Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Happy Bday to Prince of gesture] You & I - Super Junior @ DVD S

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-4-2013 11:27:04 | Chỉ xem của tác giả
Yêu mấy anh thế không biết. Dù có chuyện gì ELF vẫn luôn ủng hộ các Oppa
Fighting vì màu xanh saphire
And Happy birthday to Prince of Gesture!!! Dù hơi muộn một tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-4-2013 15:01:20 | Chỉ xem của tác giả
HPBD Mã đại gia~~
HÔm nay chcú mừng có vẻ (quá) trễ *che mặt* mà thôi dù gì cũng chúc anh vui khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống
Tks ST nhìu nhìu :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-4-2013 17:11:35 | Chỉ xem của tác giả
Hì, chỉ ước là có cái DVD SS4 trong tay thôi :)
thích nhất là được xem vietsub những perf mà ít ng sub như này
thanks ST nhà mình nhìu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-4-2013 18:35:24 | Chỉ xem của tác giả
Một bài hát mình rất thích của các siêu nhí nhà ta.
Đợt xem ss3 các siêu nhí cũng đã quậy tưng rồi đến ss4 còn khủng hơn.
Đúng là các chàng trai chỉ lớn xác mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-4-2013 22:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam ạ.
Bài này rất ý nghĩa *rưng rưng*
Nhớ Teukie lắm lắm.
SS4 <3                                                                                                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-4-2013 00:07:34 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại vẫn thích ý.nhìn zai nhà mình trên sân khấu không bao giờ chán.nhung trên show thì dồi ôi là dìm.cứ bảo chú hyuk chân có mùi tưowng đậu nhưng ở ngoài chú thơm lắm ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-4-2013 23:02:26 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật Mã đại gia qua rồi nhưng vẫn chúc mừng muộn :))  TKs mọi người nhé. HÓng DVD SS4 quá nhưng không dám đòi hỏi hay hối thúc mọi người đâu ^^ tks subteam lần nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 15-4-2013 21:36:44 | Chỉ xem của tác giả
tokyo dome niềm mơ ước của các nghệ sỹ.
vậy mà sj đã là được.
các anh đã hạnh phúc biết bao.
khi cả biển xanh phủ kín dome các thành viên và ELF đã vô cùng xúc động.
thật quá tự hào về sj. tự hào vì là ELF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-4-2013 08:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Đôi khi em lại giận dỗi và trách móc anh
Đôi khi em thật bướng bỉnh cứ như một đứa trẻ
Anh sẽ chấp nhận tất cả
Và sẽ luôn yêu em như thế

Có những lúc tự hỏi tại sao lại dành tình cảm đặc biệt cho SJ đến như thế. Không có lí do, không một lời giải thích. Vì đó chỉ là tình cảm ELF dành cho riêng mình SJ. Dù có chuyện gì xảy ra, ELF vẫn luôn bên SJ. Các anh hát bài này dành tặng ELF, và chúng em cũng muốn dành tặng chính bài hát đó cho các anh. Mãi luôn bên nhau như bây giờ nhé.
Chúc mừng sinh nhật Choi đại nhân. Anh là người luôn dõi theo mọi thành viên trong im lặng. Ngay từ những ngày debut, SJ gặp nhiều khó khăn, a đã cô gắng giúp đỡ mọi người bằng tất cả khả năng của mình. Bên trong dáng vẻ lịch lãm, đẹp trai cuốn hút, là một trái tim ấm áp. Anh dùng cái ôm của mình để an ủi, chia sẻ và động viên, để thể hiện tình cảm của mình. Mãi là thành viên của SJ anh nhé, mãi luôn bên cạnh ELF.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-4-2013 16:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ ra là chưa com cái thread này :">
Dù mình có cách lấy link down và đã xem trên YTB nhà mòn con mắt mà chẳng cần com =))

Đây là một trong những ca khúc mình thích thích vô cùng từ thời SS3 qua SS4. Đây là một trong những ca khúc mình thích thích vô cùng từ thời SS3 qua SS4. Đặc biệt ở SS4, mỗi 1 nơi zai diễn lại biến tấu vũ đạo bài này 1 kiểu :))

À, CMSN Won lịch lãm. Nhớ có sn anh mà tôi được ngày đắm chìm trong đống link down tổng hợp các kiểu của zai =)) Các bạn fangirl máu lửa của anh làm tôi không khỏi ngưỡng mộ. Chúc anh tuổi mới ngày quyến rũ lịch lãm nhé. Chúc anh tiếp tục đóng nhiều phim, nhiều CF, kinh doanh tốt. Đại gia ngày càng đại gia hơn :))

Cuối năm đi đóng phim tiếp đi =)) Giờ đến cuối năm mà chỉ được hóng mỗi cái phim bên Tàu của anh thì buồn lắm.

P/S: Mình có link down full fancam của Won ở SS3 ở đâu ấy quên rồi, SS4 Shanghai của Won. Có cả link 1080p và 720p. Cái này mình lười chưa post ở thread tổng hợp trong box. Bạn nào muốn down có thể PM để mình gửi link 115 cho nhé :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách