Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara][2014] S.H.E 2GETHER 4EVER WORLD TOUR 2013 In Taipei [Completed]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-10-2014 19:56:14 | Chỉ xem của tác giả
từ dạo có sub đến nay toàn mở concert này nghe, càng nghe càng thích càng cảm yêu các bạn đã sub
hơi tham lam một tí nhưng mà bạn làm sub luôn mấy concert năm 2009 (play), 2006 (tòa thành di động) và 2004 (kì ảo lạc viên) luôn được k?
k phải là mấy concert đó chưa có vietsub, mà tại vì bản sub bị cut thành nhiều part như theo dvd gốc nên nhiều lúc đang xem thì phải chuyển part khác nên hơi cụt hứng một tí
ah mình vừa định down thêm 1 bản thì thấy link MF của từng part die rồi đấy bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 18-10-2014 00:18:48 | Chỉ xem của tác giả
hana_kimi_91 gửi lúc 17-10-2014 07:56 PM
từ dạo có sub đến nay toàn mở concert này nghe, càng nghe càng thích càng cảm yêu các ...

Đầu tiên mình thank bạn đã quan tâm và ủng hộ subteam. Sự động viên của bạn là động lực giúp subteam ngày càng phát triển. Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Câu hỏi của bạn mình xin trả lời như sau.

Concert Kỳ ảo lạc viên, Tòa thành di động và các mini concert như Play, FM S.H.E...  hầu như đều đã được S.H.E Vietnam Family Vietsub. Cá nhân mình cảm thấy bản dịch của các bạn ấy rất tuyệt. Lần đầu tiên mình xem concert đã thấy rất thích và ngưỡng mộ, thật không ngờ các bạn ấy lại can đảm và kiên trì đến vậy. Cho đến khi chính mình bắt tay vào Vietsub thì mới biết có rất nhiều khó khăn trong đó mà nếu không có mọi người bên cạnh mình thiết nghĩ bản thân mình cũng không tài nào vượt qua được. Cho nên bản Vietsub của S.H.E Vietnam Family giống như một biểu tượng đã in sâu trong lòng mình. Dù hiện tại với khả năng của bản thân và những người bạn, mình có thể làm lại một bản khác ổn hơn khá nhiều nhưng mình không thích thế. Có lẽ hơi ích kỷ nhưng mình muốn nó mãi mãi là hồi ức của mình, một biểu tượng, một sự ngưỡng mộ vẫn luôn tồn tại trong lòng mình.

Còn về việc concert bị cắt thì xin thưa với bạn vào thời điểm đó công nghệ chưa cao như bây giờ nên dù có không muốn thì nhà sản xuất vẫn phải chia ra do dung lượng VCD/DVD có giới hạn nhất định. Và dù có làm lại thì cũng sẽ chia ra như vậy thôi. Nếu bạn thích thì có thể tìm phần mềm để nối lại xem cho hoàn hảo. Mình thiết nghĩ mọi thứ đã có trên google, bạn chỉ cần nhín chút thời gian tìm thì sẽ ra thôi. Chúc bạn may mắn!

P/S: link MF của concert này vẫn down được bình thường nha bạn. Mình mới check, vẫn ok hết. Nếu bạn bấm vào không ra thì thử F5 lại xem sao nhé. Mình mới check và link vẫn sống, ko die gì ah.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-11-2014 10:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi vô tình tìm được phần sub concert này, bỏ bê 3 chị già hơi lâu nên giờ tìm được sub của mấy chị mà trong lòng vui sướng đến khó tả
Đầu tiên phải cảm ơn đội ngũ làm sub rất rất nhiều, mình từng down các concert trước của S.H.E nhưng chất lượng k được cao (chắc do hồi đó chưa phát triển như bây giờ) hơn nữa máy tính hư nên cũng mất hết
Hiện tại đang tích cực down cái concert này và cảm thấy cực phấn khích. Vì vậy lần nữa phải cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều lần!!!!!!!
Chúc các bạn luôn khỏe mạnh và gặp may mắn trong cuộc sống, ngày sau sẽ cho ra đời nhiều tác phẩm hay hơn nữa nhé!!!!!

Bình luận

Thank bạn đã ủng hộ, chúc bạn xem vui vẻ nhé.  Đăng lúc 14-11-2014 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-2-2015 10:06:32 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích, lần đầu coi 1 cái full concert kỉ niệm như này của 3 bà ^^, cảm giác fan và idol thật gần gũi với nhau, hơn 3 tiếng đồng hồ với bao nhiêu bài hay tạo nên tên tuổi của S.H.E, coi concert mà thấy được cả chặng đường cố gắng nỗ lực không ngừng khẳng định của 3 người ^^

p/s: subteam cho mình xin cái list song từ đầu concert được hok, có 1 số bài mình mới nghe lần đầu nên muốn kiếm mp3 nghe lại ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2015 15:15:26 | Chỉ xem của tác giả
vudohaiha gửi lúc 27-2-2015 10:06 AM
mình rất thích, lần đầu coi 1 cái full concert kỉ niệm như này của 3 bà ^^, cảm giác  ...

Thank bạn đã ủng hộ. List songs bạn cần đây. Nếu bạn muốn có list songs bản tiếng Việt thì ghi lại từ concert nhé, trong concert mình có dịch rất đầy đủ rồi ah. Concert này toàn bộ đều là nhạc S.H.E từng hát, sử dụng nhiều nhất là những bài hát trong vol 13. Chúc bạn nghe nhạc vui vẻ nhé.

01. Opening
02. SHERO
03. 迫不及待
04. 痛快
05. 遠方
06. 還我
07. Belief
08. VCR: Ella
09. 厚臉皮
10. 壞女孩
11. VCR: Hebe
12. LOVE !
13. 寂寞寂寞就好
14. VCR: Selina
15. 夢
16. 愛我的每個人
17. 花都開好了
18. 心還是熱的
19. 像女孩的女人
20. VCR: 回憶逆流
21. 不想長大
22. Remember
23. 中國話
24. 波斯貓+我愛雨夜花+倫敦大橋垮下來+宇宙小姐
25. 明天的自己
26. 熱帶雨林
27. 夏天的微笑
28. 老婆
29. 親愛的樹洞
30. 天灰
31. VCR: 一起開始的旅程
32. 五月天
33. 愛呢
34. 天使在唱歌+幸福留言+魔力
35. 天亮了
36. Super Star
37. 我愛你
38. VCR: 因為有你們
39. 花又開好了
40. 戀人未滿
41. 美麗新世界
42. 不說再見
43. Bonus Track: 圍巾

Bình luận

thanx bạn nhìu nhìu nhé ^^  Đăng lúc 28-2-2015 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-3-2015 11:41:36 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST đã làm
mình là thích 3 bà từ lâu
hồi đó còn mua đĩa concert của mấy bả nữa
h có bản vietsub thì càng thích
nói thật mình là fans của Twins và S.H.E lâu rồi
S.H.E đã có vietsub concert, còn Twins k biết đến bao giờ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-6-2015 19:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Bấn loạn quá
Subteam vất vã rồi, S.H.E thì ko có gì phải chê cả, ba gái của tui, giờ đã là 3 quý cô hết rồi (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-6-2017 10:58:13 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem raw concert này rồi, giờ mới mò được vietsub ở nơi gần quá mà ko nghĩ tới.
Cảm ơn subteam nhiều lắm!!!
Mong 1 ngày đi concert của 3 nàng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách