Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5840|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara][2014] S.H.E 2GETHER 4EVER WORLD TOUR 2013 In Taipei [Completed]

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên concert: S.H.E 2GETHER 4EVER WORLD TOUR 2013
Ngày phát hành DVD: 08-08-2014
Ngày dự kiến ra mắt bản Vietsub: 04-10-2014

CF quảng cáo

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!
nh0k_k0j + 5 Yêu :x
Lộng_Nguyệt + 5 he he
mshuang07 + 5 Ủng hộ 1 cái!
millyapple + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2014 14:15:54 | Chỉ xem của tác giả
HUGE HOUSE Subbing Team

Translator: KyEn Guan, himido
Typesetter: Master Shifu
Timer - Encoder - Poster: himido

Vui lòng click vào icon link bạn cần.

Mediafire gồm 19 parts, Mega và Fshare đều có 4 parts giống nhau
nên có thể thay thế cho nhau nếu cần.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2014 14:17:44 | Chỉ xem của tác giả
Điều kiện để lấy acc Fshare

Điều kiện cần:
- Các bạn đăng ký nick trước ngày 25/6/2014 và CÓ DƯỚI 50 bài viết.

Điều kiện đủ:
- Không share acc cho người khác.
- Không đổi pass.
- Không dùng Fshare Tool download.
- Không sử dụng acc để upload.
- Download xong thì log out.

Những bạn muốn lấy acc vui lòng “bình luận” bên dưới, hay post lên tường nhà mình, mình check đủ điều kiện sẽ PM acc cho các bạn. Mình đã tạo mọi điều kiện để các bạn không tốn bất kỳ $ nào cũng down được phim nên mong các bạn đừng đổi pass dùm mình. Phim mình vietsub là để chia sẻ cho mọi người, nếu các bạn down được thì cũng xin vui lòng tạo điều kiện để người khác làm được điều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2014 14:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Lảm nhảm về những poster nháp   

Đây là poster đi chôm về và chỉ thêm chữ vào.

Cách đây hơn 1 tháng khi bắt đầu lên kế hoạch thực hiện concert này mình không tài nào nghĩ ra được poster. Sau khi lùng sục trên mạng thì tìm ra được tấm này. Nhìn chung khá ổn nên tính lấy làm poster lun. Nhưng sau đó nhờ rảnh đời không có gì làm, mày mò một thời gian cuối cùng cũng des được poster đầu tiên. Chính là tấm này

Tấm này des dựa trên ý tưởng khá đơn giản, chỉ có 2 màu trắng và đen. Trong trắng có đen và trong đen cũng có trắng, cũng giống như cuộc đời vậy. Lúc tưởng chừng buồn bã thì sẽ có vài niềm vui và khi cực vui sẽ ẩn chứa vài nỗi buồn. Chúng đan xen lẫn nhau tạo nên sự thú vị của cuộc sống. Nhưng nhìn chung ý tưởng quá điên rồ, đưa nhỏ bạn xem thì nó phán des đơn giản quá nên bỏ lun.

Cách đây một tuần khi khủng hoảng ý tưởng thì vô tình lấy 3 tấm hình ra ghép đại cho vui thì des được poster đầu tiên là tấm này.

Sau đó thấy hình dưới nhỏ quá nên sửa thành tấm này

Lại thấy màu nó tối quá nên chỉnh thành thế này

Thế nhưng thằng em đi ngang bảo giống bách hợp quá, lại hơi phản cảm nên quyết định sửa thành tấm này

Sửa xong thấy cũng khá dễ thương thì cũng thằng em nó lại phán giống dìm hàng nhau quá. Ok, thì sửa tiếp vì dù sao mình cũng cảm thấy hơi tối và không rõ mặt 3 bà cho lắm. Và đây chính là thành quả cuối cùng

Chỉnh sửa thêm tí thì có cái poster như trên. Nói chung bản thân mình cũng cảm thấy chưa ổn lắm nhưng thôi xài đỡ, khi nào có ý tưởng khác thì tính tiếp.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2014 14:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Trích bài Belief

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 11-9-2014 14:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Trích bài Lao Po (Bà xã) + Talking

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-9-2014 22:46:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi yêu bạn quá cơ, S.H.E. tuổi thơ của tui, tình yêu của tui, ba gái nhà tui ... bấn loạn thật rồi
đang đợi từng ngày để được cầm cái đĩa concert này trên tay thì giờ nghe tin sẽ có việt sub
còn gì vui hơn lúc này đây, chuẩn bị đốt pháo ăn mừng là vừa
đã thế cái project này còn lập vào ngay ngày sinh nhật của nhóm
đúng là có nhiều thứ đáng để kỉ niệm thật
cảm ơn bạn nhiều, thật nhiều ... vì đã làm dự án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2014 23:34:00 | Chỉ xem của tác giả
hana_kimi_91 gửi lúc 12-9-2014 10:46 PM
ôi yêu bạn quá cơ, S.H.E. tuổi thơ của tui, tình yêu của tui, ba gái nhà tui ... bấn l ...

Thank bạn đã ủng hộ.

Thật ra ban đầu mình tính ra Vietsub ngay ngày 11/9 lun vì tiến độ các khâu đầu nhanh hơn mình tưởng và mục tiêu là phải làm trước khi đĩa về VN (mình cũng có đặt đĩa á). Nhưng trước đó lỡ nói với typesetter của mình làm từ từ rồi nên giờ không thể hối nó được. Dù gì nó cũng bị mình ép làm concert này cho bằng được cộng thêm hiện tại nó đang bận training công việc mới nên đành chịu vậy, tới đâu thì tới. 1/10 tạm thời chỉ là dự kiến, mình sẽ cố gắng hết sức có thể. Còn muốn chắc ăn hơn thì cứ canh sinh nhật Selina vào hốt thì chắc chắn sẽ có hàng. Mình thích S.H.E lâu rồi (thật ra là thích Phi Luân Hải rồi quay qua thích S.H.E lun) nhưng nói thật rất lười làm MV nên chỉ chầu chực cái concert mà xử. Tạm thời nhá hàng được bài nào sẽ cố gắng trước, còn lại đành phải đợi thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2014 00:14:41 | Chỉ xem của tác giả
himido bên forum ngày nào đây mà ^^
nếu nhớ ko lầm thì lần kst sub the one cũng có tên bạn trong phần nhân lực ^^
link raw bữa giờ thấy dân tình share ầm ầm rồi nhưng vì 1 lòng chờ DVD về nên nhất quyết ko xem
nhưng sub thì tất nhiên phải hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2014 08:31:49 | Chỉ xem của tác giả
Sunnie0608 gửi lúc 13-9-2014 12:14 AM
himido bên forum ngày nào đây mà ^^
nếu nhớ ko lầm thì lần kst sub the one cũng có tên ...

Chính nó đó bạn , thank bạn đã ủng hộ.
Lần trước cũng vì ham hố nên lôi mọi người ra làm. Lần này cũng vì bon chen nên lại "ép" mọi người làm. Raw thì trong quá trình mần cái concert này mình đã xào không dưới 5 lần rồi chưa kể lâu lâu buồn đời mở lên xem chơi nữa nhưng vẫn hóng từng ngày chờ DVD về VN. Nói chung là mình sẽ cố gắng "bức ép" khâu còn lại để concert được trình làng trong thời gian sớm nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách