Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Vietsub + Kara} Beautiful Stranger - Happy birthday to Cáo lớn ♥

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 27-6-2013 15:33:43 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật Kim Jaejoong thật là hạnh phúc nha...có vid để xem để ngồi ngẫm ngồi cười...khổ ghêmình muốn thấy 4 thằng kia cùng mừng sinh hật với chủ nhà lắm ý...và hạnh phúc với phó nhà...kakakakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 8-8-2013 14:24:02 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Kim Jae Joong của em
Dù có hơi muộn nhưng em vẫn mong anh thấy hạnh phúc, vui vẻ hơn khi bước vào tuổi mới
Những điều tốt đẹp hơn sẽ đến với anh
Happy 28th Birthday Boo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 11-8-2013 10:37:33 | Chỉ xem của tác giả
Kim Jae Joong!!
Thật tội lỗi khi 6 tháng sau sinh nhật của anh em mới vào đây chúc mừng sinh nhật anh.
Thực ra là em chúc rùi nhé. Lúc nào cũng chúc anh như vậy hết đó.
Sang tuổi mới anh có định thực hiện mong muốn mang cháu về cho các cụ bế không? Hì
Chúc anh một năm hạnh phúc, để 26/1 năm sau nhìn lại sẽ không nuối tiếc điều gì.

P/s: Mong lắm, ngày 5 người đứng chung sân khấu. Cáo nhớn ạ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 12-8-2013 22:12:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật lão Kim nhớn! Tui - Kim bé :3

Chúc hyung tuổi mới mạnh khoẻ, vui vẻ, bớt bịnh, yêu đời, yêu người, tăng cân, săn cơ và hạnh phúc mọi lúc mọi nơi, mọi thời tiết! {:412:}

Cảm ơn các bạn Subteam siêu cấp đáng yêu nhiều nha~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 13-8-2013 03:49:03 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu lớn à, anh là người đem lại tiếng hát cho nhiều người lắm có biết không
bây giờ anh là Kim Jaejoong của fan nhưng không lâu nữa đâu, anh là Kim Jaejoong của Kim phu nhân rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 20-8-2013 20:50:24 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn vì đã luôn bên cạnh Yunnie, chăm sóc anh ấy >3

Cám ơn vì đã là một Jaejoong luôn quan tâm đến mọi người xung quanh đến mức...quên luôn cả bản thân mình

Cám ơn vì tất cả

Và nhất là...
.
.
.
Cám ơn đã đến với thế gian này, yêu thương àh ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 20-8-2013 23:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới vào đây thì sinh nhật thú cưng cũng đã qua lâu lắm rồi. Mình cũng đã chúc mừng sinh nhật thú cưng rồi, đúng không. Thêm tuổi mới, nhận thêm thật nhiều những yêu thương, hạnh phúc. Hãy luôn mỉm cười nha thú cưng. Yêu và nhớ bạn thật nhiều. Mình mong sớm gặp lại bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 28-3-2014 10:11:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật anh dù có hơi trễ , 28 tuổi rồi , mau mau lấy chồng đi thôi . Anh tính để con gấu béo kia cho người con gái khác sao .
28 tuổi rồi ... đừng làm mấy cho khiến fan tụi tui đau tim nữa ... khỏe mạnh anh nhé  ăn nhiều vào anh nhé ~
Saranghaeyo ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 10-4-2014 18:51:59 | Chỉ xem của tác giả
tìn yêu của chúng ta đã dùng facebooknăm sau đến sinh nhật tình yêu chắc phải khóa fb luôn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 9-8-2014 09:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới mò đc bài này. Rất thích cách các bạn chọn beautiful stranger cho vid của zai
Ảnh đúng là 1 beautiful stranger đúng nghĩa lun. Cơ mà phải công nhận 2008 - 2009 là thời điểm đẹp đỉnh cao của Jae, giờ càng ngày càng gầy mặt hóp mông tóp nhăn nheo mất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách