Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] [Vietsub]Hồi Mộng Du Tiên - Đổng Trinh

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-9-2013 13:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay thật, nghe buồn man mác
mv đẹp, công nhận trình độ ghép của nàng ngày càng lên
2 mỹ nhân đẹp thế này kiến MV lung linh hơn khối
thể loại bách hợp chưa đọc bao giờ, mới ngó qua đam mỹ
MV về thể loại bách hợp, xem thì được chứ đọc chắc ko dám
thanks nàng đã mời và chia sẻ
hi vọng sớm được xem các MV mới nữa

Bình luận

nói nhỏ, chứ đâu phải mình làm đâu >< mình chú thik rùi mà =))  Đăng lúc 26-9-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-9-2013 14:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Ghép hay quá trời luôn à, sáng tạo ghê ấy hỉ như 1 cái phim luôn vậy ak
Mà tự nhiên lại cốt truyện tình yêu của 2 nữ, hem phải nam nữ ới lạ lạ
Thanks bà mời tui nghe nhạc nhé, *nói nhỏ* clip này đông phương bất bại đẹp hơn thi tỷ tỷ :

Bình luận

ừ, ghép hay, tui cũng thấy thế mà =))  Đăng lúc 26-9-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-9-2013 21:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Nàng lựa hay thế, cả 2 ss t đều thích.
Bài hát hay cực thêm vào Quỳnh Quỳnh nhà t ghép cực chuẩn nữa chớ
Trước giờ toàn coi 2 mữ nam giờ có 2 mỹ nữ cũng thấy hơi lạ hehe
Ôi thích cả 2 nhân vật nay của 2 chị ấy lun, 1 ĐPBB quyến rũ, ung dung tự tại
1 công chúa Ngọc Nhi đáng yêu, hào sảng, nhưng mà kết cục lại vì mấy tên đáng ghét mà phải đau lòng
T hận, vẫn chỉ có phụ nữ mới đem lại hạnh phúc cho nhau
Triết lý chuẩn quá!{:311:}

Bình luận

Vậy phải cám ơn cả bạn N2H_K0u nữa rùi!  Đăng lúc 27-9-2013 08:38 PM
><, mình dc khen nhầm rùi=)), mình ko ghép cũng ko sub, ăn nhờ của anh N2H_K0u thui =))  Đăng lúc 26-9-2013 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-9-2013 06:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Em xem Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ xong thì tức ói máu. Trần Kiều Ân, ĐPBB của lòng em sao có thể bị chết lãng xẹt như vậy. Vu Chính đã sửa gần như hết nửa nguyên tác rồi sao k cho Lệnh Hồ Xung yêu ĐPBB lại quay ra yêu cái bà thánh cô giời đánh kia vậy? Ức chít đc.
Lan man xả trét tí với tỷ.
Cái MV này công nhận coi rất chất. Tks tỷ đã share heng~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 09:09:21 | Chỉ xem của tác giả
lacvotinh gửi lúc 27-9-2013 06:51
Em xem Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ xong thì tức ói máu. Trần Kiều Ân, ĐPBB của lòng em sao  ...

quá tức ói cả máu nhé, bao nhiêu việc đông phương làm cho lệnh hồ đều bị mợ thánh cô trưng dụng hết
lý thông cướp công thạch sanh 1 cách trắng trợn còn gì nữa
mỗi tội nguyên tác bảo sao, thím vu cho kết vậy
làm fan hặn thấu xương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-9-2013 10:50:47 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 27-9-2013 09:09
quá tức ói cả máu nhé, bao nhiêu việc đông phương làm cho lệnh hồ đều bị mợ th ...

Xem đến tập 28 là em thấy điên rồi. Đâu ra cái kiểu, bà Thánh cô mới xuất hiện tí mà quay ra yêu, bỏ luôn ĐPBB bao phen vào sinh ra tử giúp cái lão Hồ Xung ngớ ngẩn kia chứ. Vớ vẩn hết sức. Mà Thánh cô có đẹp đẽ gì đâu, đóng cứng ngắc, mặt mũi tầm tầm bậc trung, bảo chết vì sắc của ẻm cũng chẳng được. Thế mà yêu cái đùng. Điên k chịu nổi. Hận Vu Chính!

P/s:Giờ mới để ý. Tỷ có cái signature ấn tượng qué~ LTN đoạn này 'mợ' quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-9-2013 15:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Chưa muội chưa thi áh môn ý cũng sắp kết thúc rồi áh , haizzzz điên luôn muội không chuyển khoa được nên phải tiếp tục học hix ,muội hông thích nhất là học toán huhu,muội có đk khoa này đâu cơ chứ tự dưng bị chuyển sang mà chẳng bít vì sao giờ lại học toán suốt ngày toán điên lên ,mất ,đành cố thôi ,huhu hi vọng sẽ qua mấy môn này hix giáo viên của muội mặt lạnh nhu sát thủ nghiêm khắc suốt ngày kiểm tra bài tập với kiểm tra miệng huhu. Cả môn xác suất nữa áh.
Nhưng muội đành cố thui ah quà của tỷ chắc mai muội làm xong muội up lên MF cho tỷ nhé haizzz. MV này đẹp thật xem mà lại nhớ màn Bại móc tim để thay cho cái bà thánh cô hồn nhiên như cô tiên kia ôi trời đất ,Thím Vu sửa thì sửa cho nó hết đi chứ. Cái bản Tân Thần Điêu cũng thế ,dù rằng muội khá ấn tượng với TNH hồi xem bất nhị thần thám ,với you are apple of my eyes ý nhưng chị ý không hơp đóng TLN ,trời ơi không thể tin nổi TLN đc miêu tả là thanh nhã xuất trần ,thoát tục như tiên mà tạo hình ko chấp nhận đc ,Dương Quá thì không biết gia nhập cái bang khi nào ,thím Vu còn sáng tạo hẳn nhân vật Chân Chí Bình nữa ngất ,phim này chắc muội kết Lý Mạc Sầu , thích THD hồi xem Tinh Trung Nhạc Phi hjhj,tỷ thấy sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 22:31:30 | Chỉ xem của tác giả
lacvotinh gửi lúc 27-9-2013 10:50
Xem đến tập 28 là em thấy điên rồi. Đâu ra cái kiểu, bà Thánh cô mới xuất hiện t ...

thì ức ói máu lun mà
à, hình lâm tâm như đúng là " mợ " mà, lúc này mới lấy lưu tú ( viên hoằng đóng ý) mà
lúc nè vẫn nghèo, đang còn phải đi oánh nhau
sau mới thành phi, vua được
mới có tạo hình khi lên vua với phi rùi đó em
http://kites.vn/thread/tu-le-gia ... ng--410357-1-1.html
đây nè ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2013 22:35:16 | Chỉ xem của tác giả
huanzhugege gửi lúc 27-9-2013 15:05
Chưa muội chưa thi áh môn ý cũng sắp kết thúc rồi áh , haizzzz điên luôn muội không ...

à, chị đóng Sầu tỷ đó đóng nhiều phim mà, chắc được phim tinh trung vai tốt nhất quá
thím vu chuyên xào chế lẩu thập cẩm, xào mà chín chưa hết, đến bực vì thím
thế mà phim thím làm vẫn được chiếu ầm ầm
chít mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-9-2013 11:52:38 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn luôn áh tỷ , hjhj  haizzz việc học thì cứ thế thui kệ nghi làm gì cho mệt óc cái gì đến sẽ đến thui áh hjhj ,ah tỷ ơi muội làm xong quà cho tỷ rồi muội up lên MF cho tỷ rùi đó ,muội gửi link và phần tin nhắn của tỷ nhé ,tỷ khi nào vào thì xem hi vọng tỷ sẽ thích áh nếu không được muội gửi wa mail cho hjhj ,tỷ check mail nhé hjhj muội gửi ở cả 2 chỗ đó ,hi vong tỷ thích hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách