tiếng hót oanh tạc cụa anh a~ nhớ cái cảm giác ngỏng cổ trông chờ lượt hát cụa anh lắm :">

Park Yoochunnie cụa em, túm váy lại là chúc anh luôn mạnh khỏe, không bệnh tật ốm đau gì là mừng lắm rồi :"> chúc anh có thể vững vàng tiếp tục con đường sự nghiệp anh đang bước, hãy khiến cho mọi người nhận thấy được sự cố gắng của anh nhé, hãy khiến mọi người yêu quý và trân trọng anh bằng những điều tốt đẹp nơi anh nhé :">

Happy birthday {:418:}

Vô cùng iu quý subteam cùng những cô gái hết sức toẹt vời của Nhà chúng ta {:418:}

Bình luận

ưng post cụa tềnh địch quá đê :))  Đăng lúc 4-6-2013 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 16:09:31 | Xem tất
Park Yoochun! Park Nobita! chúc anh sinh nhật vui vẻ {:292:} {:292:}
nhìn thấy bức hình anh mừng sinh nhật với Jaejoong và Junsu em cảm thấy ấm lòng và hạnh phúc lắm
dạo này anh lên cân nhiếu, má phúng phình như hai cái bánh bao, nhìn là muốn nựng.
anh ah, em nhớ giọng hát trầm ấm của anh, bao giờ anh ra album vậy?
anh ah, chúc anh hạnh phúc và bình an
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 16:23:22 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật anh, Park Yoo Chun. Em chúc anh tst61 cả những điều mà các cô gái kia chúc anh. Anh lớn rồi, 28 tuổi rồi, nghe nói dạo này anh béo ra, nên đừng ăn đêm nữa mà hãy tập thể dục đi nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 16:31:56 | Xem tất
Chúc anh sinh nhật vui vẻ, Dép Lào đại ca
Mong sự nghiệp anh sẽ có nhiều bước tiến thành công hơn nữa {:161:} Dạo này tròn vo rồi anh à, mau tập thể dục đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách