Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1926|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub + Kara} Beat it_ U-know Yunho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một sản phẩm mới của subteam lại ra đời ^^
Gấu bố ngoáy mông tít mù nhá, hát tiếng Anh như MJ nhá
Mời cả nhà vào thưởng thức. (hí hí)

Translator: FankBu & bluerose3990
Timer & Editor: Dwarfqt
Kara Effect: Ariel_Li
Encoder: FankBu

Brought to you by LoveMelody subbing team
Take out with full credit!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2011 00:00:49 | Chỉ xem của tác giả
ko chỉ hát hay mà gấu bố còn có vũ đạo tuyệt vời nữa...thaks ST nhé....                                                                           
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2011 09:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn ST :-*

Yunho với thần tượng của mình. Phải nói là cc này Yunho đẹp trai, hát cũng ổn, mà nhảy cũng tốt nữa <có điều sau một thời gian không được vui anh trai lại có vẻ hơi péo, bộ MJ có lúc nào mũm mĩm giống như vầy sao :-? Cho nên thích nhìn Chibi của cái cc này hơn, hê hê hê>  Không quen với Yunho chỉ có một mình. <cảm giác về một cc ko được như mong đợi>

Yunho, xin lỗi, bởi cc này là cc mà mình không muốn nghe lại tới lần thứ 2. Không phải là bởi vì hay hay là dở, mà chỉ là cảm giác như thế mà thôi. Không biết sao nhưng cái cc chỉ có mình Uknow Yunho from TVXQ làm mình có cảm giác cay cay.

Có lẽ bởi vì biết rằng sau cánh gà, một Uknow Yunho khi biểu diễn xong sẽ không có 4 con người đang đợi để giang rộng vòng tay ôm lấy. Biết rằng với Jung Yunho mọi thứ sẽ ổn cả thôi, nhưng ít nhất, cảm giác rằng hãy cho Jung Yunho một điểm tựa vững chắc để anh ấy có thể trở thành một Uknow Yunho mạnh mẽ hơn, có câu gì gì đã đọc "Nam nhân có thể hạnh phúc mới có thể trở nên kiên cường hơn". Hãy để Yunho có một khoảng trời riêng, nhưng khoảng trời riêng ấy của Yunho có TVXQ, có Cassiopeia, có BG.

Nhưng một hình ảnh Yunho lúc nào cũng cố gắng hết mình, cháy hết mình trên sân khấu với những bước nhảy tuyệt vời, trên cả như thế là Yunho đem cả cái nhiệt huyết ấy cho những người xung quanh, người xem, những fan hâm mộ. Yêu một Yunho như thế, Yunho làm người khác trở nên tốt hơn

Love ST, love Nhà

Love DBSK, love Dún, Love Min, Love Jae,
Love Chun<x2>, love Su hí hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-9-2011 18:01:41 | Chỉ xem của tác giả
*ôm ôm* thaks st nhiều nhá...
ho trog đây đẹp miễn bàn...
đẳng cấp của anh..ông vua của những điệu nhảy..e thích gọi anh như thế..vì khi đó a sẽ là 1 nửa hoàn hảo của...hị hị/..
haiz, h thì ...đến khi nào mới thấy được 1 Dong bang hoàn chỉnh nhỉ,.....

p/s: link onl die mất rồi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách