Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1138|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Hỏi nhanh đáp nhanh với Lý Dịch Phong cùng QQ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-12-2014 10:38:25 | Xem tất |Chế độ đọc
[Vietsub] Hỏi nhanh đáp nhanh với Lý Dịch Phong cùng QQ

Translator: xiaolin_weiwei  
Timer: petitecyndi  
Typesetter & Encoder: .Me.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2014 09:45:47 | Xem tất
Chết cười cái câu hỏi về tôm thôi, rốt cuộc là cưng muốn ăn tôm to hay tôm nhỏ vậy? coi tình hình này thì chắc muốn ăn cả 2 quá, quả ko hổ danh đệ nhất "tham ăn", đi đâu cũng dán mắt vào ăn với uống, giờ quảng cáo thì hết nước uống trà xanh đến bánh snack, đúng chuẩn phom của thằng bé
Thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2014 10:56:36 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 31-12-2014 09:45 AM
Chết cười cái câu hỏi về tôm thôi, rốt cuộc là cưng muốn ăn tôm to hay tôm nhỏ vậ ...

Ờ, lần đầu tiên xem cái clip này ss cũng "chết" ngay ở cái khúc tôm nhỏ với tôm lớn đó qiuxuan. Trong đầu ngay lập tức hình dung ra cái vụ cô bé với cậu bé hỏi PP "Tô Tô đâu" bé chỉ ra ngoài bảo "Tô Tô ở ngoài kia, sẽ tới ngay" cho nên mới loi choi dịch cái khúc đó cho em LinhMiu coi trước, chứ trình độ tiếng Trung của ss có ra gì đâu
Nhà mình giờ có thêm em xiaolin_weiwei biết tiếng trung nữa, thêm nhân lực để tìm hiểu về bé nhanh hơn rồi ha.

Bình luận

Hì, ss chỉ sợ sức mình có hạn, chứ nếu cần em cứ bảo, làm dc ss làm ngay. Chúng ta đều yêu quý bé mà. :x :x :x  Đăng lúc 31-12-2014 11:04 AM
e thấy cả ss và xiaolin đều dịch câu nào chuẩn câu đó, nếu rảnh ss dịch cho nhà mình với nhé, e nghĩ cũng là cơ hội để trau dồi thêm vốn tiếng  Đăng lúc 31-12-2014 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2014 11:50:21 | Xem tất
harridan gửi lúc 31-12-2014 10:56 AM
Ờ, lần đầu tiên xem cái clip này ss cũng "chết" ngay ở cái khúc tôm nhỏ với tôm l ...

Hình như có ai nhắc đến em nhỉ?? Hì hì, em cũng giống ss harridan ạ, chỉ sợ sức mình có hạn, chứ thông tin về PP lúc nào em cũng muốn đào hết. ss qiuxuan có cần em thì cứ bảo nhé, nhưng cái nào có sub ss nha, để em còn tra từ đc, vì khả năng nghe của em có hạn ạ.

Subteam tự làm rồi tự vào cmt với nhau vậy, chẳng ai cmt ủng hộ thôi thì tự ủng hộ nhau để lấy khí thế còn có hứng làm tiếp

Em thấy hok có ai cmt, làm em cũng hok dám cmt nữa. sợ viết ngắn quá lại biến thành spam

Bình luận

Ầy, ss cũng giống như em, nghe kém lắm, nhận mặt chữ thì còn tạm, ko nữa thì tra từ điển... :))  Đăng lúc 31-12-2014 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách